Lotto Bet - Có cầu này chia sẻ 1 hàng số cho anh em tham khảo thêm | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Có cầu này chia sẻ 1 hàng số cho anh em tham khảo thêm

M

Meap

Guest
72901

Hiện mình đang chạy sảnh B cầu này ổn , lên chia sẻ cho anh em nào chưa biết , ta lấy 3 số đầu của 1 kì quay + với nhau được bao nhiêu đánh con số đó 1 hàng số cho kì quay tiếp theo
VD : như hình vẽ anh em sẽ hiểu
Chơi khung 3 tay thôi , Nếu gãy thì dừng chờ nó về con số đó thì bắt đầu vào tiền lại .
Chúc anh em sẽ tiếp tục rr

Tức là mình lấy hàng chục ngàn + hàng ngàn + hàng trăm = bao nhiêu đánh luôn con đó hả bác

Cảm ơn chủ tịch , cầu chủ tịch chia sẻ lúc nào cũng thấy có cái cửa ăn

View attachment 72901
Hiện mình đang chạy sảnh B cầu này ổn , lên chia sẻ cho anh em nào chưa biết , ta lấy 3 số đầu của 1 kì quay + với nhau được bao nhiêu đánh con số đó 1 hàng số cho kì quay tiếp theo
Chơi khung 3 tay thôi , Nếu gãy thì dừng chờ nó về con số đó thì bắt đầu vào tiền lại .
Cầu kèo bác chia sẻ lúc nào cũng có cửa ăn nhât định cảm ơn bác , chúc bác nhiều sức khỏe

Cầu kèo bác chia sẻ lúc nào cũng có cửa ăn nhât định cảm ơn bác , chúc bác nhiều sức khỏe
Cầu có lúc này lúc kia ko phải lúc nào cũng ăn bạn à , nhưng cầu cứ ăn đều thì mình lại chia sẻ cho anh em chơi thôi

View attachment 72901
Cầu vẫn đang chạy khá ổn hay quá bác ơi

View attachment 72901
Cầu kèo bác chia sẻ hay quá ,cảm ơn bác nhiều

THi thoảng lại thấy chủ tịch lên cầu đẹp ,cảm ơn chủ tịch nhiều