Về bờ - Chiến thuật, kiếm lúa hàng ngày | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chiến thuật, kiếm lúa hàng ngày

nguyenminf

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
15,982
Điểm
396
Xu
10,000Xu
Trích đoạn. ""Ngày đó, ngày đó sẽ không xa sôi , và chúng ta là người chiến thắng ,"" ăn non bảo toàn vốn và lãi, cảm ơn nhà tài trợ, cảm ơn tập đoàn GMSH, chúc tập đoàn GMSH luôn luôn rực rỡ và thành công ????

Đính kèm

Trích đoạn. ""Ngày đó, ngày đó sẽ không xa sôi , và chúng ta là người chiến thắng ,"" ăn non bảo toàn vốn và lãi, cảm ơn nhà tài trợ, cảm ơn tập đoàn GMSH, chúc tập đoàn GMSH luôn luôn rực rỡ và thành công ????
Hihihi. Nếu mọi người hưởng ứng và ủng hộ. Thì vẫn còn rất nhiều trò cười nữa. Như lotobet , mục thú vị bất bại. Hàng số bất bại. 2 số 5 tinh bất bại... .
thông cảm tớ nằm mơ hơi bị quá đà. Hihihi

Hihihi. Nếu mọi người hưởng ứng và ủng hộ. Thì vẫn còn rất nhiều trò cười nữa. Như lotobet , mục thú vị bất bại. Hàng số bất bại. 2 số 5 tinh bất bại... .
Cảm ơn bác mobai55 nhé hihi

Rút đc chưa a ơi. Chiến thuật như nào a chỉ rõ cho anh chị em diễn đàn học hỏi cùng kiếm chút ít vơi đi anh.
Tiểu mây ơi , a để sau 18h30p a rút 1lần thôi , rút tối đa ace lại bảo là mình chém gió , gửi ACE trên diễn đàn GMSH ai may mắn đọc được bài viết của a và làm theo cách a hướng dẫn thí 1thang cũng kiếm lúa đc khoảng 40~60m tuy không nhiều những cũng có tấm có món ,: 1la không chơi tràn lan : 2la một ngày chơi 1 bộ môn , không tham lam không cầy sâu cuốc bẫm, :3la vốn đầu tư 1 triệu vnđ , kéo lên cả vốn+lãi=2~3 tr vnđ , rút vốn và lãi về , ăn non thôi bảo toàn vốn, chúc ace gặp nhiều may mắn ???

Mấy hôm nay ko thấy bác lên 8. Còn kiếm ăn đc ko bác ?

Ok luôn bác nhỉ
156423

Xin được chỉ giáo với ạ

Cờ bạc mong may mắn nhiều hơn sếp ơi.kaka

Ko chia sẻ pp chơi hả bạn

Trích đoạn. ""Ngày đó, ngày đó sẽ không xa sôi , và chúng ta là người chiến thắng ,"" ăn non bảo toàn vốn và lãi, cảm ơn nhà tài trợ, cảm ơn tập đoàn GMSH, chúc tập đoàn GMSH luôn luôn rực rỡ và thành công ????Chân lạnh toát ko bước đi nổi để lên chém gió nữa ah chủ thớt

Tiểu mây ơi , a để sau 18h30p a rút 1lần thôi , rút tối đa ace lại bảo là mình chém gió , gửi ACE trên diễn đàn GMSH ai may mắn đọc được bài viết của a và làm theo cách a hướng dẫn thí 1thang cũng kiếm lúa đc khoảng 40~60m tuy không nhiều những cũng có tấm có món ,: 1la không chơi tràn lan : 2la một ngày chơi 1 bộ môn , không tham lam không cầy sâu cuốc bẫm, :3la vốn đầu tư 1 triệu vnđ , kéo lên cả vốn+lãi=2~3 tr vnđ , rút vốn và lãi về , ăn non thôi bảo toàn vốn, chúc ace gặp nhiều may mắn ???
1 tháng mà kiếm 40m đến 60m là siêu vip rồi ae.😊😊😊😊