Thảo luận - Có nên đóng cửa mục xổ số Miền Nam và Trung??? | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Có nên đóng cửa mục xổ số Miền Nam và Trung???

Thấy mở ra khá lâu rồi, mà mục xổ số Miền Nam và Trung rất ít anh.em quan tâm. Các admin thì hoạt động rất vất vả, từ việc đăng bát chốt, thống kê cho a.e nhưng có khi dân chơi xổ số 2 miền đó ít thật. A.e cho ý kiến có nên đóng hay tiếp tục duy trì.
Thank

Theo tôi, muốn hiệu quả tốt hơn thì cần có sự tập chung , vậy nên nghỉ miền trứng, nam . Rất nhiều người k biết lựa chọn chơi miền nào nếu theo các cao thủ , hoang mang ,mênh mông dẫn tới loạn đầu. Theo cả thì k có vốn. Khổ..

Theo tôi, muốn hiệu quả tốt hơn thì cần có sự tập chung , vậy nên nghỉ miền trứng, nam . Rất nhiều người k biết lựa chọn chơi miền nào nếu theo các cao thủ , hoang mang ,mênh mông dẫn tới loạn đầu. Theo cả thì k có vốn. Khổ..
Tào lao .Mn và mt đang hup phà phà bảo đong cửa là Sao. MB quay bố láo vãi đi dc đóng MB hợp lý hơn

Thấy mở ra khá lâu rồi, mà mục xổ số Miền Nam và Trung rất ít anh.em quan tâm. Các admin thì hoạt động rất vất vả, từ việc đăng bát chốt, thống kê cho a.e nhưng có khi dân chơi xổ số 2 miền đó ít thật. A.e cho ý kiến có nên đóng hay tiếp tục duy trì.
Thank
Mình nên cho các cao thủ chốt chuyên theo đài là tốt nhất. Và chỉ chốt 1 trong 3 đài theo tính chuyên sâu từng đài 1 như vậy mới hiệu quả đc

Mình nên cho các cao thủ chốt chuyên theo đài là tốt nhất. Và chỉ chốt 1 trong 3 đài theo tính chuyên sâu từng đài 1 như vậy mới hiệu quả đc
Nhiều cao thủ cũng hay chơi nhiều đài bạn nhé, miền bắc cũng có lối đánh số riêng khác với các miền còn lại. Mục tiêu của chúng ta khi chơi số là gì, a.e cần phải nắm rõ hơn ai hết. Chỗ nào lãi thì mình chơi, chỗ nào khó đánh mình phải co lại. Miền Nam và Trung đã cứu rất nhiều a.e về bờ đó bạn.

Thank
Nên để lại anh AD ạ ! Vì nhiều anh em vẫn chơi, nhưng cũng như thói quen nhiều anh em vẫn chưa quen chơi theo thời gian các đài đó, với lại chưa xoay vòng vốn hợp lí để chơi ! Mong BQT DdGMSH vẫn duy trì 2 sân chơi bổ ích đó ! Thân ái

Thank
tk ngân hàng e ko hỗ trợ trên ku e dùng tk ngân hàng khác nạp tiền đc ko ạ thank

Nên để lại bát chốt miền Nam - Trung. Các chủ tịch nên chia sẽ nên cầu kèo anh em học hỏi. Thanks

Lên để lại adm ạ cũng nhiều ae chơi và tham khảo ạ

miền Nam miền Trung nên để lại e cho mọi người tham khảo chơi

Miền nam . Miền trung nên mở 1 đài chính mỗi ngày thui. Bắt chúng 3 đài nhiều ae ít vốn ko theo đc nên rất ít người chơi. Cứ bắt chuyên 1 đài chính nhưng mà chất lượng là OK . Ý kiến riêng của mình

Theo m là nên để lại vì còn nhiều ả chơi và đó vũng là một cái phao đưa ae vào bờ

Thank
Đóng ad ạ ...để các cao thủ tập chung vào miền bắc thỉ tỷ lệ ăn cao hơn nữa ạ .