Lotto Bet - Có ai kiếm được tiền từ lotobet chua | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Có ai kiếm được tiền từ lotobet chua

B cứ chơi 1 kiểu thôi bỏ hết cầu kèo và theo 1 khung giờ là xong giống ct trong nhóm HTH dậy ấy, bỏ hết cầu kèo cho đỡ đau đầu
Mk thì chuyên chơi bẻ cầu cứ 2 là bẻ trong 3 tay tỉ lệ 1-3-6. Vốn cứ 1tr đánh đk 10 khung đi từ 10k
Chỉ chơi bẻ cầu 2 3 tay và chỉ chơi từ 10h-12h hàng ngày cuối tháng tổng kết vẫn có lương. Thắng đủ 1-200k nghỉ thua 2 khung cũng nghỉ
Pp hay quá bạn ạ

Mình thì chưa thua chơi 2 năm vẫn lãi ăn 1 ngũ 10k chơi nửa năm chưa hết tiền đánh 5k 7k 10k chẳng lẽ ko ăn

Cũng tùy bữa, mình chỉ dám nạp 960k, chơi hàng số 8 con, mình rình gãy mình vô, nhập lúc 2 đơn, hàng số mình nhập 20 tổng 60 xu, còn tài hoặc xỉu mình nhập 100xu, gãy tay đầu thì tay 2 mình nhập hs 100 xu =300k, còn tài hoặc xỉu 500 xu, tổng vốn 960xu, bữa hên cày 3-4 tiếng cũng đc 3m hơn lãi, bữa xui thì mất 960 xu coi như bữa đó đi buôn lỗ. Chứ mấy trò nó tự tổ chức sợ lắm rồi. Mình giờ chỉ chơi xổ số 1-M, hoặc keno5 thôi
Bác chỉ em cách tra kết quả trên goohle với

thì nó quay xổ tự nhiên, mình lấy tự nhiên.
Ví dụ: hàng đv, mình bắt 12345678 thì mình vô hàng số chọn 468 *20 xu =60 xu tay 1, còn vô mục kèo đôi mình chọn tố 100 xu. mà tố theo quy ước của nó là 12357
Còn trường hợp hàng đv mình chọn 78901234 thì mình vô hs chọn 789 *20 xu, vô kèo đôi chọn xỉu 100 xu. Còn cầu kèo mình k có kĩ, chỉ bắt theo vòng tròn nó thôi
Bắt theo vòng tròn là ntn vậy bác

có nghiên cứu tỉ năm vẫn cứ là chết. người đòi ăn dc máy tính lập trình ???

Có ae nào kiếm được tiền từ lotobet chua vay.mjh thì chết sặc tiết.cau keo nghiên cứu du kiểu mà vẫn chết.nghi thật zui
Đúng rồi mình theo cao thủ nào cũng gãy có khi gãy 3 tay k choi nữa thì họ lại ăn tối nay theo 3 khung gãy cả 3 phát hết khung thì 2 phát ra sám luôn buồn thật

B cứ chơi 1 kiểu thôi bỏ hết cầu kèo và theo 1 khung giờ là xong giống ct trong nhóm HTH dậy ấy, bỏ hết cầu kèo cho đỡ đau đầu
Mk thì chuyên chơi bẻ cầu cứ 2 là bẻ trong 3 tay tỉ lệ 1-3-6. Vốn cứ 1tr đánh đk 10 khung đi từ 10k
Chỉ chơi bẻ cầu 2 3 tay và chỉ chơi từ 10h-12h hàng ngày cuối tháng tổng kết vẫn có lương. Thắng đủ 1-200k nghỉ thua 2 khung cũng nghỉ
chuẩn nè

vẫn ăn dc nhé miễn đánh có pp + cái đầu lạnh: ăn biết dừng, thua biết dập tắt máy!