Lotto Bet - CÓ CAO NHÂN NÀO ĂN ĐƯỢC LOTOBET KHÔNG Ạ ? | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CÓ CAO NHÂN NÀO ĂN ĐƯỢC LOTOBET KHÔNG Ạ ?

Nói chung chơi lotobet cũng dễ thôi.nếu cảm thấy ăn đủ chỉ tiêu.thì ae nên nghỉ,rồi 3 hay 4tiếng sau vào chơi lại ,chứ đừng 1 mạch liên tiếp..càng đánh 1mạch là càng toang sạch
nói chung là rình rập mà ăn cũng vừa thôi nó dễ lấy thật nhưng có thể hút cả thế giới :)

thôi đừng nói đến cái nhóm đấy nữa, tôi tham gia nhóm từ ngày còn có hơn 200 mạng, nay được 3 nhóm rồi thì giở trò kick member, vì đéo chịu giới thiệu khách cho Ku, anh THiên tốt nhưng mà 2 đứa con gái thư kí thì đéo chấp nhận được. nếu anh THiên đọc được dòng này mong anh ấy sẽ quy hoahcj lại,
đâu em zai, chụp ảnh lên anh xem nào?

hô là đánh ko lại bảo ae hô bừa
DĨ nhiên bỏ đc thì nên bỏ mà làm ăn chân chính, còn đã muốn theo.môn số học này thì cần HỌC TRƯỚC KHI CHƠI, kết thúc bình luận ở đây, chúc ae sức khỏe và rực rỡ
chuẩn là cái j cũng p học, vẫn có người thắng!

Mình chỉ chơi dàn 2 chạm ghép 7 càng b nhé cá nhân mình kết chạm 0,5 với 4,9 nên chỉ canh cầu báo mấy chạm đó mình xuống tiền thôi dàn chỉ 252 số mình bỏ bớt mỗi chạm 1 con kép còn dàn 245s đánh 4 tay tỉ lệ 10:20:30:40 còn ae ít vốn chơi theo tỉ lệ ae đặt ra miễn sao có lãi là ok
E đang học theo bác cách chơi
Nhưng đang khúc mắc chỗ dình cầu mong bác chỉ giáo cho e với ạ

Ngày nào cũng có ae kéo trên kênh chat của diễn đàn ấy, ko biết mn sao chứ tôi là tôi ko thích nhóm zalo vì nó cứ nhảy thông báo như điên ấy, tắt đi cũng bực vì tính t thấy tin chưa đọc là t lại giở ra đọc, mất thời gian.
T ko đánh theo ai hô, tự học tự chơi thắng thua tự chịu nhưng t thấy có bác @trunghaha và bác @*** là nhiệt tình và hô 1 hàng số chuẩn nhất, sẽ ko để ae lỗ nếu theo đúng nhịp đánh, bác @dotruong hô hậu tam phức hợp cũng theo được kiếm tí cafe
Ai chưa vào.nhóm và chưa biết chơi như thế nào có thể.để ý.kênh chat thấy các bác ấy kéo thì theo. Còn cái kênh chat ở trang ku toàn thằng hô bừa ko đánh đâu, theo chúng nó hô chỉ xa bờ hơn thôi.

Ngày nào cũng có ae kéo trên kênh chat của diễn đàn ấy, ko biết mn sao chứ tôi là tôi ko thích nhóm zalo vì nó cứ nhảy thông báo như điên ấy, tắt đi cũng bực vì tính t thấy tin chưa đọc là t lại giở ra đọc, mất thời gian.
T ko đánh theo ai hô, tự học tự chơi thắng thua tự chịu nhưng t thấy có bác @trunghaha và bác @*** là nhiệt tình và hô 1 hàng số chuẩn nhất, sẽ ko để ae lỗ nếu theo đúng nhịp đánh, bác @dotruong hô hậu tam phức hợp cũng theo được kiếm tí cafe
Ai chưa vào.nhóm và chưa biết chơi như thế nào có thể.để ý.kênh chat thấy các bác ấy kéo thì theo. Còn cái kênh chat ở trang ku toàn thằng hô bừa ko đánh đâu, theo chúng nó hô chỉ xa bờ hơn thôi.
cám ơn bác cs rất chân thành

tự học là tốt đấy bác sẽ hiểu căn ke và có kinh nghiệm

Anh em chơi 1 hàng số thôi, mất thì mất ít, được tuy ít.
Thường các ông bà cũng cứ nghĩ đánh to 1 vài tay là ăn,tôi cũng từng nghĩ vậy mà đi du lịch Hoàng Sa mấy lần,
Chơi chắc, chơi số cứng ,
Chắc ăn, chắc thắng ta chơi
Chúc anh em gạt hái được thành công

Bạn có chỉ tiêu trong ngày chưa. Mình chơi rền 1 ngày. Ăn 40 củ. Xog hôm sau nó lấy lại sạch còn âm thêm .hay để ý mình nhỉ
Không biết như nào chứ ku mình nghĩ khi a.e chơi nó báo tài khoản lên hệ thống của nó cả.lúc a.e chơi chắc nhiều lần bị ku nó từ chối ko cho cược thì a.e hiểu như nào rồi...lúc a.e bị cuốn bạc ku nó hút rất nhanh.

Ae muốn chắc thì vô text nhịp gãy dài nhất của mấy chạm mình định chơi bao nhiêu tay để vô tiền hợp lý nhé chứ h mình nói nhỡ gãy cũng khổ cho ae
Cảm ơn bác đã chia sẻ, mk test 100kỳ cơ bản chạm 05,49 nó ra đều, chỉ tối đa chưa quá 4kỳ là ra rồi. Nhưng mk còn thắc mắc, nếu ghép vs 7càng, thì xoi ntn để ghép cho chuẩn. Vì nhiều khi hậu nhị ăn, nhưng đến càng lại xịt, cũng bằng hòa. Và sau mỗi lần xịt như thế bác có đổi càng không. Hay vẫn giữ càng 1345678

Mình chỉ chơi dàn 2 chạm ghép 7 càng b nhé cá nhân mình kết chạm 0,5 với 4,9 nên chỉ canh cầu báo mấy chạm đó mình xuống tiền thôi dàn chỉ 252 số mình bỏ bớt mỗi chạm 1 con kép còn dàn 245s đánh 4 tay tỉ lệ 10:20:30:40 còn ae ít vốn chơi theo tỉ lệ ae đặt ra miễn sao có lãi là ok
Bác chỉ giáo giúp e với mìh nhận biết như nào khi cầu cbi ra để vào tiền 2 bộ đó đc bác

Liệu lotobet có phải bịp không ae.
Hic ? giờ mình ko dám động vào bet nữa rùi .sợ lắm ngốn tiền kinh khủng ae ak.5 tr bay,10tr ra đi.cay cu nạp 20tr ....và cái kết đắng lòng ae ak.
Ăn đc bao nhiêu ở đề bay sạch còn âm 1 số kha khá nữa
Với mình chỉ mong ku cho đóng cửa bet thôi hic ?

Hic ? giờ mình ko dám động vào bet nữa rùi .sợ lắm ngốn tiền kinh khủng ae ak.5 tr bay,10tr ra đi.cay cu nạp 20tr ....và cái kết đắng lòng ae ak.
BÁc ngược t luôn, ăn bet bao nhiêu âm i ở sx sạch, hqua mới bay 20 củ vs xổ số nam bắc :))

Chơi xổ số truyền thống gỡ dần thôi bạn.chơi ku nó hút tiền kinh lắm nếu ko biết điểm dừng.