CHUYÊN MỤC NGƯỜI VỀ BỜ ĐỂ LÀM GÌ? CÁCH ĐỂ NHỮNG LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH, Ý NGHĨA NHẤT | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

CHUYÊN MỤC NGƯỜI VỀ BỜ ĐỂ LÀM GÌ? CÁCH ĐỂ NHỮNG LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH, Ý NGHĨA NHẤT

Tiểu_Mây 

Administrator
Điểm cảm xúc
120,825
Điểm
123
Xu
158,234Xu
CHUYÊN MỤC NGƯỜI VỀ BỜ ĐỂ LÀM GÌ?
CÁCH ĐỂ NHỮNG LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH VÀ Ý NGHĨA NHẤT

s-***s-***s-***

Ăn trái nhớ kẻ trồng cây,
Ăn gạo nhớ kẻ đâm xay giần sàng.
Ai mà phụ nghĩa quên công,
Thì đeo trăm cánh hoa hồng chẳng thơm.

Ăn quả nhớ kẻ trồng cây là cách mà người Việt Nam ta muôn đời vẫn sống, và đạo lý đó đặc biệt đúng với Diễn Đàn Giải Mã Số Học. Tại diễn đàn giải mã số học, anh chị em được nhận số miễn phí, không lộc lá. Mọi thành viên đều được chỉ bảo cách chơi, chia vốn đi tiền…. Diễn đàn đã giúp rất nhiều anh em trúng số hàng ngày, đưa anh chị em về bờ thành công.

Vậy khi được Cao thủ cho số trúng các thành viên diễn đàn cần làm gì?

Chính là viết một bài viết cảm ơn tới các cao thủ, những người đã bỏ thời gian, tâm huyết soi cầu lên số. Chia sẻ thành tựu của mình cho các anh chị em khác làm động lực.

Và những lời cảm ơn, chia sẻ đó nên viết ở đâu? Viết như thế nào? Chính là tại Chuyên Mục Người Về Bờ.

1/ Chuyên mục Người Về Bờ để làm gì?

Chuyên mục Người Về Bờ là nơi chia sẻ kinh nghiệm của những thành viên đi trước đã đạt được một số thành tựu khi chơi. Không nhất thiết đã về bờ thành công, khi có thành tựu, muốn lan tỏa tới mọi người thì đều có thể chia sẻ vào chuyên mục Người về bờ.

Đồng thời qua chuyên mục người về bờ, các thành viên cũng có thể bày tỏ lời cảm ơn đối với những Cao thủ. Đó có thể là Cao thủ cho anh chị em số chuẩn, hoặc Cao thủ cho anh chị em cách chơi hay, hoặc đơn giản là lời cảm ơn đến các Admin đã tạo ra diễn đàn là sân chơi cho mọi người giao lưu và học hỏi.

2/ Làm thế nào để có những lời cảm ơn chân thành, diễn đạt được đầy đủ cảm xúc và ý nghĩa nhất?

Lời nói chân thành luôn là cách tốt nhất để diễn tả tình cảm của mình.

Dành cho những anh chị em còn ngần ngại chưa biết bày tỏ từ đâu, mọi người có thể chia sẻ câu chuyện của mình một cách đơn giản nhất:

Đối với những lời cảm ơn

• Gửi lời cảm ơn đến Cao thủ đã tham khảo số, tham khảo cách chơi hoặc admin xây dựng ra diễn đàn là nơi giao lưu.
  • Chia sẻ thêm 1 chút về cách chơi của mình: Có chia vốn không? Tỷ lệ thế nào? Nếu chơi bet thì khung giờ nào? Có theo cầu ai hay không?
  • Động viên anh em hoặc tự động viên bản thân tiếp tục hành trình về bờ.
  • Có thể đăng thoải mái đơn cược thắng, làm động lực cho các anh em còn đang xa bờ.

Đối với những lời chia sẻ kinh nghiệm

• Anh chị em chia sẻ kinh nghiệm về bộ môn gì.
  • Thoải mái nói kinh nghiệm: Cách tìm cầu thế nào? Bộ môn gì? Cách chia vốn đi tiền hoặc chỉ đơn giản là cách kìm chế bản thân khi thắng hoặc thua.
  • Một vài lời chúc tới mọi người.
  • Thoải mái đăng đơn cược làm động lực cho các anh em còn đang xa bờ.
Thao tác đăng bài:

Bước 1: Tại trang chủ diễn đàn chọn mục NGƯỜI VỀ BỜ

153511

Bước 2:

- Chọn tiền tố: VỀ BỜ (Ở ô 1 trong hình hướng dẫn)
- Thêm Tiêu đề bài viết. Ví vụ: ĐÔI LỜI CẢM ƠN ĐẾN CAO THỦ ... [HOẶC] KINH NGHIỆM CHƠI .... CHIA SẺ CÙNG ANH CHỊ EM. (Ơ phần 2 trong hình minh họa).
- Bày tỏ lời cảm ơn đến các cao thủ, hoặc chia sẻ chi tiết hơn về kinh nghiệm chơi của mình.
- Nhấn ĐĂNG CHỦ ĐỀ MỚI.

153512

Hoa thơm nhờ nhuy, người thơm nhờ lan tỏa giá trị cho đời, chính vì vậy đừng ngần ngại chia sẻ những kinh nghiệm hay những thành công nho nhỏ của mình. Biết đâu những kinh nghiệm lại có giá trị với những anh em đang xa bờ, lại là chiếc phao cứu sinh cho một ai đó đang loạn số. Cũng đừng ngần ngại gửi lời cảm ơn đến các Cao thủ đã giúp đỡ mình, đó là động lực để các Cao thủ có thể tiếp tục soi cầu, lên số cho anh chị em.

Hãy cứ sẻ chia, vì ta, vì đời, vì cho đi là nhận lại.

153045

Sửa lần cuối:
chuyên mục này rất ý nghĩa và cũng là để anh em học hỏi thêm những kinh nghiệm của các cao thủ.

Cảm ơn các chủ tịch, cảm ơn Phong Vân với lô 85 ngày 8/12. Chúc diễn đàn mình ngày càng phát triển

Xin hỏi ,từ khi bảo trì là tài khoản diễn đàn của em trên máy tính không thể vào được ,em phải hỏi ai để cấp lại tài khoằn,