Tâm sự - CỜ Bạc không chão vốn có khả thi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự CỜ Bạc không chão vốn có khả thi

Chào các bác, em thì chỉ chơi dàn 64s của anh PB với tài xỉu loto bet. Tính em vốn cẩn thận nên em chỉ đánh đều tay không chão tiền. Các bác thấy như vậy có hợp lí không ạ, tại thấy nhiều bác đánh dàn 4 chạm mà chão 1-3-9-27 em thấy hơi ghê

Chào các bác, em thì chỉ chơi dàn 64s của anh PB với tài xỉu loto bet. Tính em vốn cẩn thận nên em chỉ đánh đều tay không chão tiền. Các bác thấy như vậy có hợp lí không ạ, tại thấy nhiều bác đánh dàn 4 chạm mà chão 1-3-9-27 em thấy hơi ghê
Chão thì sẽ thắng đc nhiều hơn. Lợi nhuận cao hơn. Vì thế nên khả năng bay acc cũng cao hơn.
Cái gì cũng có giá của nó mà bro. Ae nên cân đối và chơi phù hợp với khả năng của mình tôi sẽ tốt hơn. Ví dụ họ có vốn 100m họ chơi vậy đc. Mình có vốn 10m lại phải chơi theo kiểu 10m
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh mà

Chào người ăn em
Theo hình thức chơi của tôi thì nếu như bạn theo 1 cao thủ , theo anh PB Nhu tôi chẳng hạn, thì vd như hôm nay dàn 64s của anh ấy trượt , thì ngày mai tôi chão tiền gấp đôi lên , và nếu ngày 2 trượt thì tôi vẫn chỉ lại vào tiền ơi mức 1, vì đường còn dài, không thể vì cay cú mà xuống hết tiền vào 1 lần dc người ae

Đơn giản thôi: ví dụ bạn chơi 1đ x64 x 30 ngày
Để hòa vốn, số lần trúng phải đạt: 64 x 30 : 99 = khoảng 20 lần.
Bạn theo dàn 64S của bác Phan Bảo chắc là ổn.
Có bạn nào đã thống kê hiệu quả dàn 64s của bác Phan Bảo trong mục về bờ, bạn có thể tham khảo thêm.

Chào người ăn em
Theo hình thức chơi của tôi thì nếu như bạn theo 1 cao thủ , theo anh PB Nhu tôi chẳng hạn, thì vd như hôm nay dàn 64s của anh ấy trượt , thì ngày mai tôi chão tiền gấp đôi lên , và nếu ngày 2 trượt thì tôi vẫn chỉ lại vào tiền ơi mức 1, vì đường còn dài, không thể vì cay cú mà xuống hết tiền vào 1 lần dc người ae
Đánh như bác cũng được

Tùy vốn của mọi người. Quan trọng vào tiền cho hợp lý cuối tháng có đồng lương là vui rồi. Theo mình đánh đều tay dàn 64s của Pb là ok nhất

Chão thì sẽ thắng đc nhiều hơn. Lợi nhuận cao hơn. Vì thế nên khả năng bay acc cũng cao hơn.
Cái gì cũng có giá của nó mà bro. Ae nên cân đối và chơi phù hợp với khả năng của mình tôi sẽ tốt hơn. Ví dụ họ có vốn 100m họ chơi vậy đc. Mình có vốn 10m lại phải chơi theo kiểu 10m
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh mà
Các bạn hỏi và nói hay lắm. Mình thấy dàn 64s của phan Bảo chão được vì ít xịt quá ngày ba. Cả chủ tịch Hi Hi nữa. Nói về đề đuôi Phan Bảo và CT Hi Hi là ăn đều nhất

Các bạn hỏi và nói hay lắm. Mình thấy dàn 64s của phan Bảo chão được vì ít xịt quá ngày ba. Cả chủ tịch Hi Hi nữa. Nói về đề đuôi Phan Bảo và CT Hi Hi là ăn đều nhất
TÔi cũng là Fan cứng và đang theo ct Phanbao đây bro. Nhớ k nhầm đợt tháng 1 dàn đề của ct Phanbao bị gãy 4 hay 5 hôm thông ý. Tuy tỷ lệ rất nhưng vẫn là rủi ro. Bởi bro hiểu khi chão dàn 64 thì nó khủng khiếp như nào.

Còn hiện tại chủ yếu tôi chỉ theo dàn 3D với 2D 64 của ct Phanbao. Cứ đến cuối tháng 99% là có lãi. Chứ lô đề mà tham là chết bác ạ

TÔi cũng là Fan cứng và đang theo ct Phanbao đây bro. Nhớ k nhầm đợt tháng 1 dàn đề của ct Phanbao bị gãy 4 hay 5 hôm thông ý. Tuy tỷ lệ rất nhưng vẫn là rủi ro. Bởi bro hiểu khi chão dàn 64 thì nó khủng khiếp như nào.
Mình thấy 1 tháng gẫy 5 lần vẫn ngon, cứ đánh đều tay đều tiền 1 mức k cần chão tổng kết cả tháng vẫn có lãi

Mình vốn ít, mới vào theo dàn anh PB được 2 hôm. 1 ăn 1 xịt lỗ 50%. Nhưng chắc mình vẫn sẽ đầu tư đều tay, ko chão ko tăng. Thêm 1 2 con đề bạch thủ nhỏ kèm vào. Nếu ngon ko gãy 2 3 hôm thông thì mới còn vốn. Đến ngày thứ 4 vẫn xịt thì nghỉ luôn vì ko còn lực nữa. Bác nào theo lâu rồi cho em cái rìviu, vì em thống kê bác PB đánh 1 tháng thường chỉ xịt 4 đến 6 hôm.