Thảo luận - Chuỗi ma trận 2 số giãi 7 miền bắc | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chuỗi ma trận 2 số giãi 7 miền bắc

Hôm nay mình chia sẽ zí ae 1 cách chơi rất ổn. mình dám khẳng định 1 tháng ae có thể kiếm dc 18trieu trở đi
cách này ae không cần suy nghĩ cầu gì cho lắm vào, đơn giản chỉ chọn 1 số và cách vào tiền
Chúng ta biết là giải 7 miền bắc có 4 số. ta gọi là AB đi ( A là từ 1 đến 9 nha )
ví du: hôm nay là 1/4.
ta sẽ đánh số đuôi cho 4 số đó là 8. tỉ lệ 10k/số. tổng hổn hợp ma trận cho dãy 4 số là 360k.
nếu thắng 1 số ta sẽ lời 630k. nếu ko ra ae đừng nản
qua ngày 2/4 chúng ta vẩn dánh số 8 tiếp với tỉ lệ tiền gấp đôi hôm trước
Nếu ngày 2/4 ra chung ta lời 1.260k
ngày 3/4 chúng ta đánh số đuôi khác với cách vào tiền là 10k/số như ban đầu. nếu ra thì hôm sau vân đánh 10k/ số.
nếu ko ra cứ đánh lại số đó với số tiền gấp đôi lên. neu ngay 2 van ko ra cứ đánh tiếp số do với số tiền x 3.
mục tieu là 630k lợi nhuận/ngày/số x 10k
với cách đánh này ae kiếm dc 18trieu/30 ngay
neu may man co the hon 20tr/thang
ae không tin có the kiểm chứng
không khi nào quá 4 ngày mà nó ko ra đuôi đó

Đánh đuôi hoặc đầu là do mình soi ra.
Mách bạn cách soi mau lẹ nhất là xem giải 1 hôm trước. ABCDE. Hôm sau cở nào cug ra chạm A và C
Bạn chơi nhiều rồi, kinh nghiệm thì nên bắt đầu hay đít vậy?

Giải 7 tỉ lệ là 4 thưởng 99 chứ ae đánh 10số mỗi số 10k là 400 chứ mình k hiểu lắm

Hôm nay mình chia sẽ zí ae 1 cách chơi rất ổn. mình dám khẳng định 1 tháng ae có thể kiếm dc 18trieu trở đi
cách này ae không cần suy nghĩ cầu gì cho lắm vào, đơn giản chỉ chọn 1 số và cách vào tiền
Chúng ta biết là giải 7 miền bắc có 4 số. ta gọi là AB đi ( A là từ 1 đến 9 nha )
ví du: hôm nay là 1/4.
ta sẽ đánh số đuôi cho 4 số đó là 8. tỉ lệ 10k/số. tổng hổn hợp ma trận cho dãy 4 số là 360k.
nếu thắng 1 số ta sẽ lời 630k. nếu ko ra ae đừng nản
qua ngày 2/4 chúng ta vẩn dánh số 8 tiếp với tỉ lệ tiền gấp đôi hôm trước
Nếu ngày 2/4 ra chung ta lời 1.260k
ngày 3/4 chúng ta đánh số đuôi khác với cách vào tiền là 10k/số như ban đầu. nếu ra thì hôm sau vân đánh 10k/ số.
nếu ko ra cứ đánh lại số đó với số tiền gấp đôi lên. neu ngay 2 van ko ra cứ đánh tiếp số do với số tiền x 3.
mục tieu là 630k lợi nhuận/ngày/số x 10k
với cách đánh này ae kiếm dc 18trieu/30 ngay
neu may man co the hon 20tr/thang
ae không tin có the kiểm chứng
không khi nào quá 4 ngày mà nó ko ra đuôi đó
Số nào làm đuôi cũng được hả bạn. Nếu vậy chỉ có 10s G7

chỉ cho ae cách đánh 1 số duy nhất đuôi 9. Nghĩa là ae đánh 3 càng đuôi 9 bao lô cả 3 đài. Vốn hơi nặng tý ( 1 lan danh von toi 4.131k) nhưng ae thống kê từ 1-25/4 xem sau khi trừ lời và thua ra ae bỏ túi ko dưới 14 chai rồi.

chỉ cho ae cách đánh 1 số duy nhất đuôi 9. Nghĩa là ae đánh 3 càng đuôi 9 bao lô cả 3 đài. Vốn hơi nặng tý ( 1 lan danh von toi 4.131k) nhưng ae thống kê từ 1-25/4 xem sau khi trừ lời và thua ra ae bỏ túi ko dưới 14 chai rồi.
Lay vd di chủ tich oi

Lay vd di chủ tich oi
Đánh miền nam, bao lô 3 đài 3 cành đuôi 9 nhé
Ví dụ hom nay là 25/4 ae đánh
Mỗi đài bao lô 3 càng (1-9)(1-9)9. Vốn 1 đài là 1.377. 3 đài là 4.131k.
Hôm nay ra 8 con đuôi 9 nhưng ăn dc 6 nháy vì mình đánh bỏ con 0 ra
Nhu vậy lời dc 1.701k.
Tháng 3 mình lời ich dc có 4tr
Tháng 4 hiện tại đã lời dc hơn 14tr rui

Quan trọng vẫn là có lợi nhuận b

t chỉ mong dc 10 triệu 1 tháng thôi