Thảo luận - Công thức vốn .ae tk cho ý kiến | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Công thức vốn .ae tk cho ý kiến

chào bà con
như tiêu đề mình đã nói .sau 1 thời gian chơi loto bét mình ngẫm ra 1 điều vơi bet mình ko thể chơi liên tuc nhiều giờ /1 khung và mình có ý tưởng đánh nhanh chuồn lẹ ,lợi dụng dây đỏ nhanh chóng hoàn thành chỉ tiêu rồi cút sớm ,nhưng vẫn có thể bảo toàn vốn .gặp phải dây đen thì cũng ko thua sâu .còn đỏ thì tươi rồi chỉ trong khoảng 7=>10 tay là hoàn thành chỉ tiêu => chạy cho nhanh ra khỏi beet nghỉ ngơi
Công thức mình định áp dụng cho tài - xỉu -chẵn - lẻ - rồng - hổ .....nói chung là cho nhưng hình thức vốn thấp
Công thức đi tiền mình định áp dụng như sau : 1-3-2-4
vd : tay 1 đi 100(ăn) đi tay 2=300
ăn tay 2 => đi tay 3=200(gẫy về tay 1 =100

Gẫy tay nào ta trở về mốc 1
Mức 1 là để dò cầu .đi mốc 1 nếu gẫy liên tiếp 4 tay( loạn cầu) nghỉ chờ khung khác chơi
chú ý : gãy tại bất kỳ tay nào => trở về tay 1
tay 1 đi ko quá 4 tay .gãy 4 tay nghỉ luôn

Đỏ thì ăn 1 khung vốn đủ chỉ tiêu thì ta cút sớm
Ae cho ý kiến nhé
Nếu sai thì ae nhẹ nhàng bl => gạch đá đau lắm
Cảm ơn bà con + ace cùng toàn thể nhân dân

Sửa lần cuối:
Là sao bác chưa hiểu lắm
Gần như là đi tiền gấp thếp đó b
Tay 1 : đi 100k ăn đi tay 2 :300
Tay 2 ă đi tay 3 :200k
Tay 3 ăn đu tay 4 : 400k
Gẫy tại bất kỳ tay nào => đi lại từ tay 1
Đi tay 1 ko quá 4 tay .gãy 4 tay nghỉ ko chơi nữa

Sửa lần cuối:
Sợ dây đen gãy thông thì căng bạn ạ
Ae đọc kỹ nhé
Đi 4 tay là trường hợp ăn thông.còn khi gãy tại bất kỳ tay nào ta quay lại đi tay 1
Tay 1 đi ko quá 4 tay .gãy 4 tay nghỉ ko chơi nữa

Gần như là đi tiền gấp thếp đó b
Tay 1 : đi 100k ăn đi tay 2 :300
Tay 2 ă đi tay 3 :200k
Tay 3 ăn đu tay 4 : 400k
Gẫy tại bất kỳ tay nào => đi lại từ tay 1
Đi tay 1 ko quá 4 tay .gãy 4 tay nghỉ ko chơi nữa
Tỉ lệ vào tiền 1:3:2:4 hả bác,bác có nhầm ko

Vào tiền kiểu này chỉ có ưu điểm duy nhất nếu vào đúng tay bệt ăn 4-5 tay thông thì vốn lên nhanh ăn non rồi nghỉ, còn đánh lúc cầu ngắn bệt nhiều dưới 4 tay tay ăn tay trượt thì dền dứ rồi vẫn lỗ. Ăn thông 4 tay trở lên liền 1 lúc phải rất may mắn. Còn ổn định nhất vẫn là chia vốn chão 4-5 tay thua hết nghỉ, cứ gãy ko quá 3-4 tay tay cuối ăn vẫn lãi.

Vào tiền kiểu này chỉ có ưu điểm duy nhất nếu vào đúng tay bệt ăn 4-5 tay thông thì vốn lên nhanh ăn non rồi nghỉ, còn đánh lúc cầu ngắn bệt nhiều dưới 4 tay tay ăn tay trượt thì dền dứ rồi vẫn lỗ. Ăn thông 4 tay trở lên liền 1 lúc phải rất may mắn. Còn ổn định nhất vẫn là chia vốn chão 4-5 tay thua hết nghỉ, cứ gãy ko quá 3-4 tay tay cuối ăn vẫn lãi.
Cám ơn b

Dạo này bet bắt đầu @@ rồi?
Mình test 100 kỳ quay, nếu ae chơi 1 đôi thì 100 kỳ đó nó về 1 đôi được 25 lần?.
Tài xỉu khoai quá, chuyển sang 1 đôi, mà nó cũng không như ý mình muốn được. 11 tay thông không có 1 đoi nào cả

Dạo này bet bắt đầu @@ rồi?
Mình test 100 kỳ quay, nếu ae chơi 1 đôi thì 100 kỳ đó nó về 1 đôi được 25 lần?.
Tài xỉu khoai quá, chuyển sang 1 đôi, mà nó cũng không như ý mình muốn được. 11 tay thông không có 1 đoi nào cả
Nên giờ đợi xskt quay lại, gỡ dần. ?

Nên giờ đợi xskt quay lại, gỡ dần. ?
Ả chơi 1 đôi phải chơi cả số rời nữa
Ae cân đối tỉ lệ vào tiền sao cho về 1 trong 2 vẫn có lãi
Còn về những cái khác chấp nhận gãy tay đó