Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 95 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đôi lơi tâm sự cùng anh em. Anh em mình ai cũng nợ. Nợ ít. Nợ nhiều. Bản thân tui bây h nợ 300. Nhưng anh em phải có chương trình trả nợ rõ ràng. Bản thân tôi theo 3d 2d của bác phan bảo để trả lãi. Lô để trả gốc. Theo đều tay theo pp của anh phan bảo. Đang dây đen. Anh em phải bình tĩnh. Trong tết theo lô của anh phan bảo và anh nguoiquaduong. Gỡ được 50m. Bây h vẫn theo dều như vậy. Mất 30m. Nhưng có lúc đỏ lúc đen. Đến dây đỏ. Vài 3 hôm lại đâu vào đấy. Anh em phải bình tĩnh. Đừng có loạn lên.

BẢNG TÔI ĐI LÀ VỐN CHIA ĐỀU CHO LÔ LẪN ĐỀ TRONG 5 NGÀY ( TRÁNH TRƯỜNG HỢP TRẮNG BẢNG)
VÀ TÔI LUÔN NHẮC AE RẤT NHIỀU LẦN
NẾU CHỈ CHĂM CHĂM CHƠI LÔ THÌ KHÔNG AI CỨU ĐƯỢC
Trên bảng tỉ lệ vào tiền rõ ràng đó rồi anh. Do mn chắc chưa
Sory các CT. Có pp ăn theo 6 CT mn tham khảo. Mọi người tự chọn hợp ai thì theo 6 người. Lấy số của 2 CT ghép cả đc 1pp. Sau đó ghép trùng 3pp ta đc dàn khoảng 70s. Cũng như vậy ghép 3d lấy 8 càng. Ta được 70s x8 càng = 560s chơi 3d. Tỷ lệ thắng rất cao.
Nếu bạn chơi nhiều số như vậy phải chia đôi làm 2 tk ku để vào điểm. 3d tối đã cho ghi 520s thôi bạn.

Tôi người ngoài cuộc thôi nhưng có đôi lời gửi anh em
Ai mà chẳng có dây đen, tôi đầu tháng 02 cũng chật vật cả lô, cả đề nhưng không nổi tiếng, ít ng theo nên chẳng có ai trách móc gì.
Người được nhiều anh em tín nhiệm thì họ áp lực, có mấy ai ở diễn đàn được nhắc tên và tâm huyết tạo những topic dìu dắt anh em.
Trò đời mà, chủ yếu là chua cay. Có mấy ngày thôi mà anh em đã loạn lên như thế thì đâu ra còn ai dám tâm huyết với anh em
Tiếc con 115 của ct quá.

MỌI NGƯỜI CỐ GẮNG LÊN NÀO
CÀNG KHÓ KHĂN THÌ CÀNG PHẢI GẮN KẾT VƯỢT QUA
BIẾT ĐÂU ĐÂY CHÍNH LÀ CHÚT THỬ THÁCH :)
Báo cáo chị tiểu mây. Bây h là lúc thử thách kiên nhẫn và kỷ luật. Ai làm được nguoi đó thành công. Bản thân em trong tết theo lô anh phabao và nguoiquaduong. Gỡ đuoc 50m. Bây h cũng vậy. Thua 30m. Nhưng phải bản lĩnh và kỷ luật. Thì mí vào bờ được.

CT cứ an tâm soi cầu; ae nào ca thán kệ đi ạ!
Bác nào không tin tôi trước tếttới giờ chưa 1 lần ăn 3D,4D mà tôi vẫn theo anh Bảo ko ca thán. Biết số đen mỗi lần vô theo anh Bảo là y chang gãy mà vẫn bám theo không lẻ đen hoài! Ai không tin kéo về trước nhìn tôi cmt mỗi lần ko theo hoặc ko vô được đều ăn 3D,4D.
Anh Bảo đừng trách em nha

MÂY ĐÃ NHÌN THẤY HẾT NHỮNG THĂM TRẦM CỦA CÁC CAO THỦ DIỄN DÀN
VÀ MÂY TIN NHỮNG ANH EM LÂU NĂM Ở DIỄN ĐÀN CŨNG THẾ
HY VỌNG CÁC BẠN HÃY CÙNG ĐỘNG VIÊN SÁT CÁNH VÀ GIÚP NHỮNG NGƯỜI ANH EM MỚI VÔ NHẬN RA ĐƯỢC CÁCH CHƠI NHA

CT cứ an tâm soi cầu; ae nào ca thán kệ đi ạ!
Bác nào không tin tôi trước tếttới giờ chưa 1 lần ăn 3D,4D mà tôi vẫn theo anh Bảo ko ca thán. Biết số đen mỗi lần vô theo anh Bảo là y chang gãy mà vẫn bám theo không lẻ đen hoài! Ai không tin kéo về trước nhìn tôi cmt mỗi lần ko theo hoặc ko vô được đều ăn 3D,4D.
Anh Bảo đừng trách em nha
hôm sau bác âm thầm theo nhé, hoặc đen quá k hợp thì thử vận may ở 1 CT khác xem sao. Chứ bác âm mãi thế cũng buồn cho bác. có mấy hôm ăn thì bác lại k theo

hôm sau bác âm thầm theo nhé, hoặc đen quá k hợp thì thử vận may ở 1 CT khác xem sao. Chứ bác âm mãi thế cũng buồn cho bác. có mấy hôm ăn thì bác lại k theo
Âm tôi vô 27 bet, 11/5 kiếm lại dễ mà. Dù thắng, dù thua anh em cũng phải cảm ơn CT bỏ công giup đỡ ae chứ. Ngồi than vãn làm CT buồn ảnh hướng đến việc soi cầu=> bất lợi chung thôi.
Tuỳ vốn lớn, nhỏ chia ra mà đánh có thua tâm lý cũng không nặng

BẢNG TÔI ĐI LÀ VỐN CHIA ĐỀU CHO LÔ LẪN ĐỀ TRONG 5 NGÀY ( TRÁNH TRƯỜNG HỢP TRẮNG BẢNG)
VÀ TÔI LUÔN NHẮC AE RẤT NHIỀU LẦN
NẾU CHỈ CHĂM CHĂM CHƠI LÔ THÌ KHÔNG AI CỨU ĐƯỢC

Em chia đều vốn trong 5 ngày như anh nói, nhưng vào dây đen lỗ nên phải chấp nhận, chờ cơ hội lần sau.

biết là xa bờ , tôi cũng xa bờ chứ , nợ nần chứ.Nhưng bản thân đã ko biết phương pháp tự bắt thì tôi im lặng theo thôi , vì có biết gì mà bảo a ấy đổi phương pháp như bác kia. Đương nhiên thua ai chả buồn , bác có công nhận không ? Còn bản thân tôi có 1 niềm tin rất lớn vì anh Bảo rất căn ke đồng vốn để giúp anh em giữ vốn , chờ dây ăn thông lấy lại . Còn tôi nợ 150 triệu , vốn 50 triệu , chẳng may có hết sạch 50 triệu , coi như tôi đen thôi , chứ cũng trách gì được anh ấy , a ấy lên số cho chơi là tốt lắm rồi

Mình nợ hơn 200tr, có ít vốn theo CT PB 5 ngày, nhưng tiếc là ko phải dây thông, chờ cơ hội lần sau.

Có lẽ giờ chỉ vào sinh hoạt một số topic mình đang tham gia đang theo dõi thôi. CÒn lại ko nhẩy vào các topic mới nào nữa. Dù cầu có đang chạy hay đang ăn cũng mặc kệ thôi mn ạ. Tập trung một mối đỡ đau đầu. Mình thấy mất tg nhiều khi phải theo dõi nhiều Topic nhiều nhóm. Cứ phanbao cùng một số cao thủ khác mình đang theo mà chiến.

Báo cáo 2 huyền thoại. Em vẫn theo lô của 2 bác. Đều tay. Không gấp chão..từ đầu năm đi 30m. Nhưng ko sao. Có lúc đen. Lúc đỏ. 2 huyền thoại cố lên. Anh em vẫn tin tưởng
không nên để chung trứng vào một rổ người ae ah.nên chia ra chơi cả lô và đề,gánh nhau ,sẽ có hôm gãy và sẽ ăn phun,còn vốn là còn sống,ai theo cả lô đề sẽ hồi phục rất nhanh!

Âm tôi vô 27 bet, 11/5 kiếm lại dễ mà. Dù thắng, dù thua anh em cũng phải cảm ơn CT bỏ công giup đỡ ae chứ. Ngồi than vãn làm CT buồn ảnh hướng đến việc soi cầu=> bất lợi chung thôi.
Tuỳ vốn lớn, nhỏ chia ra mà đánh có thua tâm lý cũng không nặng
bác kiếm bet dễ mà lại k kiếm bet đi bác,hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.