Lotto Bet - CÓ CAO NHÂN NÀO ĂN ĐƯỢC LOTOBET KHÔNG Ạ ? | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CÓ CAO NHÂN NÀO ĂN ĐƯỢC LOTOBET KHÔNG Ạ ?

Bét tưởng dễ chơi nhưng thực chất rất khó 10 ng chơi chỉ có 2 ng cầm tiền về thôi

Đúng đấy bỏ càng sớm càng tốt nghiên cứu xsvn hay hơn chơi thằng bét nghiện lắm thuật toán của nó cao thủ mình ko ăn đc nó đâu

Bịp thì k bịp ăn đc r thì nghỉ k lại thua hết , còn nếu thua đủ chỉ tiêu thì cũng nên nghỉ mai chơi gỡ lại chứ đừng gỡ lúc đó

Biết chơi đúng pp và nghỉ đúng lúc thì cũng chắng thua tha đâu b

Theo mình thử mà cảm thấy k ăn dc thì nên lui .đúng nó gây nghiện hơn cả mai Thuý.cứ mất dần mà không buông dc

Về cơ bản, ông nào ăn nhiều, cỡ trên 300 củ, thì nó gắn chíp tk mình, đi gì thua đó. Ăn ít ít nó k chú ý, chỉ xui khi lỡ đi trùng máu với ông nào ăn nhiều đang bị soi thôi

Về cơ bản, ông nào ăn nhiều, cỡ trên 300 củ, thì nó gắn chíp tk mình, đi gì thua đó. Ăn ít ít nó k chú ý, chỉ xui khi lỡ đi trùng máu với ông nào ăn nhiều đang bị soi thôi
Có chuyện gắn chip à người ae? Thế thì chỉ có toang thôi

Từ lúc vô diễn đàn tới nay hầu như mình chỉ bét nhiều hơn xs truyền thống
Anh em có phương pháp hay cầu nào hay chỉ cho anh em gỡ lại ít được ko. Từ hôm biết đến bet tới giờ toang mat mấy truc rồi toàn tiền đi vay lãi thôi

Dàn mình chơi với càng mình chơi là cố định luôn b nhé, dàn gồm 4 chạm 1,4,6,9 ghép 3d càng 1,2,3,4,5,6,7,8 chơi khung h từ 20h - 22h
Bác Mun cho hỏi là dấu hiệu nhận biết để vào số hậu tam ấy . Tức là mình thấy Xám , 1 đôi của 2 chạm mình định vào xuất hiện mà những kỳ trc ko xuất hiện thì mình vào số . Vậy thì 1 đôi ấy cần sát nhau ko và có cần xuất hiện ở hậu tam ko

Bác Mun cho hỏi là dấu hiệu nhận biết để vào số hậu tam ấy . Tức là mình thấy Xám , 1 đôi của 2 chạm mình định vào xuất hiện mà những kỳ trc ko xuất hiện thì mình vào số . Vậy thì 1 đôi ấy cần sát nhau ko và có cần xuất hiện ở hậu tam ko
B vô chơi text xem cầu nhịp ăn hãy gãy mấy tay rồi chơi còn cách canh những chạm đó thì cứ báo xám hoặc đôi thì bắt đầu vô lưu Ý cầu có lúc gãy nhé ae chơi đó đòi hỏi vốn đủ để theo cầu và k đc nóng vội tất tay nhé ae

B vô chơi text xem cầu nhịp ăn hãy gãy mấy tay rồi chơi còn cách canh những chạm đó thì cứ báo xám hoặc đôi thì bắt đầu vô lưu Ý cầu có lúc gãy nhé ae chơi đó đòi hỏi vốn đủ để theo cầu và k đc nóng vội tất tay nhé ae
Đôi thì bắt buộc phải nằm sát nhau và ở hàng hậu tam ạ bác

Bác Mun ơi bác cs 1 lần nữa ở đây cách bắt cầu hậu tam đc ko ạ . Em hay chờ xám ra rồi vào tiền nhưng 4 tay đều tạch. Em toang 200 củ rồi ko biết gỡ lại như nào nữa

Chỉ tiêu cứ ăn đủ thua đủ đừng ham gỡ hoặc ham ăn