Lotto Bet - Có ai kiếm được tiền từ lotobet chua | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Có ai kiếm được tiền từ lotobet chua

Không gì là không thể.. trước khi muốn kiếm cơm thì bạn phải có đồ dùng để gieo mạ, trồng luas rồi còn phải chăm sóc rồi mới được thu hoạch nhé

Các bác cho t lời khuyên voi
Thôi của đi thay người bạn à! Bài học để lần sau không phải vâps nữa,bỏ đi người ae.Không ăn được nó đâu! Tôi đã từng canh 4 chạm gãy 6 tay mới vào tiền,mà có lúc 4 chạm nó cho gãy 12 tay .Vĩnh biệt nó đi ,lo cày mà trang trải thôi bạn.

Không gì là không thể.. trước khi muốn kiếm cơm thì bạn phải có đồ dùng để gieo mạ, trồng luas rồi còn phải chăm sóc rồi mới được thu hoạch nhé
Mỏm.Tháng trước giật tít câu like,ae vào hỏi thì trốn mất tăm,giờ lại mỏm.

T chỉ vì dính vào bét mà mất mấy trăm củ rồi,tự nhiên nợ nần càng nợ càng muốn gỡ lại càng lún sâu thêm. Nghĩ mà nó chán. Theo các chủ tịch chốt hàng ngày còn kiếm đc tý

110670

Ôi nay e đi vay lãi 20tr về. Cào cọt từ sáng tới giờ. Cháy tk luôn. Sót 444k. Vậy là e ghi bừa ba càng đề coi như vứt đi. Tâm linh ghi 444 và các cặp bóng 449 494 949 999 ai dè nổ luôn ạ. Giờ vẫn run.

Ôi nay e đi vay lãi 20tr về. Cào cọt từ sáng tới giờ. Cháy tk luôn. Sót 444k. Vậy là e ghi bừa ba càng đề coi như vứt đi. Tâm linh ghi 444 và các cặp bóng 449 494 949 999 ai dè nổ luôn ạ. Giờ vẫn run.
Bác đỏ thế rồi rút tiền ra nghỉ ngơi cho khuây khỏa đi bác ạ,may mắn ko đến nhiều lần!

Bác đỏ thế rồi rút tiền ra nghỉ ngơi cho khuây khỏa đi bác ạ,may mắn ko đến nhiều lần!
Dạ vâng ạ. E rút rồi. Như từ cõi chết trở về bác ạ. Mừng rơi nước mắt. Coi như chết rồi. Mà lại đc trở về