Cầu MB - CHƠI GIẢI 7 - PHÂN TÍCH LỜI LÃI VÀ CÁCH VÀO TIỀN | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CHƠI GIẢI 7 - PHÂN TÍCH LỜI LÃI VÀ CÁCH VÀO TIỀN

Hiện tại anh em đang quan tâm ĐÁNH ĐẦU (GIẢI 7) nhưng chưa biết cách vào tiền, chão tiền.
Đây là bảng mô phỏng tiền vốn cơ bản. Anh em nào có bao nhiêu vốn cứ bình luận tôi sẽ chọn và tư vấn cách vào tiền cho phù hợp

Khung 3 ngày nếu vào tiền mức 10k thì tổng vốn của 3 ngày là 21280k.
Nếu ăn thì lãi 500k.
chơi ở mức 10k thì ăn ngày đầu lãi 230k. Ăn liên tiếp 3 tháng sẽ là : 230x90= 20700.
Gãy 1 khung 21280k
Nói chung khoai phết
Mấy cầu như này tầm 2 tháng gãy 1 phát thôi đảo hoang lại nhộn nhịp ngay

Chủ tịch ơi e vốn 10tr xin chủ tịch hướng dẫn cách vào tiền

Khung 3 ngày nếu vào tiền mức 10k thì tổng vốn của 3 ngày là 21280k.
Nếu ăn thì lãi 500k.
chơi ở mức 10k thì ăn ngày đầu lãi 230k. Ăn liên tiếp 3 tháng sẽ là : 230x90= 20700.
Gãy 1 khung 21280k
Nói chung khoai phết
Mấy cầu như này tầm 2 tháng gãy 1 phát thôi đảo hoang lại nhộn nhịp ngay
Chơi gấp 5 lần, còn nhân 4 nữa. Vào 10d khởi đầu nếu hết khung vốn nhiều. Chỉ an tâm thì 1d.5d.25d thôi.

Hiện tại anh em đang quan tâm ĐÁNH ĐẦU (GIẢI 7) nhưng chưa biết cách vào tiền, chão tiền.
Đây là bảng mô phỏng tiền vốn cơ bản. Anh em nào có bao nhiêu vốn cứ bình luận tôi sẽ chọn và tư vấn cách vào tiền cho phù hợp

Anh ơi em hỏi cuộc giai 7 như nào mà em ko tim dc

Anh ơi em hỏi cuộc giai 7 như nào mà em ko tim dc
Ở mục 2D đơn Thức..bạn tìm đến chữ ĐẦU..Khi đưa chuột hoặc ấn vào nó xuất hiện dòng hội thoại>mục đích của Hội thoại là 1 đoạn văn hướng dẫn.Nó ghi rõ ràng là Bộ Số Giải 7.
Vd muốnddasnh2 con X , Y Và Z thì ghi X,Y, vào và chọn sốđiểm mình muốn ghi.

Ae muốn chơi G7 thì ae phải làm bảng thống kê tần suất của từng chạm, xem max 1 chạm là bao nhiêu ngày, lúc đó ae vào tiền sẽ ăn toàn hơn, theo thống kê của riêng mình cho tháng 7 thì nhịp các chạm có khung 2-3 ngày.

Ae muốn chơi G7 thì ae phải làm bảng thống kê tần suất của từng chạm, xem max 1 chạm là bao nhiêu ngày, lúc đó ae vào tiền sẽ ăn toàn hơn, theo thống kê của riêng mình cho tháng 7 thì nhịp các chạm có khung 2-3 ngày.
Mình thấy T5,T6 có lần vượt khung nhé

Đề đầu đánh 1 chạm hay 2 chạm a tia chớp,,nếu chưa biết bắt chạm đề đầu nên học hỏi ai ạ

Cám ơn a nhìn bảng như vậy e biết cách vào tiền