Thông báo - CÔNG BỐ CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI VÀ THẦN TƯỢNG THÁNG 02/2021 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo CÔNG BỐ CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI VÀ THẦN TƯỢNG THÁNG 02/2021

Phong độ nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi
uh đúng rồi bạn.. cao thủ này mới thông 3D 4D càng cả lô đề 124 ngày.. thông năm mới gọi là mãi mãi như PHAN BẢO..
Cao thủ này hôm qua chỉ có thế cs với mn đây bạn
92454

Sửa lần cuối:
uh đúng rồi bạn.. cao thủ này mới thông 3D 4D càng cả lô đề 124 ngày.. thông năm mới gọi là mãi mãi như PHAN BẢO..
View attachment 92454
Vâng bác , e cũng k theo dõi nên cũng kh biết nếu có nhân tài như vậy thì tốt quá

View attachment 92454
BÁC ƠI BÁC DÙNG TỪ ĐỪNG CÁI KIỂU NÓI Ý NHƯ VẬY NHÉ. BÁC TUNG HÔ AI KỆ BÁC , ĐỪNG LÔI NGƯỜI NÀY RA SO VỚI NGƯỜI KIA. AI GIỎI , AI TÀI , CÁC ADMIN RÕ NHẤT. KO MƯỢN BÁC PHẢI SO THÌ ANH PHAN BẢO LÀ 1 HUYỀN THOẠI KHỎI PHẢI BÀN CÃI!

? Sau 2 ngày mở thông báo đề cử ( Từ 20h00 ngày 20/01 đến 23h00 ngày 22/01/2021) Admin nhận được 243 đề cử của các thành viên.
Xem lại các bình luận tại đây: https://caothusohoc.com/threads/bat...uyen-thoai-va-than-tuong-thang-02-2021.27877/

Dựa theo kết quả thống kê. Admin xin thông báo các CAO THỦ được đề cử nhiều nhất

? Bát chốt HUYỀN THOẠI
@PHANBAO với 239 đề cử
@HUANHOAHON với 56 đề cử
@DONGPHAM với 16 đề cử
@LUUCUONG với 12 đề cử

?Bát chốt THẦN TƯỢNG
@MaiCa với 155 đề cử
@SaiGon999 với 111 đề cử
@LeLinh0612 với 16 đề cử
@NIEMTIN678 với 10 đề cử

BAN QUẢN TRỊ XIN TRÂN TRỌNG CÔNG BỐ

? Bát chốt HUYỀN THOẠI tháng 02/2021 sẽ tiếp tục hoạt động bởi 2 cao thủ @PHANBAO@HUANHOAHON

? Tương tự, 3 cao thủ @maica @saigon999 @lelinh0612 đảm nhiệm BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG THÁNG 02/2021.

CẢ NHÀ CÙNG CỔ VŨ CHO CÁC CAO THỦ CÓ NHIỀU PHONG ĐỘ VÀ HOÀN THÀNH TỐT NHIỆM KÌ CỦA MÌNH NHA :)

Lưu ý:

Những bình luận đề cử những Cao thủ Top, chủ tịch, cựu chủ tịch đều không được chấp nhận.
Những bình luận sai cũng không được thống kê.
Những cao thủ có dưới 5 bình luận đề cử Admin cũng sẽ không thống kê.

Chi tiết bảng thống kê được cập nhật ở phần bình luận
<3

Thưa . Thua nhiều quá ko biết theo ai . Ai giúp mình với
Bạn hết sức bình tĩnh.. còn ng còn của...Có mặt tại đây là tốt lắm rồi...gần gũi biết bao phương tiện về bờ.. Bạn có thích leo núi ko thôi.. Mời bạn du lịch và dành thgian với các khu vực DIỄN ĐÀN này nhé...Theo 1 cao thủ đã đủ giầu rồi.. biết tổng hợp kn các cao thủ tại đây thì bạn còn giầu hơn TT TRUM đó.. hiii

BÁC ƠI BÁC DÙNG TỪ ĐỪNG CÁI KIỂU NÓI Ý NHƯ VẬY NHÉ. BÁC TUNG HÔ AI KỆ BÁC , ĐỪNG LÔI NGƯỜI NÀY RA SO VỚI NGƯỜI KIA. AI GIỎI , AI TÀI , CÁC ADMIN RÕ NHẤT. KO MƯỢN BÁC PHẢI SO THÌ ANH PHAN BẢO LÀ 1 HUYỀN THOẠI KHỎI PHẢI BÀN CÃI!
Mình thấy ng ae này hơi vô duyên...Lạ nhỉ...Ko thấy có tên bạn trong từ mình đăng...Hơi thúi.

Diễn đàn nhiều nhân tài mà chị Mây , cần gì luỵ bạn ấy
Sao ng này dùng từ lạ nhỉ.. ai lụy ai đây đâu mà dùng từ vậy...vào đây thì học hỏi đi...Giỏi thì lên sóng mà giúp mn...ích kỉ ko phát triển đc đâu bạn ak...thoáng cái đầu lên mà hòa đồng cùng ae tại đây nhé

Vâng bác , e cũng k theo dõi nên cũng kh biết nếu có nhân tài như vậy thì tốt quá
ae ta chung một nhà.. càng nhiều nhân tài ae mình càng hưởng lợi mà bạn...qtrong là nên động viên nhau.. lời lẽ đâu mất mát gì ae nhỉ..hii.. chúc bạn luôn gặp nhiều may mắn nhé..