KHẢO SÁT Có nên đóng cửa mục xổ số Miền Nam và Trung???

Có nên đóng cửa mục xổ số Miền Nam và Trung???

• Đóng

Bình chọn: 46 30.3%
  • Vẫn duy trì

Bình chọn: 106 69.7%

• Số thành viên bình chọn
    152

mattroi80

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
42
Điểm
13
Theo tôi, muốn hiệu quả tốt hơn thì cần có sự tập chung , vậy nên nghỉ miền trứng, nam . Rất nhiều người k biết lựa chọn chơi miền nào nếu theo các cao thủ , hoang mang ,mênh mông dẫn tới loạn đầu. Theo cả thì k có vốn. Khổ..

huythong98

Thượng Tướng
VIP Member
Điểm cảm xúc
18,405
Điểm
93
Theo tôi, muốn hiệu quả tốt hơn thì cần có sự tập chung , vậy nên nghỉ miền trứng, nam . Rất nhiều người k biết lựa chọn chơi miền nào nếu theo các cao thủ , hoang mang ,mênh mông dẫn tới loạn đầu. Theo cả thì k có vốn. Khổ..
Tào lao .Mn và mt đang hup phà phà bảo đong cửa là Sao. MB quay bố láo vãi đi dc đóng MB hợp lý hơn

boy268

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
20
Điểm
3
Thấy mở ra khá lâu rồi, mà mục xổ số Miền Nam và Trung rất ít anh.em quan tâm. Các admin thì hoạt động rất vất vả, từ việc đăng bát chốt, thống kê cho a.e nhưng có khi dân chơi xổ số 2 miền đó ít thật. A.e cho ý kiến có nên đóng hay tiếp tục duy trì.
Thank
Mình nên cho các cao thủ chốt chuyên theo đài là tốt nhất. Và chỉ chốt 1 trong 3 đài theo tính chuyên sâu từng đài 1 như vậy mới hiệu quả đc

Giông_Tố

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
15,450
Điểm
73
Mình nên cho các cao thủ chốt chuyên theo đài là tốt nhất. Và chỉ chốt 1 trong 3 đài theo tính chuyên sâu từng đài 1 như vậy mới hiệu quả đc
Nhiều cao thủ cũng hay chơi nhiều đài bạn nhé, miền bắc cũng có lối đánh số riêng khác với các miền còn lại. Mục tiêu của chúng ta khi chơi số là gì, a.e cần phải nắm rõ hơn ai hết. Chỗ nào lãi thì mình chơi, chỗ nào khó đánh mình phải co lại. Miền Nam và Trung đã cứu rất nhiều a.e về bờ đó bạn.

phucnd2018

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
42
Điểm
13
Thấy mở ra khá lâu rồi, mà mục xổ số Miền Nam và Trung rất ít anh.em quan tâm. Các admin thì hoạt động rất vất vả, từ việc đăng bát chốt, thống kê cho a.e nhưng có khi dân chơi xổ số 2 miền đó ít thật. A.e cho ý kiến có nên đóng hay tiếp tục duy trì.
Thank
Nên để lại anh AD ạ ! Vì nhiều anh em vẫn chơi, nhưng cũng như thói quen nhiều anh em vẫn chưa quen chơi theo thời gian các đài đó, với lại chưa xoay vòng vốn hợp lí để chơi ! Mong BQT DdGMSH vẫn duy trì 2 sân chơi bổ ích đó ! Thân ái

messi067

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
16
Điểm
3
Thank
tk ngân hàng e ko hỗ trợ trên ku e dùng tk ngân hàng khác nạp tiền đc ko ạ thank

long12e

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
86
Điểm
18
Nên để lại bát chốt miền Nam - Trung. Các chủ tịch nên chia sẽ nên cầu kèo anh em học hỏi. Thanks

haicanvp

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
14
Điểm
3
Lên để lại adm ạ cũng nhiều ae chơi và tham khảo ạ

Phòng Chat Chung
Help Users

• tuan0694:
    Nay ra quân miền nam đánh nhỏ nhẹ 2 đài Kiên Giang và Đà Lạt theo bác cafe986, anh em nào rành chơi đài NAM chỉ giáo với.. lính mới tò te chưa biết vào tiền
  • huythong98:
    Nói thì cứ bảo e gắt gao .
  • tvxq131194:
    Bác @caffe986 cos chơi lotto bet ko bác
  • caffe986:
    @tuan0694 vào tiền thì chia đều ra đừng đánh lệch vốn là được
  • jinjinjin:
    chúc ae rực rỡ cuối tuần
  • bighup90:
    Chuẩn bị bet lại quá tải.vì sxkt tam nghỉ..
  • tvxq131194:
    Thôi các bác không nói về đóng cửa xs nữa nhé. Ai biết gig thì cứ đêr trong bụng. Tôi nghĩ tối nay admin sẽ đề cập thôi. Người trong ngành tất nhiên họ biết nhiều thông tin hơn chúng ta
  • caffe986:
    @Tvxp13 mình ko chơi lotobet bạn ạ vì biết nhiều bộ môn quá không có lợi
  • phukilled:
    đung roi chuyen 1 môn thì van tot hơn
  • ADMIN:
    AE ko bàn tán vấn đề này nhé. Hiện tại thông tin trên vẫn là thông tin chưa có chính quyền xác nhận. Mọi vấn đề ADMIN sẽ thông báo cho AE. Mng vào diễn đàn chỉ cần sinh hoạt vui vẻ. Còn lại để ADMIN lo
    • Like
    • Love
    Reactions: phuong951, mobai55, huydung95 and 6 others
  • caffe986:
    ACE cứ trinh phục thằng Đồng đc đã là 1 thành công lớn rồi
  • minhhg1986:
    Ko biết . Ko có ý gi cả
  • DUCVINH:
    Ta có 15 ngày + 52 cây = 1 bữa cơm
  • huythong98:
    Ad, lên rồi đấy. Có j ae hỏi ad Đi nk
  • chis123:
    NAy vê muộn ko kịp chơi mn :((
  • DUCVINH:
    AD ơi mình quên mật khẩu rôi cấp lại cho mình với
  • TOHUNG:
    Hôm nay là ngày đầu tiên cấp tk diễn đàn vô điều kiện. Chào các anh em mới nhé
  • caffe986:
    ACE có hay xem livetream của Tập Đoàn không, nếu xem nhớ like để động viên tinh thần cho MC nhé
  • caffe986:
    @TOHUNG chào Chú nhé
  • tuan0694:
    Uk t đánh dàn đề thôi. K đánh lô ô ạ
  • phongtranp:
    có khi nào là ngày cá tháng 4 ko nhỉ😂😂
  • huan37:
    Chào ae
  • caffe986:
    Lô 11 nó ra đài Đà Lạt rồi nhọ thế
  • trinhphond:
    CÁC ÔNG CHO HỎI VỪA LƯỚT TRÊN FB THẤY BẢO NGHỈ QUAY SỔ XỐ 15 NGÀY BẮT ĐẦU TỪ 1/ À?
  • huan37:
    Chào chú @TOHUNG

ZALO OFFCIAL

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
    9,897
    Thành viên
    12,437
    Thành viên mới nhất
    daigia8a

Theo dõi kênh Youtube