Cầu MB - CHƠI GIẢI 7 - PHÂN TÍCH LỜI LÃI VÀ CÁCH VÀO TIỀN | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CHƠI GIẢI 7 - PHÂN TÍCH LỜI LÃI VÀ CÁCH VÀO TIỀN

Hiện tại anh em đang quan tâm ĐÁNH ĐẦU (GIẢI 7) nhưng chưa biết cách vào tiền, chão tiền.
Đây là bảng mô phỏng tiền vốn cơ bản. Anh em nào có bao nhiêu vốn cứ bình luận tôi sẽ chọn và tư vấn cách vào tiền cho phù hợp

Em có vốn 10tr ...ad hướng dẫn cách vào tiền sao cho hợp lí với ạ .

Khung 3 ngày nếu vào tiền mức 10k thì tổng vốn của 3 ngày là 21280k.
Nếu ăn thì lãi 500k.
chơi ở mức 10k thì ăn ngày đầu lãi 230k. Ăn liên tiếp 3 tháng sẽ là : 230x90= 20700.
Gãy 1 khung 21280k
Nói chung khoai phết
Mấy cầu như này tầm 2 tháng gãy 1 phát thôi đảo hoang lại nhộn nhịp ngay
Bác nói đúng đấy húp dc giải 7 cũng miên man phết ấy

Đúng r. tựa tựa đấy
E nhờ anh tia chớp chia sẻ rộng đến ae choi giả 7 e có câu chạy rất ổn định ạ e ko biết cs tnao để ae rễ hiểu: vi dụ giả đặc biệt hàng ngày có số 5,9,3,(2),3 thì ta lấy chạm 2 e đã đóng ngoạc làm chạm để đánh cho ngày hôm sau. Cầu chạy khá ổn ạ

Xin chủ tịch chỉ giúp vốn 3tr mà đánh cho 6 ngày giải 7 dc không ạ và cách bắt số giải 7 kiểu gì ạ .
Cám ơn chủ thịch

3 triệu danhd giải 7 thì đánh khởi điểm 5đ một điểm nếu ngày 1 ko ra ngày 2 gấp chão nhân 10 còn ngày 3 thì yên tâm đi sẽ về nhân 20đ là lấy lại vốn.
Xin chủ tịch chỉ giúp vốn 3tr mà đánh cho 6 ngày giải 7 dc không ạ và cách bắt số giải 7 kiểu gì ạ .
Cám ơn chủ thịch

3 triệu danhd giải 7 thì đánh khởi điểm 5đ một điểm nếu ngày 1 ko ra ngày 2 gấp chão nhân 10 còn ngày 3 thì yên tâm đi sẽ về nhân 20đ là lấy lại vốn.
Cám ơn nhiều nha, làm thế nào để bắt dc giải 7 ạ khó quá

Hiện tại anh em đang quan tâm ĐÁNH ĐẦU (GIẢI 7) nhưng chưa biết cách vào tiền, chão tiền.
Đây là bảng mô phỏng tiền vốn cơ bản. Anh em nào có bao nhiêu vốn cứ bình luận tôi sẽ chọn và tư vấn cách vào tiền cho phù hợp

Sao mình vào khu XSMB chơi được bao lô, số đuôi,3D mà tìm không được chỗ chơi g7 nhờ CT giúp đỡ.cho em 1 cái ảnh được không. Cám ơn CT rất nhiều
Mình cũng mới chơi cũng k biết chơi g7 ở chỗ nào

Nếu khung 3 ngày mà bị gãy thì chão tiếp hay bỏ ad ơi