Thảo luận - Có ai biết chỗ nào lô 1 điểm ( 23k) ăn 87 k ạ? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Có ai biết chỗ nào lô 1 điểm ( 23k) ăn 87 k ạ?

Hahaha miền bắc con lô 1đ thì vốn mất 27k nhưng ăn 99 nhé

Ghi ở ngoài ăn thấp bỏ xừ , trc t cũng ghi ngoài mà nuôi bọn chủ lô quá nên nghỉ ghi luôn

23k ăn 87 thì chơi bố trên Ku 27 ăn 99 ko hay hơn à, ông có cách chơi nào hay chia sẻ đi

Thời buổi này ai đánh ngoài nữa cha

Tạo cái tk ku mà chơi , chứ đánh ngoài nuôi bọn chủ lô chỉ béo chúng nó thôi

Ăn cao ăn thấp nó chỉ chênh nhau ít thôi ông ơi . Quan trọng chỗ nào mình chơi thứ 1 nó phải uy tín tiền ngay tóc thật , thứ 2 nó phải tiện cho mình , thứ 3 là nó phải an toàn . Tôi trước cũng đánh ngoài nhưng sau chuyển đánh web vừa tiện tiền về tài khoản chỉ cần ngồi nhà rung đùi là xong , mẹ giờ lang thang ngoài đường đánh sự sủng nó dí đít ngay nguy hiểm lắm

Ăn cao ăn thấp nó chỉ chênh nhau ít thôi ông ơi . Quan trọng chỗ nào mình chơi thứ 1 nó phải uy tín tiền ngay tóc thật , thứ 2 nó phải tiện cho mình , thứ 3 là nó phải an toàn . Tôi trước cũng đánh ngoài nhưng sau chuyển đánh web vừa tiện tiền về tài khoản chỉ cần ngồi nhà rung đùi là xong , mẹ giờ lang thang ngoài đường đánh sự sủng nó dí đít ngay nguy hiểm lắm
Bắc nói quá chuẩn luôn nhiều khi đi làm về muộn là hết đánh hôm đó nó về là mất ăn

Toi chi cho danh 23 an 97 gep 10 cang vào danh 3 d lo la 23 ra 97 luon