Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 99 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thầy Huấn với a Bảo lại lệch tý TTĐ r. 15, 17, 19 chứ. Nay đề về 19 là cũng ngon

97311

Yên tâm đi a e,, mai đến ngày húp 234d roài ,, niềm nở cho bát phở thêm ngon đi a e , lạc quan lên ,, đừng u sầu nữa a e ,

Quyết định là của Admin mà ông anh
Em thì đam mê rồi, dễ gì bỏ được. Diễn đàn có 30k thành viên thì chỉ cần có 300 ae tin tưởng là em còn cố gắng ;L
Diễn đàn còn nhiều ae thua tha nợ lần lắm a đừng bỏ ae

Kêu ca nhìu quá cữ đều đều mà theo chủ tịch ,mới thua có tý đã kêu,em là em cữ đi đến cùng,anh em nào ko theo dc đừng bình luận kêu ca rùi anh em khác họ nản theo,đi đúng phương pháp an tâm sẽ có lương cuối tháng tháng nay nghỉ tết nên anh em phải tự hiểu chữ đề vẫn ăn đều mà ,từ mai bỏ ko theo mà anh phan bảo ăn thông hết tháng thì đừng tiếc nhẽ?

Kêu ca nhìu quá cữ đều đều mà theo chủ tịch ,mới thua có tý đã kêu,em là em cữ đi đến cùng,anh em nào ko theo dc đừng bình luận kêu ca rùi anh em khác họ nản theo,đi đúng phương pháp an tâm sẽ có lương cuối tháng tháng nay nghỉ tết nên anh em phải tự hiểu chữ đề vẫn ăn đều mà ,từ mai bỏ ko theo mà anh phan bảo ăn thông hết tháng thì đừng tiếc nhẽ?
Chuẩn ,

Anh em ít tiền thì theo dàn đề tầm 30 đ & dàn lô 5₫ là OK . Mình theo PB từ 1/1 thấy lãi được 1 tháng lương mà . Đừng nghĩ nhiều , hôm thắng hôm thừa là bình thường mà cứ theo phương pháp này là có lãi .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.