Tâm sự - có ai chơi lotobet mà thắng k? | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự có ai chơi lotobet mà thắng k?

thì sau sám là vã số rời luôn 3 tay kết hợp sau 2 đôi sảnh cù vã 1 đôi,chơ kiểu đo có thể chơi ca ngày luôn :)
sáng nay bị hai vố vượt khung mất mấy tay chứ ko thì còn lãi nữa bác ạ
Bác giải thích hộ em sám với big là ntn ạ, thấy các bác hay hô mà e k hiều

Bác giải thích hộ em sám với big là ntn ạ, thấy các bác hay hô mà e k hiều
Big = to nghĩa là vào tiền to lên
Sám là 3 số giống nhau trong 1 kì quay vd 13323 còn cù là 3 số giống nhau 2 số còn lại cũng giống nhau vd 13313
Đại khái nó vậy á

Sau sám đánh số rời 3 tay, ra thì ăn mà ko ra thì bỏ, vốn to hẳn thì nuôi khi nào ra thì thôi (mà ko khuyến cáo nuôi vì hiếm lắm mới có 2 làn vượt khung liên tiếp nên thay vì nuôi vượt khung ta nên khôn ra đánh khung sau to lên)
Có chão lên k bác, nếu đánh 1 mức tay 3 là lỗ,

Húp ngay tay đầu hê hê

Ơ nó.xóa mất cái đơn sáng t đánh rồi, t hay chơu sáng sớm, chỉ chuyên giã 1 đôi và số rời thôi

B chơi bắt 1 đôi à kéo m vs
rình mà chơi cần j ai kéo bác ơi
Giải thích kĩ 1 lần nữa bá nhớ để mà rịnh nè
Sau sám : đánh số rời 3 tay nuôi tỉ lệ 1.2.5 sau 3 tay ko ra thì bỏ, khung sau sam tiếp theo nuôi tiếp từ 5.10.20 nếu có vốn, ko có thì lại đánh 1.2.5 gỡ lại dần
Sau tứ,cù,sảnh, 2 đôi: nuôi 1 đôi 3 tay tỷ lệ 1.3.9 sau 3 tay ko ra thì bỏ, khung tiếp theo nuôi tiếp từ 9.27.81 nếu có vốn, ko có thì lại đánh 1.3.9 gỡ lại dần
Mà 1 đôi tỉ lệ ăn thấp t ko khuyến khích nuôi to và chão nhiều, sáng sớm sảnh a rất nhiều sám, canh đc số rời thì ăn ngon hơn 1 đôi

rình mà chơi cần j ai kéo bác ơi
Giải thích kĩ 1 lần nữa bá nhớ để mà rịnh nè
Sau sám : đánh số rời 3 tay nuôi tỉ lệ 1.2.5 sau 3 tay ko ra thì bỏ, khung sau sam tiếp theo nuôi tiếp từ 5.10.20 nếu có vốn, ko có thì lại đánh 1.2.5 gỡ lại dần
Sau tứ,cù,sảnh, 2 đôi: nuôi 1 đôi 3 tay tỷ lệ 1.3.9 sau 3 tay ko ra thì bỏ, khung tiếp theo nuôi tiếp từ 9.27.81 nếu có vốn, ko có thì lại đánh 1.3.9 gỡ lại dần
Mà 1 đôi tỉ lệ ăn thấp t ko khuyến khích nuôi to và chão nhiều, sáng sớm sảnh a rất nhiều sám, canh đc số rời thì ăn ngon hơn 1 đôi
.
Thế nay tháng bác kiếm mấy trăm rồi nhỉ

Cho m hỏi nếu đánh dàn 64s 20đ tay đầu gẫy tay 2 chão lên 40đ nếu gẫy nữa thì phải chão lên 80đ hay 100đ mới có lời hả mn