Lotto Bet - Có cầu này muốn chia sẻ với ae khung 12h trở đi. Ăn liên tiếp 25 tay chỉ gãy 1 tay rồi chạy tiếp. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Có cầu này muốn chia sẻ với ae khung 12h trở đi. Ăn liên tiếp 25 tay chỉ gãy 1 tay rồi chạy tiếp.

Cách bỏ vốn và ăn như thế nào bạn. Sao mình thấy toàn lỗ

Cầu nó chạy liên tục ý. Ae vào tiền hợp lý là ok. Hầu như chỉ gãy 1 tay đến 2 tay lại chạy thông
Hình như cầu này khung giờ nào cũng ok ae ạ. Mới ăn thông 6tay. Gãy 1 lại chạy tiếp
Mới tes xong khung giờ này. Ae có khi ăn 4 tay thông nghỉ. Hoặc ae chão tiền là húp to nhé. Hầu như gãy 1 xong ăn. Quá lắm gãy 2 khung. Ăn rất đều
Ae ai còn theo dõi vào đi. Em tên longka686 ăn thông tiếp 4 tay rồi sảnh b nhé
Ví dụ. Kỳ trước là 12345. Ta lấy 1+2+3+4+5=15 ta lấy 1+5=6. Đánh chạm 16 tiền hậu
Em có ví dụ kìa bác. Em ăn 15 tay thông. Sau dó gãy 1 tay rồi lại chạy tiếp. Vì lúc đó mải ăn nên ko chụp lại cầu lúc đó. Nên em chụp tạm ảnh để ví dụ
Ví dụ ở kỳ. 1004466. Có 67077 ta lấy. 6+7+7+7=27. Lấy 2+7=9 đánh chạm 49 ae tess nhé. Khung 12h 05 trở đi
??????

Ae lưu ý. Mọi cầu kèo là để ae nhìn vào để có pp bắt sao cho hợp lý và tỉ lệ ăn cao nhất. Ae trước khi vào tiền nên xem cầu tess cầu khi thấy ổn ae vào nhẹ nhàng tess tay đầu và cứ thế phát huy.
Riêng cá nhân mình chỉ x2 không bao giờ chão tay 3 nhé. Gãy 2 tay mình nghỉ hoặc tay 3 đánh nhẹ lại từ đầu.
Cầu nó cũng chạy theo thời điểm không thể cố định cả ngày được vì vậy ae nên xem xét kỹ trước khi vào tiền.
Tiền là của ae. Số quay cả ngày không gì phải vội vàng cả. Thong thả mà chơi. Vôi vàng vấp đá hỏng chân thôi.
Chúc ae may mắn

Nên nuôi mấy tay nghỉ bác và tỷ lệ vào tiền sao bác

Cám ơn ct đã chia sẻ. Cầu này thực ra trong dd có ng chia sẻ rồi. Nhưng k sao bác ạ. Ae có tâm góp sức xây cầu thì mới giết bọn bet đc.
Tôi cũng từng chơi cầu này. Nhưng ae khác cthan vì phải xem nó thông ko đã nhé.
Chứ đen vào cầu khan là dễ die lắm. Thực ra tôi thấy cái cầu này khó vượt khung 3 ván lắm. Nhưng ae nào ý định chão cũng nên cân nhắc vì 2 chạm đánh 2 đầu mà chão thì khá mạo hiểm.
1 lần nữa thanks ct đã chia cầu cho ae trong mùa covid này.
Chúc ae luôn rr