Về bờ - Ct phan bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct phan bảo

Chúc a bảo cũng như các ct khác luôn giữ vững phong độ

Thực sự nghe tin bác phan bao ko đạt tốp bát chốt và bác bảo ở ẩn mà e thấy buồn quá. Đang theo bác dàn 64s đề tay. Giờ bác ở ẩn e biết theo ai bây giờ. Bác phan bảo cố lên nhé. Bác chốt ở đâu thì báo ae với nhé. Chúc bác có sức khỏe tốt để kéo ae về bờ

Thực sự nghe tin bác phan bao ko đạt tốp bát chốt và bác bảo ở ẩn mà e thấy buồn quá. Đang theo bác dàn 64s đề tay. Giờ bác ở ẩn e biết theo ai bây giờ. Bác phan bảo cố lên nhé. Bác chốt ở đâu thì báo ae với nhé. Chúc bác có sức khỏe tốt để kéo ae về bờ
Bác PB vẫn chốt ở cao thủ top 2 mà

Ở ẩn j đâu mấy bác cứ nói linh tinh

A bảo chắc sẽ chốt ở bát chốt tập đoàn đó mn

E vẫn luôn dõi theo a chúc a sớm lấy lại phong độ

Đúng r admin ơi Tạo thêm bát chốt đi ạ , vào diễn đàn là để các ct đưa ae xa bờ về bờ mà

A bảo tâm huyết với ae như thế k biết mai a bảo chốt ở đâu đây

Bác nghe tin này ở đâu vậy ạ? Hàng ngày ct Bảo vẫn chốt ở Bát chốt Top 2 mà.