Thảo luận - Có nên phát triển app IOS (IPHONE) không? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Có nên phát triển app IOS (IPHONE) không?

Xin chào a,e diễn đàn!
Không biết a,e đang dùng app GMSH trên android thế nào rồi. Có mượt không, có tiện không... hay có khó khăn gì không? Mà không thấy a.e phản hồi gì cả.
Còn Tố đang đầu vụ app trên IOS, tiền là 1 vấn đề nhỏ, mà nó quá khó để đăng ký và cài đặt. Tố đang cân nhắc chỉ dừng lại ở app ANDROIND, không phát triển trên IOS nữa. Ý a.e thế nào.

Theo m nên b ạ. Vì ios giờ rất nhiều ng dùng. Cá nhân mình cũng dùng. Thường gặp lỗi 4G k kết nối đc đường truyền mà toàn ohair bắt wifi. Mà trong khí đó sim của m 2gb vào mạng 1 ngày

Xin chào a,e diễn đàn!
Không biết a,e đang dùng app GMSH trên android thế nào rồi. Có mượt không, có tiện không... hay có khó khăn gì không? Mà không thấy a.e phản hồi gì cả.
Còn Tố đang đầu vụ app trên IOS, tiền là 1 vấn đề nhỏ, mà nó quá khó để đăng ký và cài đặt. Tố đang cân nhắc chỉ dừng lại ở app ANDROIND, không phát triển trên IOS nữa. Ý a.e thế nào.
Giờ nhieu nguoi dùng iphone lắm ad ak mong ad làm tiếp trên IOS nhe

theo em bác Admin cố gắng phát triển trên IOS vì bây h mọi ng dùng iPhone khá nhiều.cảm ơn bác.

A cố gắng phát triển ios đi ạ vì nhiều ng xài iphone lắm

Đang hóng cái vụ này chủ tịch ơi