THÔNG BÁO Chính thức ra mắt app GIẢI MÃ SỐ HỌC trên Google Play

Giông_Tố

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
19,926
Điểm
188
Xin chào, tất cả anh, em diễn đàn!
Cuối cùng thì GIÔNG TỐ cũng hoàn thành xuất bản app DIỄN ĐÀN trên ứng dụng Google Play mã nguồn android. Từ đây anh, em dùng điện thoại như Sony, Samsung, Oppo, LG... có thể truy cập vào ứng dụng CH PLAY tải app về. A/em có thể gõ tìm kiếm với từ khóa: GIẢI MÃ SỐ HỌC hoặc vào theo đường link: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.gmsh tải về và cài đặt.

41902

Anh, em cài đặt xong ứng dụng đăng nhập và sử dụng bình thường nhé. Việc xuất bản app trên ứng dụng sẽ có đôi chút khác với file APK trước nên ae lưu ý giúp mình nhé.

App trên Iphone do đang gặp khó khăn trong tạo tài khoản nên mình sẽ tìm cách xuất bản sau. A/e dùng app thì đừng quên đánh giá 5 sao và bình luận để admin lấy động lực phát triển tiếp nhé!

vuongquoc

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,492
Điểm
173
quá tuyệt vời, giờ chờ trên iphone nữa là có 2 tay, 2 máy rồi. tạm thời dùng điện thoại samsung chơi vậy. cám ơn bác admin nhé

mytien88

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
89
Điểm
128
Đợi dài cả cổ rốt cuộc cũng có app trên đt r cảm ơn dàn đàn và các ct rất nhiều

lien2212

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
34
Điểm
118
Cảm ơn ace và diễn đàn đã tạo điều kiện cho ace trên mọi miền xin chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ cho mọi người ở đảo xa được vào bờ xin cảm ơn những người đã có công tạo ra diễn đàn này chúc ace luôn mạnh khỏe và thành đạt

Giông_Tố

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
19,926
Điểm
188
Cảm ơn ace và diễn đàn đã tạo điều kiện cho ace trên mọi miền xin chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ cho mọi người ở đảo xa được vào bờ xin cảm ơn những người đã có công tạo ra diễn đàn này chúc ace luôn mạnh khỏe và thành đạt
Chúc anh, em luôn may mắn nhé!

loi123456d

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
3
Điểm
103
Xin chúc mừng BQT, và tập đoàn mở rộng giúp ae mọi người

xuyen88999

Binh Nhất
VIP Member
Điểm cảm xúc
169
Điểm
133
App kudv của mình kg hiểu sao cứ quay vòng chòn chọn đường chuyền mãi kg thể loát vào trang đc

khophet

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
0
Điểm
101
Xin chào, tất cả anh, em diễn đàn!
Cuối cùng thì GIÔNG TỐ cũng hoàn thành xuất bản app DIỄN ĐÀN trên ứng dụng Google Play mã nguồn android. Từ đây anh, em dùng điện thoại như Sony, Samsung, Oppo, LG... có thể truy cập vào ứng dụng CH PLAY tải app về. A/em có thể gõ tìm kiếm với từ khóa: GIẢI MÃ SỐ HỌC hoặc vào theo đường link: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.gmsh tải về và cài đặt.

View attachment 41902

Anh, em cài đặt xong ứng dụng đăng nhập và sử dụng bình thường nhé. Việc xuất bản app trên ứng dụng sẽ có đôi chút khác với file APK trước nên ae lưu ý giúp mình nhé.

App trên Iphone do đang gặp khó khăn trong tạo tài khoản nên mình sẽ tìm cách xuất bản sau. A/e dùng app thì đừng quên đánh giá 5 sao và bình luận để admin lấy động lực phát triển tiếp nhé!

quangtt306

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
51
Điểm
113
Quá đẳng cấp admin ah. Chúc toàn thể mọi người trên diễn đàn sức khỏe và thành đạt

aquang89

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
41
Điểm
118
Cám ơn các chủ tịch đã rất tâm huyết với diễn đàn và là cái phao cứu vớt các anh em vào bờ ạ

luna8262

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
2
Điểm
103
Vi hom
Nay noi thanh sang chot an song thu de o phòng chát. Mà kh biêt ở chỗ nào ai biét chỉ giúp nhé cảm ơn

ZALO OFFCIAL

Theo dõi kênh Youtube

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
13,326
Thành viên
16,346
Thành viên mới nhất
19101980