⚔️ CÔNG BỐ KẾT QUẢ CUỘC THI CAO THỦ THÁCH ĐẤU ⚔️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tiểu_Mây

Administrator
Điểm cảm xúc
17,985
Điểm
123
HÔM NAY, 10/2, CUỘC ĐUA THÁCH ĐẤU CỦA CÁC CAO THỦ ĐÃ KẾT THÚC VỚI KẾT QUẢ CHUNG CUỘC NHƯ SAU:

Vị trí đầu bảng là CAO THỦ @THANHSANG5
Vị trí thứ 2 LÀ CAO THỦ @caffe986
Vị trí thứ 3 LÀ CAO THỦ @LUUCUONG

DỰA THEO KẾT QUẢ TRÊN

Admin sẽ sắp xếp lại bát chốt TOP 1 và TOP 2 đồng thời mở thêm một số bát chốt MIỀN TRUNG và MIỀN NAM để phù hợp với ĐẲNG CẤP của các CAO THỦ.

VỊ TRÍ BÁT CHỐT SẼ CÓ SỰ THAY ĐỔI NHƯ SAU:

Top 1 sẽ là 3 cao thủ

@THANHSANG5
@caffe986
@LUUCUONG

Top 2 sẽ là 5 cao thủ:
@HUANHOAHON
@thuongk56
@vudinhnam
@tony666
@PHANBAO

Cao thủ 2 miền Nam và Trung sẽ được sổ hữu bát chốt riêng thuộc về các cao thủ:

@LAN2109
@TOHUNG

CÁM ƠN CÁC CAO THỦ ĐÃ CÙNG ĐỒNG HÀNH CÙNG DIỄN ĐÀN VÀ CÓ NHỮNG MÀN THI ĐẤU ĐẦY TÂM HUYẾT GIÚP ANH EM DIỄN ĐÀN BIẾT THÊM NHIỀU CÁCH CHƠI CÙNG PHƯƠNG PHÁP KIẾM TIỀN.

BQT LUÔN ĐÓN NHẬN MỌI Ý KIẾN GÓP Ý CỦA ACE BÊN DƯỚI NHÉ!!!

CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ VƯỢT QUA TẤT CẢ ĐỂ HÓA RỒNG TRỞ THÀNH NHỮNG CAO THỦ CÓ TÂM CÓ TẦM CỦA DIỄN ĐÀN?

19539

Sửa lần cuối:

Tiểu_Mây

Administrator
Điểm cảm xúc
17,985
Điểm
123
KẾT QUẢ THÁCH ĐẤU 10/02
CUỘC ĐUA TOP ĐÃ KẾT THÚC VỚI 3 CÀNG ĐỀ MIỀN BẮC:
TOP 1 LÀ CAO THỦ @THANHSANG5
TOP 2 LÀ CAO THỦ @caffe986
TOP3 LÀ CAO THỦ @LUUCUONG

KẾT QUẢ CHỈ THỂ HIỆN PHONG ĐỘ TỐT TẠM THỜI CỦA CÁC CAO THỦ - VẪN CẦN THỜI GIAN DÀI ĐỂ CHỨNG MINH ĐẲNG CẤP CỦA MÌNH.
NÊN CÁC CAO THỦ CHƯA ĐƯỢC MAY MẮN HIỆN TẠI ĐỪNG NẢN LÒNG.
HI VỌNG CÁC CAO THỦ VẪN SẼ RA SỨC GIÚP ĐỠ TẤT CẢ AE HỘI VIÊN DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC VỀ BỜ.

CHÚC CÁC CAO THỦ NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG HƠN TRONG CUỘC SỐNG

19543

ADMIN - PHONG THẦN

L

LAN2109

Guest
? HÔM NAY, 10/2, CUỘC ĐUA THÁCH ĐẤU CỦA CÁC CAO THỦ ĐÃ KẾT THÚC VỚI KẾT QUẢ CHUNG CUỘC NHƯ SAU:

? Vị trí đầu bảng là CAO THỦ @THANHSANG5
? Vị trí thứ 2 LÀ CAO THỦ @caffe986
? Vị trí thứ 3 LÀ CAO THỦ @LUUCUONG

?DỰA THEO KẾT QUẢ TRÊN ?

??Admin sẽ sắp xếp lại bát chốt TOP 1 và TOP 2 đồng thời mở thêm một số bát chốt MIỀN TRUNG và MIỀN NAM để phù hợp với ĐẲNG CẤP của các CAO THỦ.

?VỊ TRÍ BÁT CHỐT SẼ CÓ SỰ THAY ĐỔI NHƯ SAU:

? Top 1 sẽ là 3 cao thủ

@THANHSANG5
@caffe986
@LUUCUONG

?Top 2 sẽ là 5 cao thủ:
@thuongk56
@vudinhnam
@HUANHOAHON
@tony666
@PHANBAO

?Cao thủ 2 miền Nam và Trung sẽ được sổ hữu bát chốt riêng thuộc về các cao thủ:

@LAN2109
@TOHUNG

? CÁM ƠN CÁC CAO THỦ ĐÃ CÙNG ĐỒNG HÀNH CÙNG DIỄN ĐÀN VÀ CÓ NHỮNG MÀN THI ĐẤU ĐẦY TÂM HUYẾT GIÚP ANH EM DIỄN ĐÀN BIẾT THÊM NHIỀU CÁCH CHƠI CÙNG PHƯƠNG PHÁP KIẾM TIỀN. ?

BQT LUÔN ĐÓN NHẬN MỌI Ý KIẾN GÓP Ý CỦA ACE BÊN DƯỚI NHÉ!!!

?CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ VƯỢT QUA TẤT CẢ ĐỂ HÓA RỒNG TRỞ THÀNH NHỮNG CAO THỦ CÓ TÂM CÓ TẦM CỦA DIỄN ĐÀN?

View attachment 19539
Miền Nam vs Miền Trung kg phải sở trường của mình . Nên mình xin rời khỏi bát chốt . Chúc các admin và toàn thể a e diễn đàn luôn may mắn !

matdem123

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
213
Điểm
143
Chúc mừng 3 cao thủ mới vào tóp 1, tuy nhiên cần thời gian để kiểm chứng. Cá nhân vẫn tin tưởng tuyệt đối Phan Bão và Lan2109.

Sửa lần cuối:

Giông_Tố

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
18,815
Điểm
188
Việc ai ở Top 1, Top 2 không phải là vấn đề quan trọng, sắp tới GIÔNG TỐ sẽ có những bát Chốt riêng cho những cao thủ ngoài Top 1, Top 2, bát chốt này sẽ mang tên BÁT CHỐT THẦN ĐỒNG dành cho 5 đến 10 thành viên có nhiều thành tích chốt số hoặc phong độ đang mới nổi. Nên mọi người đừng quá lo lắng, các cao thủ luôn cống hiến và chia sẻ hết mình với hết khả năng đang có!

phuongyen9

Trung Tá
Điểm cảm xúc
8,203
Điểm
123
Việc ai ở Top 1, Top 2 không phải là vấn đề quan trọng, sắp tới GIÔNG TỐ sẽ có những bát Chốt riêng cho những cao thủ ngoài Top 1, Top 2, bát chốt này sẽ mang tên BÁT CHỐT THẦN ĐỒNG dành cho 5 đến 10 thành viên có nhiều thành tích chốt số hoặc phong độ đang mới nổi. Nên mọi người đừng quá lo lắng, các cao thủ luôn cống hiến và chia sẻ hết mình với hết khả năng đang có!
Em hơi lớn tuổi có đc gọi vào bát chốt thần đồng ko a Tố :LOL:

hoangbay74

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
41
Điểm
118
ngày nào mình cũng theo 64s của cao thủ lan 2019! hy vọng bạn vẫn chốt để cho các ace theo vào bờ! cảm ơn nhiều ạ

minhphat8

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
138
Điểm
143
Miền Nam vs Miền Trung kg phải sở trường của mình . Nên mình xin rời khỏi bát chốt . Chúc các admin và toàn thể a e diễn đàn luôn may mắn !
Ui Idol....đừng nghỉ mà....bu kha nan :(

ghtl1985

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
83
Điểm
118
Mình vẫn ủng hộ Lan và anh Phan bảo.

phuong87yb

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
101
Điểm
133
Minh vẫn ung hộ chị Lan chị chốt miền bắc quá hay.ngày nào mình cũng theo chi.mong chị mạnh khỏe và vẫn chốt số để a. E tham khảo. Em chân thành cảm ơn chị

OANH1964

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
224
Điểm
143
CT Phan Bảo có chuyển sang bát chốt tốp 2 thì vẫn luôn là số 1 trong tim mọi người , CT Tô hùng thì luôn là số 1 của 2 miền trung và nam xứng đáng ngự 1 bát riêng , còn theo ý cá nhân của riêng tôi thì Chủ tich Giông Tố chuyển CT Lan 2019 lên bát chốt tốp 2 để diễn đàn ko mất đi 1 nhân tài nữ duy nhất, cảm ơn

Giông_Tố

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
18,815
Điểm
188
Em hơi lớn tuổi có đc gọi vào bát chốt thần đồng ko a Tố :LOL:
BÁT CHỐT THẦN ĐỒNG không phải là dựa vào tuổi tác, mà là những tài năng mới, phong độ đang xuất sắc, tại bát chốt này các THẦN ĐỒNG sẽ nhận được quỹ học bổng tại diễn đàn. Để theo đuổi đam mê nghiệp số má của mình.

VUONGVANSU

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
89
Điểm
118
Cho dù có ở hoàn cảnh nào bat chốt nào đi chăng nữa.Hinh anh và con người phanbao luôn ngự trị trong trái tim của những người đam mê môn số hoc nay.cam ơn cảm ơn .Phanbao thật nhiều.

thanhha823

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
694
Điểm
173
E thấy chị bắt chạm đặc biệt miền Bắc rất hay mai lại k dc xem chị chốt mb nữa rồi
E Chúc chị thật nhiều sức khỏe

ninh245

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
4
Điểm
103
Chị Lan em muốn theo giõi chị chốt ..thì làm như thế nào chị lan

phuongyen9

Trung Tá
Điểm cảm xúc
8,203
Điểm
123
BÁT CHỐT THẦN ĐỒNG không phải là dựa vào tuổi tác, mà là những tài năng mới, phong độ đang xuất sắc, tại bát chốt này các THẦN ĐỒNG sẽ nhận được quỹ học bổng tại diễn đàn. Để theo đuổi đam mê nghiệp số má của mình.
Ok ad Tố, mong ad liên lạc đc với em Lan ở lại diễn đàn thì tốt quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ZALO OFFCIAL

Theo dõi kênh Youtube

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
11,988
Thành viên
15,215
Thành viên mới nhất
tu1312