Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 96 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
@PHANBAO nghỉ hưu đi nhậu cùng anh không chú
Quyết định là của Admin mà ông anh
Em thì đam mê rồi, dễ gì bỏ được. Diễn đàn có 30k thành viên thì chỉ cần có 300 ae tin tưởng là em còn cố gắng ;L

chỉ vì có vài cá nhân "trẻ con" mà lamf cho công cuộc " làm dâu trăm họ" Thêm phần áp lực Mất thời gian lên mạng soi số , post lên cho Ae tham khảo ...lời qua tiếng lại ...vân vân và mây mây các thể loại Nhức hết đầu óc
-Các Ae còn ntn thì còn sẻ mất thêm nhiều cái nữa Chứ ko phải chỉ là tiền bạc ko đâu
-Kêu ca đừng chơi lô đề nữa bỏ đi mà làm người các bác ạ
-Bám càng theo Ct thì đi nhẹ , nói nhỏ,cười duyên mà theo
-Các "huân chương lao động" Bác PB nhận đc đều chứng minh cho thành tích của bác ấy rồi ko cần bàn cãi nhiều
-Mới theo Bác Pb từ đầu tháng đến h Ko phải bợ đít bác ấy hay gì cả Kết quả cho đến thời điểm hiện tại Thực chất chưa đc như mong muốn Nhưng ko sao cả Ngày mai sẻ tốt hơn ...
-Ae ủn mông cho bác PB động viên anh ấy nào Đầu óc thoải mái , vui tươi thì mới sáng suốt đc Chốt số nó đâu lại vào đấy ngay

Mi
MÂY TIN NHỮNG THÀNH VIÊN ĐỘNG CAM CỘNG KHỔ CÙNG CÁC CAO THỦ RỒI SẼ HÁI ĐƯỢC TRÁI NGỌT THÔI :)
Mình biết dao này ct bảo đang vào day đen . nên mình đi nhỏ lại chút . chờ mạch thông thì mình lại vào lớn hơn chút . mình chúc ct . và ae đang Theo như mình cùng nhau cố gắng vượt qua thử thách

Chào ct bảo .ae luôn tin tưởng vào ct .mong ct . sớm lấy lại phong độ .

Cs luôn cho ta cơ hội đó chính là ngày mai ?‍♂️?‍♂️?‍♂️ ??? ,, cố lên hỡi những người anh em cùng cảnh ngộ ,,

Em thì đam mê rồi, dễ gì bỏ được. Diễn đàn có 30k thành viên thì chỉ cần có 300 ae tin tưởng là em còn cố gắng ;L
Uầy nặng tình quá khổ lắm em trai
Ai mà ai nói đụng đến anh là anh xử đẹp, luyến tiếc gì nữa :cool:
Đùa chứ, ae chơi với nhau vài ngày k nói, ngựa hay là ngựa chạy được đường dài nhất

Uầy nặng tình quá khổ lắm em trai
Ai mà ai nói đụng đến anh là anh xử đẹp, luyến tiếc gì nữa :cool:
Đùa chứ, ae chơi với nhau vài ngày k nói, ngựa hay là ngựa chạy được đường dài nhất
Có khả năng là xích thố của Lữ Bố anh nhỉ ,, hay là Hắc Thuỷ Tiên của Khấu Anh Kiệt hả a ,, kkkk

Mình hiểu cách bắt lô và chạm đề của ct @PHANBAO, đúng là dạo này cầu đấy nó hay về chậm nhịp, nhưng hôm nay nếu chơi đúng lô ngày 83 292 thì nó lại ăn.

Anh em cứ bình tĩnh để cầu lô ổn định lại nhé.

Sửa lần cuối:
Chủ tịch thật sự là người tâm huyết với ae.Sự nhiệt huyết của ct sẽ là động lực đối với ae vẫn đặt niệm tin vào chủ tich PB.

Chúng em luôn tin anh.Anh ơi , cố lên anh!

Cố len ông ơi.Phong độ la nhat thời đẳng cấp moi la mai mai

Sory các CT. Có pp ăn theo 6 CT mn tham khảo. Mọi người tự chọn hợp ai thì theo 6 người. Lấy số của 2 CT ghép cả đc 1pp. Sau đó ghép trùng 3pp ta đc dàn khoảng 70s. Cũng như vậy ghép 3d lấy 8 càng. Ta được 70s x8 càng = 560s chơi 3d. Tỷ lệ thắng rất cao.
Bác có thể giải thích rõ hơn là ép và ghép ntn ko ạ

Tôi người ngoài cuộc thôi nhưng có đôi lời gửi anh em
Ai mà chẳng có dây đen, tôi đầu tháng 02 cũng chật vật cả lô, cả đề nhưng không nổi tiếng, ít ng theo nên chẳng có ai trách móc gì.
Người được nhiều anh em tín nhiệm thì họ áp lực, có mấy ai ở diễn đàn được nhắc tên và tâm huyết tạo những topic dìu dắt anh em.
Trò đời mà, chủ yếu là chua cay. Có mấy ngày thôi mà anh em đã loạn lên như thế thì đâu ra còn ai dám tâm huyết với anh em
A nói chuẩn đấy. Lúc được thì tung hô, thua thì buông lời cay đắng. Ae phải hiểu là Các cao thủ lên số là các cao thủ đều chơi thì làm sao các a ấy muốn thua đc.

Mong 2 cao thủ luôn dong hành cùng anh em. E luôn bám 2 bac đó

Có lẽ giờ chỉ vào sinh hoạt một số topic mình đang tham gia đang theo dõi thôi. CÒn lại ko nhẩy vào các topic mới nào nữa. Dù cầu có đang chạy hay đang ăn cũng mặc kệ thôi mn ạ. Tập trung một mối đỡ đau đầu. Mình thấy mất tg nhiều khi phải theo dõi nhiều Topic nhiều nhóm. Cứ phanbao cùng một số cao thủ khác mình đang theo mà chiến.
Chuẩn luôn. Tôi cứ lô phan bao và nguoiquaduong

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.