Lotto Bet - Có ai kiếm được tiền từ lotobet chua | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Có ai kiếm được tiền từ lotobet chua

Cơ bản là do mình tham và cách vào tiền không hợp lý bác em cũng ngiên kiu kỹ món này rồi mình thua đa phần ở chỗ vào dây đen bức tiền căng để vào ko có chỉ tiêu bác khi nào anh em ta học đươc cách làm sao không để say bạc đặc biệt là nhưng tay thua em tinh ckoi Lôt 18+ cú dàn 65s đanh 5-10 tay 1 chôt lãi vao theo tỷ lê 1-2-2 theo vộn có vẻ ổn

Cơ bản là do mình tham và cách vào tiền không hợp lý bác em cũng ngiên kiu kỹ món này rồi mình thua đa phần ở chỗ vào dây đen bức tiền căng để vào ko có chỉ tiêu bác khi nào anh em ta học đươc cách làm sao không để say bạc đặc biệt là nhưng tay thua em tinh ckoi Lôt 18+ cú dàn 65s đanh 5-10 tay 1 chôt lãi vao theo tỷ lê 1-2-2 theo vộn có vẻ ổn
Mjh chơi tx.chia vốn làm 10 phần zui mà vẫn thua.zinh câu du kiểu.kiem soát lòng tham mà vẫn thua.dang tìm người chiến thắng để học hỏi

109707

Rình cầu xong vẫn chết dây bệt. Do mình k có vốn theo. Bỏ đi tay sau về luôn nên thua
3 ngày nay, tôi đánh các kiểu cầu, theo 3 tay, 4 tay vẫn chết, lúc xem caauff các cao thủ thì ngon lắm, lúc mình vào thì chết sạc, 3 ngày đi hơn 50m rùi