Thảo luận - Có nên đóng cửa mục xổ số Miền Nam và Trung??? | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Có nên đóng cửa mục xổ số Miền Nam và Trung???

Thấy mở ra khá lâu rồi, mà mục xổ số Miền Nam và Trung rất ít anh.em quan tâm. Các admin thì hoạt động rất vất vả, từ việc đăng bát chốt, thống kê cho a.e nhưng có khi dân chơi xổ số 2 miền đó ít thật. A.e cho ý kiến có nên đóng hay tiếp tục duy trì.
Thank

E cảm ơn chủ tịch đã rất quan tâm đến ae nhưng Theo e vì mọi người còn chưa kịp bắt nhịp mà thôi và một số người thời gian có hạn trong đó có e cho lên có thời gian e vẫn vào theo CT huấn day a vậy mong chủ tịch giong bao cứ để Duy trì để bọn e vào chơi kính mong chủ tịch đồng ý cho mọi người có được san chơi này là rất OK day a

Theo y kien ca nhan minh nghi nen de lai vi minh thay co rat nhieu ae va ban than minh van choi ca 3 mien cam on dien dan

Thấy mở ra khá lâu rồi, mà mục xổ số Miền Nam và Trung rất ít anh.em quan tâm. Các admin thì hoạt động rất vất vả, từ việc đăng bát chốt, thống kê cho a.e nhưng có khi dân chơi xổ số 2 miền đó ít thật. A.e cho ý kiến có nên đóng hay tiếp tục duy trì.
Thank
Mình thấy ACE ít chơi 2 miền ấy thì phải vì môi khi live trực tiếp gần như không có người xem

để lại nha a ơi.. e đáh trung nam kiếm ít tiến ra bắc..

Thank
Rất cảm ơn các ct đã tâm huyết nhiều nhiều ah

Thank
chơi mn em cũng thấy hấp dẫn chơi lô vốn ít lợi nhuận cao hihi đề chọn 2 chạm chơi đầu đuôi tỷ lệ ăn rất cao .

Mong Add xem thêm có cao thủ nào chốt MN và MT nữa lên dàn cho AE ké với ạ, chứ đừng đóng để AE ai có duyên với CT nào thì theo và kiếm gạo còn nuôi con mùa dịch này ạ, thân mến!

Nên de lại và phát huy thêm miền nam đi anh ơi , cung nhieu ace choi miền nam , e cũng thích choi miền nam nua !

.co the bay gio it ae choi nhung roi day se nhieu len.gieng toi thi van choi xs thanh pho HCM tuan 2 buoi

Cứ duy chì cho ae nào yêu thích ADM ạ.
Còn e chỉ thích mb

Em nghĩ nên để a à. Miền nam chơi thích lắm

Thank
Mình vẫn chơi miền nam hàng ngày tố à. Ngày nào cũng đánh theo các cao thủ và các bạn chốt trên bát chốt mn

Trước khi biết đến GMSH.e ghi qua đại lý.chiều chiều e có câu hát trật miền trung e lội ra bắc.nay e nam trung bắc chiến hết.mong chủ tịch giữ lại 2 miền trung nam

Thank

Mọi người có ai xem đc hôm nay ct hihi chốt gì k?mình k tìm thấy?