Thảo luận - CÓ NÊN GIÚP ĐỠ NHỮNG NGƯỜI CHƠI L.Ô Đ.Ề???? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
1. Dĩ nhiên là cần giúp rồi.

2. Nếu k giúp thì chẳng ai có quyền trách. Vì tự họ làm họ chịu.

Cả nhà chọn và viết lại giúp Mây suy nghĩ của mình với nhé!

Tiểu Mây cũng sẽ đưa ra suy nghĩ của mình cuối cùng ạ.

6500

View attachment 6500
mình chọn số 1, ai cũng cần sự giúp đỡ :)

View attachment 6500
giúp được thì cứ giúp hết mây ạ, không phải vì mình chơi lô đề mà mình nói thế đâu
vì mình tin khi họ dc giúp thì sau này họ cũng sẽ giúp lại ng khác thôi

Giúp được cũng là một điều tốt minh xin nói thật la mình vào diễn đàn để hoc hỏi thử nhất choi k cay cú thu hai chơi k dk quá tay voi số vốn mjnh dag có và minh cug la người chơi lô đề mới. Tuy mjnh chịu khó hoc hỏi những lai k đánh vao day xjn dk góp jt phần nao ae gỡ gạc rồi ẩn quy giang hồ.
Có gì mà cay?.
Cay chẳng qua là bắt ko chuẩn .
Bắt 15 lần trượt 14 thì tàu ngầm.
Còn bắt tương đối cứ tằng lãi mà.

Nói giúp khó khăn là giúp qua phương pháp chơi có lãi tự có kinh nghiệm vốn sinh vốn chứ , tiền đẻ tiền

Theo như mình cảm nhận,

1. Cần giúp, như những người đã gián tiếp giúp mình qua những bài chia sẽ của họ, hoặc là trong cuộc sống của mình đã từng gặp nhiều khó khăn và nhận đc sự giúp đỡ của người nào đó. Thì cũng như ông bà ta đã nói ăn quả nhớ kẻ trồng cây.

Hôm nay tôi xin chia sẽ với ACE về bản thân của tôi, nếu khg đúng ACE bỏ qua nhé, ngày tôi chưa vào đc DĐ, tôi chưa hề hiểu biết về những con số là gì, vd bóng âm dương vv, sau đó nhờ đọc đc những bài viết của mọi người ở trong DĐ tôi cảm thấy mình đã bước qua 1 vùng đất mới tràn đầy hy vọng, nhờ sự chia sẽ của mọi người tôi học đc rất nhiều kinh nghiệm.

Tôi bắt đầu suy nghĩ về quá khứ, chắc có lẽ mình đã từng làm điều gì đó cho nên, ngày hôm nay mình đc vào DĐ để học hỏi cách thức chơi môn này, và khg phải đóng tiền để đi học, học đc kinh nghiệm cách sống chia sẽ giúp đỡ của những người chưa từng quen biết, và học đc những kinh nghiệm tốn cả gia tài cũng khg mua đc, ở đâu bây giờ đi học khg tốn tiền, chỉ có GMSH thôi, và còn đc hướng dẫn chia sẽ tận tình của những người đó, đã từng trải qua những ngày tháng khó khăn. Qua những bài chia sẽ của mọi người đã giúp cho mình 1 hướng đi tốt đẹp hơn cũng nhờ có DĐ này tôi mới hiểu biết thêm về những quy luật bạc nhớ, cầu kèo, soi cầu và cách chơi vào tiền, nếu như khg có sự chia sẽ và giúp đỡ của những Admin hay những người ACE đã chia sẽ thì làm sao tôi có thể hiểu đc thêm về những con số.

Tôi xin chân thành cám ơn tất cả mọi người đã chia sẽ những gì mình biết cho những người đang gặp khó khăn khi chơi lô đề khg co PP.

Sửa lần cuối:
Em vẫn nghiên cứu về phương pháp của bác cho việc bắt chạm đề. Nhưng nếu ngày bác lên số được 1 lần thì tốt quá.