Tâm sự - CỜ Bạc không chão vốn có khả thi | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự CỜ Bạc không chão vốn có khả thi

Chào các bác, em thì chỉ chơi dàn 64s của anh PB với tài xỉu loto bet. Tính em vốn cẩn thận nên em chỉ đánh đều tay không chão tiền. Các bác thấy như vậy có hợp lí không ạ, tại thấy nhiều bác đánh dàn 4 chạm mà chão 1-3-9-27 em thấy hơi ghê

Các bạn hỏi và nói hay lắm. Mình thấy dàn 64s của phan Bảo chão được vì ít xịt quá ngày ba. Cả chủ tịch Hi Hi nữa. Nói về đề đuôi Phan Bảo và CT Hi Hi là ăn đều nhất
Bạn theo dõi đc bao lâu . Có bik trc tết ct hihi cũng lao đao . Ct phan bảo cũng có gẫy 5 hôm đó . Theo mình vốn ít danh đều tay . Còn vốn to mất ko ảnh hưởng tới cuộc sống thì trão :)))

Toi dánh dàn 64 xong đánh dàn 36 ku ko nhận nũa mn ạ các cho hỏi ghi tn để ghi đuoc 2 dàn 2d

Mọi người cho e hỏi .vốn e có 3tr .e tính đánh cả 3 dàn gồm pb .hihi và tony ngày chia đều đánh mỗi dàn 5k khả thi k ak

Mọi người cho e hỏi .vốn e có 3tr .e tính đánh cả 3 dàn gồm pb .hihi và tony ngày chia đều đánh mỗi dàn 5k khả thi k ak
Mình thấy zậy mạo hiểm lắm bạn oi, theo mình bạn nên theo 1 người và 3trieu bạn nên vào 6₫ thôi khi nào có lãi bạn nhập vào vốn rồi tăng điểm lên thêm, bạn cứ áp dụng 1 triệu là 2₫iem, vốn bạn lên 4tr thì vào 8₫ vốn lên 5tr thì vào 10₫

Mình thấy zậy mạo hiểm lắm bạn oi, theo mình bạn nên theo 1 người và 3trieu bạn nên vào 6₫ thôi khi nào có lãi bạn nhập vào vốn rồi tăng điểm lên thêm, bạn cứ áp dụng 1 triệu là 2₫iem, vốn bạn lên 4tr thì vào 8₫ vốn lên 5tr thì vào 10₫
Ok bạn

TÔi cũng là Fan cứng và đang theo ct Phanbao đây bro. Nhớ k nhầm đợt tháng 1 dàn đề của ct Phanbao bị gãy 4 hay 5 hôm thông ý. Tuy tỷ lệ rất nhưng vẫn là rủi ro. Bởi bro hiểu khi chão dàn 64 thì nó khủng khiếp như nào.
Tháng nào cũng đều từ 24-26 ngày à bác

Mình vào dd nhưng chưa Thao lắm ae Cho mình hỏi nếu vào dàn 64 số thì nên theo dàn của ct nào ak

Từ lúc biết đến ku mình lại càng nợ vì món loto bet tài xỉu, bây giờ không biết làm sao để trả hết nợ, vốn chơi thì ko có bùn lắm mà chẳng biết bày tỏ cùng ai, vì chơi món này mình cũng đã giấu gđ nên càng ap lực khi nghĩ đến món nợ mà k biết phải làm sao, để hết đc nợ

Nên theo CT Hihi hay CT Phan Bảo ae cho ý kiến vs, hoang mang quá

Cùng hoàn cảnh
Từ lúc biết đến ku mình lại càng nợ vì món loto bet tài xỉu, bây giờ không biết làm sao để trả hết nợ, vốn chơi thì ko có bùn lắm mà chẳng biết bày tỏ cùng ai, vì chơi món này mình cũng đã giấu gđ nên càng ap lực khi nghĩ đến món nợ mà k biết phải làm sao, để hết đc nợ

Tôi thấy trong diễn đàn có ct Phanbao, ct Hihi là ổn định nhất về dàn đề. Tháng nào cũng húp khoảng 25 ngày. Tôi thì hay theo ct PB vì nghĩ là hợp duyên. Cứ phang đều cuối tháng có tí lãi
Ae đặt hết niềm tin vào phan bảo và tôi cũng thế

Bạn theo dõi đc bao lâu . Có bik trc tết ct hihi cũng lao đao . Ct phan bảo cũng có gẫy 5 hôm đó . Theo mình vốn ít danh đều tay . Còn vốn to mất ko ảnh hưởng tới cuộc sống thì trão :)))
Chuẩn. Trước tết tôi vẫn nhớ chủ tịch Hihi sấp mặt lao đao cũng 4-5 ngày rời. Tóm lại cao thủ nào cũng có dây đỏ, dây đen. Theo ai thì hãy 1 lòng với họ. Chiến thắng sẽ dành cho người biết đặt niềm tin đúng chỗ.

Cùng hoàn cảnh
Rất tiếc phải nói lời chia buồn cùng b.mục đích của admin tạo ra diễn đàn là để ae học hỏi ,giao lưu và tham khảo vế lô+ đề .cũng là để giúp đỡ những ae còn xa bờ. Nhưng vì con người luôn có 3 thứ giết chết chúng ta.đặc biệt là những người như chúng ta chính là tham -sân - si .
Chỉ lên tập chung 1 mảng thôi b ak. Mình cũng đã chơi bet ,xóc đĩa .kết quả là 1 món nợ tròn trĩnh .lên mình quay sang đây để khắc phục và cố gắng lấy lại .bây giờ m chỉ tập chung vào theo các ct để về bờ thôi b ak .đã rất nhiều ng ra đi vì bet rồi b ak
Cố lên b nhé.m mong b sẽ vượt qua khó khăn này
chúc b may mắn và thành công

Làm thế nào để xem bat chốt ct hi hi ak
B vào đây nhé

Chão thì sẽ thắng đc nhiều hơn. Lợi nhuận cao hơn. Vì thế nên khả năng bay acc cũng cao hơn.
Cái gì cũng có giá của nó mà bro. Ae nên cân đối và chơi phù hợp với khả năng của mình tôi sẽ tốt hơn. Ví dụ họ có vốn 100m họ chơi vậy đc. Mình có vốn 10m lại phải chơi theo kiểu 10m
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh mà