Tâm sự - có ai chơi lotobet mà thắng k? | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự có ai chơi lotobet mà thắng k?

Xui thì chịu. hên quên đi. Có những ngày nắng chói rồi sau đó là bão giông phong ba cuốn trôi tất cả. Thay đổi như thời tiết . Có nhiều chuyên gia dự báo thời tiết . Nhưng hên thì đúng k hên trật . K tham = thắng ? Ai chơi cờ bạc k tham ? Thua k cay ? Co luc giữ đk mình . Có lúc bực mình là lẻ thường ...?

e cũng amfy mò chơi dàn 64s thôi nói chung cũng ko nghĩ nó lừa vì chắc em chơi bé

Mình thi hay nuôi 1 chạm 2 đâu. Tet 15ky gân nhất con nao hay ra mình nuôi con đó

xin cám ơn các chia sẻ của các cao thủ, để e tìm hiểu thêm @@

Đã chơi rồi ng a,e. Đã từng ăn, nhưng ngựa non háu đá, rồi toang SML... chốt lại tất cả chỉ là muốn thắng lôtbet phải học hỏi kinh nghiệm , sau đó chơi thử trc khi chơi thật và ko đc tham...chơi kiểu du kích, ăn non phắn luôn
thanks bác đã chia sẻ, ae đa phần tham nên "đứt tay", cũng thấm lắm rồi @@

thanks bác đã chia sẻ, ae đa phần tham nên "đứt tay", cũng thấm lắm rồi @@
Screenshot_20200328-000930_Samsung Internet.jpg

canh cau nhu nao bac oi co the chia se qua qua dc ko
cầu thì phải theo kq trực tiếp chứ ko nói chung chung được. Thường thì cứ thấy cầu ngắn là vào đều tay. Thấy bệt là nghỉ. Nên đánh đều tay ko chão. Chỉ chão trong th kết thôi. Mà sau tay chão phải thua trả ít nhất 5 tay thì mới đánh tiếp được. Các tay trả cố gắng đánh tối thiểu

View attachment 28002bao nhiêu người chơi nó soi lsao xuể, bet nó quay nhanh nó có lập trình cầu kèo, cứ thấy nó bệt phang vào, gãy cầu thì nghỉ, lâu lâu chõm 1 nhát ấm êm mình chuồn :)
A e chưa kịp chuồn bét nó đã đập gãy chân rồi nếu dính vào bét

bác @mun1810 cứ hô 1 câu là thắng đc cho ae có mục tiêu với
Đây nhé ae từ đầu tuần tới hết ngày hôm qua tôi làm chỉ nhiêu đây thôi còn thời gian trc ae nào có theo dõi tôi thì sẽ biết tôi ăn từ nó là bao nhiêu rồi

Đính kèm