⚔️ CÔNG BỐ KẾT QUẢ CUỘC THI CAO THỦ THÁCH ĐẤU ⚔️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhha823

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
712
Điểm
173
BÁT CHỐT THẦN ĐỒNG không phải là dựa vào tuổi tác, mà là những tài năng mới, phong độ đang xuất sắc, tại bát chốt này các THẦN ĐỒNG sẽ nhận được quỹ học bổng tại diễn đàn. Để theo đuổi đam mê nghiệp số má của mình.
Adm để chị @LAN2109 bắt đặc biệt miền Bắc đi e thấy chị bắt đb hay lắm mà

nepnep93

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
82
Điểm
118
Miền Nam vs Miền Trung kg phải sở trường của mình . Nên mình xin rời khỏi bát chốt . Chúc các admin và toàn thể a e diễn đàn luôn may mắn !
Con em uống sữa của chị lan2019 khá dài r . Bgio chị ko chốt thì các cháu nhà em làm gì có sữa uống nữa . Mong chủ tịch sắp xếp lại để chị chốt đúng sở trường mb của chị

phuongyen9

Trung Tá
Điểm cảm xúc
8,260
Điểm
123
Con em uống sữa của chị lan2019 khá dài r . Bgio chị ko chốt thì các cháu nhà em làm gì có sữa uống nữa . Mong chủ tịch sắp xếp lại để chị chốt đúng sở trường mb của chị
Con ông uống sữa cô gái Hà Lan đúng ko :unsure:

dohinh82

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
13
Điểm
103
Chuc mung tat ca cac cao thu.chuc tat ca mn ngay dua dien dan cag phat trien va luon giu vug phog do cua minh

dohinh82

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
13
Điểm
103
Mong bqt de mot chu tich bat de mb nhu cao thu lan bat dan db mb rat tot

vuthanhmui

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
451
Điểm
143
Mong các amin Dữ bát chốt của Cao thủ Lan

quyetga

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
9
Điểm
103
Dàn đề 64s của em Lan phải nói là Đỉnh của đỉnh Everest. Mong em post số ở bát chốt mỗi ngày để anh em đánh theo

quyetga

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
9
Điểm
103
Admin để bát chốt của Lan như cũ đi. Hoặc thêm bát chốt TOP 3 cho Lan đi.

Tiểu_Mây

Administrator
Điểm cảm xúc
18,529
Điểm
123
? HÔM NAY, 10/2, CUỘC ĐUA THÁCH ĐẤU CỦA CÁC CAO THỦ ĐÃ KẾT THÚC VỚI KẾT QUẢ CHUNG CUỘC NHƯ SAU:

? Vị trí đầu bảng là CAO THỦ @THANHSANG5
? Vị trí thứ 2 LÀ CAO THỦ @caffe986
? Vị trí thứ 3 LÀ CAO THỦ @LUUCUONG

?DỰA THEO KẾT QUẢ TRÊN ?

??Admin sẽ sắp xếp lại bát chốt TOP 1 và TOP 2 đồng thời mở thêm một số bát chốt MIỀN TRUNG và MIỀN NAM để phù hợp với ĐẲNG CẤP của các CAO THỦ.

?VỊ TRÍ BÁT CHỐT SẼ CÓ SỰ THAY ĐỔI NHƯ SAU:

? Top 1 sẽ là 3 cao thủ

@THANHSANG5
@caffe986
@LUUCUONG

?Top 2 sẽ là 5 cao thủ:
@HUANHOAHON
@thuongk56
@vudinhnam
@tony666
@PHANBAO

?Cao thủ 2 miền Nam và Trung sẽ được sổ hữu bát chốt riêng thuộc về các cao thủ:

@LAN2109
@TOHUNG

? CÁM ƠN CÁC CAO THỦ ĐÃ CÙNG ĐỒNG HÀNH CÙNG DIỄN ĐÀN VÀ CÓ NHỮNG MÀN THI ĐẤU ĐẦY TÂM HUYẾT GIÚP ANH EM DIỄN ĐÀN BIẾT THÊM NHIỀU CÁCH CHƠI CÙNG PHƯƠNG PHÁP KIẾM TIỀN. ?

BQT LUÔN ĐÓN NHẬN MỌI Ý KIẾN GÓP Ý CỦA ACE BÊN DƯỚI NHÉ!!!

?CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ VƯỢT QUA TẤT CẢ ĐỂ HÓA RỒNG TRỞ THÀNH NHỮNG CAO THỦ CÓ TÂM CÓ TẦM CỦA DIỄN ĐÀN?

View attachment 19539
THÔNG BÁO ĐÍNH CHÍNH

ADMIN NHẬN ĐƯỢC TÂM SỰ CỦA CÁC CAO THỦ VÌ BẬN KHÁ NHIỀU CÔNG VIỆC CÁ NHÂN CŨNG NHƯ CHƯA THỰC SỰ CÓ ĐỦ TỰ TIN ĐỂ ĐẢM NHIỆM CÁC BÁT CHỐT TOP1 VÀ TOP2 CỦA DIỄN ĐÀN.

ADMIN LUÔN TÔN TÔN TRỌNG Ý KIẾN CỦA TẤT CẢ ANH EM DIỄN ĐÀN NÊN CÓ MỘT SỐ ĐIỀU CHỈNH THÔNG TIN BÁT CHỐT NHƯ SAU

DỰA THEO SỐ ĐIỂM THÌ:

? Top 1 sẽ là 3 cao thủ:

@THANHSANG5
@LUUCUONG
@HUANHOAHON

?
Top 2 sẽ là 2 cao thủ:

@tony666
@PHANBAO

?Cao thủ 2 miền Nam và Trung sẽ được sổ hữu bát chốt riêng thuộc cao thủ:

@TOHUNG

ACE THAM KHẢO THÊM NHỮNG TÂM SỰ CỦA CAO THỦ DƯỚI ĐÂY ĐỂ ỦNG HỘ QUYẾT ĐỊNH CỦA CAO THỦ VÀ CẦU CHÚC CÁC CAO THỦ CỦA CHÚNG TA LUÔN MAY MẮN NHÉ!

ĐÂY LÀ THÔNG BÁO CHÍNH THỨC NÊN ADMIN CŨNG SẼ KHÓA BÌNH LUẬN NGAY SAU ĐÂY ĐỂ KHÔNG BỊ TRÔI TIN. ?

19553

19556

19557

19558

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ZALO OFFCIAL

Theo dõi kênh Youtube

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
12,247
Thành viên