Lotto Bet - CHỐNG ĐÓI MÙA DỊCH | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CHỐNG ĐÓI MÙA DỊCH

bước 2: ae lấy 2 số cuối của hậu nhị vừa về
ví dụ 23567
ae nhân 2 số cuối này lấy cả bóng dương.ta được dàn 84s
ví dụ: 6×7=42.97
2×6=12.67
vậy ta có 6 chạm :429716

bước 3:.ép trùng 2 dàn này .ta được dàn hậu nhị từ 63-65 số.chơi hiệu quả và khả thi.chúc ae thành công về bờ

PHƯƠNG PHÁP NÀY AE THẤY HAY VÀ HIỆU QUẢ.CHIA SẺ TRONG TẬP ĐOÀN.K ĐƯA RA BÊN NGOÀI.CÓ GÌ CHƯA HIỂU.AE COMEN BÊN DƯỚI.TÔI GIẢI ĐÁP.CHÚC AE MAY MẮN

mình nói luôn phương pháp này chơi trên tất cả mọi lĩnh vực

bước 2: ae lấy 2 số cuối của hậu nhị vừa về
ví dụ 23567
ae nhân 2 số cuối này lấy cả bóng dương.ta được dàn 84s
ví dụ: 6×7=42.97
2×6=12.67
vậy ta có 6 chạm :429716
2x6 lấy ở đâu b ơi

làm sao bóng 1 trong 2 số để nhân được

ae bóng dương thỏa mãi cho 2 số này.nó nhân lên chỉ được 6 chạm

chơi bet .ae phải thật nhanh.chậm là không kịp.vì 3 phút/ lần

cách chơi đơn thức hậu nhị.ae nên biết .chơi có điểm dừng.và chơi lúc nào.chúc ae về bờ

cách chơi đơn thức hậu nhị.ae nên biết .chơi có điểm dừng.và chơi lúc nào.chúc ae về bờ
Cám ơn bác đã cs. Nhưng e vẫn chưa hiểu 6 chạm ép kiểu gì ra đc 63-65s. Kiểu loại số hả bác? E hơi mù vđề này. Mong bác giải đáp

ae k đọc hết phần chia sẻ của tôi.ae nên đọc hết bước 1,2,3

Cám ơn bác đã cs. Nhưng e vẫn chưa hiểu 6 chạm ép kiểu gì ra đc 63-65s. Kiểu loại số hả bác? E hơi mù vđề này. Mong bác giải đáp
ae nên đọc bên trên.tôi đã có dàn cố định 77 s.bạn ép trùng với dàn 84. ra 63-65 số

Đính kèm

• 79.4 KB Lượt xem: 45
Bác ép trùng như nào vậy? Sao e vẫn chưa làm đc nhỉ. Vì về cơ bản dàn cố định đã 77 số r.
Ép thêm chạm nữa mà lại tụt xuống 63-65 nên e mới k hiểu ý

mình đã chơi dàn cố định của phan bảo và chủ tịch huy thông 98.dàn gãy 4-5-6 lần
4-5-6 còn ít đó, nói chung p lựa lúc đang ăn thôi, gãy 1-2 tay bỏ chờ đợt khác. Chứ dàn 64s nó chỉ gãy 1-2 tay thì làng kiếm ăn hết rồi.