Về bờ - Cám ơn bác NGUOIQUADUONG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cám ơn bác NGUOIQUADUONG

• Thread starter BABYGOOD
  • Ngày gửi
B

BABYGOOD

Guest
Cảm ơn bác theo bác MN của bác từ tháng 2 đến nay chính thức ổn định rồi bác ơi , MN chơi ổn hơn , ko bị quay đểu như MB hay ăn lô , với ttđ cảm thấy chơi yên tâm , ai k có duyên chơi MB quay hướng như tôi chơi MN cho nó ổn định mà cứ bám chủ tịch @NguoiQuaDuong là ok đấy nhanh về bờ . lời khuyên chân thành , chúc anh em luôn rr , cảm ơn chủ tịch @NguoiQuaDuong chúc bác luôn giữ phong độ nhiều sức khỏe

Mình cũng nghĩ đánh thua miền bắc ảo quá thì đánh xừ sang miền nam là ok đấy

Cảm ơn chủ tịch @NguoiQuaDuong cảm ơn bác về tất cả, có bác trong diễn đàn , nhiều anh em được nhờ quá bác ơi

Cảm ơn các cao thủ có đường cầu hay giúp nhiều anh em k bị loạn số cảm ơn chủ tịch @NguoiQuaDuong cách chốt của chủ tịch ok quá

Mình rất ít khi có thời gian để xem các cao thủ .chủ tịch chốt mỗi ngày.từ lúc mới tham gia mình đã áp dụng cách chơi cách vào tiền của chủ tịch @ người qua đường.chủ tịch chốt rất ok. Chân thành cám ơn chủ tịch chúc chủ tịch ngày càng thành công hơn nửa..

mình cảm ơn chủ tịch người qua đường là mình cũng chơi số mn nhưng ko biết cầu kèo đánh là thua từ khi lên diễn đàng biết cao thủ người qua đường thấy ổn áp hơn thật sự cảm ơn bác nhiều lắm

Cảm ơn bác theo bác MN của bác từ tháng 2 đến nay chính thức ổn định rồi bác ơi , MN chơi ổn hơn , ko bị quay đểu như MB hay ăn lô , với ttđ cảm thấy chơi yên tâm , ai k có duyên chơi MB quay hướng như tôi chơi MN cho nó ổn định mà cứ bám chủ tịch @NguoiQuaDuong là ok đấy nhanh về bờ . lời khuyên chân thành , chúc anh em luôn rr , cảm ơn chủ tịch @NguoiQuaDuong chúc bác luôn giữ phong độ nhiều sức khỏe
chơi luôn cả 3 đài à ban

đánh BT chấp nhận ăn to là phải thế đó ae, 2 hôm nay đều bị lộn, a cay thật chứ
Dàn đề 10s của a dạo này ổn thế. Ăn liên tọi
Mà BT lô thì hơi đen, qua a bắt sớm 1 nhịp k thì nay làm 2 nháy 18, cả 3 càng 518 hic hic