Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 46 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Có lời khuyên cho ae theo dàn là kết hợp cả 3d. rất lợi cho ae về cân tiền vốn.
tiếng riêng dàn 64s của ct ghép 4 càng, 1 tháng chỉ cần trúng 10 ngày là có lãi và còn là lãi khủng. ae cứ tự tính và phân tích trong bảng thống kê của tôi nếu nói sai tôi nhận

nhiều người chão vì chỉ nghĩ đơn giản hôm nay thua là lỗ phải chão để lấy lại.
ko tính toán đc từ đầu tháng tới giờ bản thân đã chơi đầu tư bao nhiều, thắng thua bao nhiêu, đang lời hay lỗ.
tính toán được là ra ngay.
còn ko tính toán đc là chịu chết.
dại nhất là đang thắng nhiều tiền nhưng gãy 1 ngày cứ nghĩ là hôm nay thua rồi, chết rồi mai chão thôi. chẵng có ai đang thắng mà đi chão cả
Ok đông chi noi rât chinh xac

Hôm nay cả nhà gửi một hôm mai lấy lại! Tin tưởng ở các chủ tich và cao thủ là một chiến thắng bền vững. Chúc cả nhà mạnh khoẻ mai lại lượm lúa!

Tóm lại là 1 niềm tin vẫn theo chủ tịch với tỉ lệ cố định ko chão cuối tháng có tiền mua sữa cho mấy cháu ở nhà mình thì chơi 10k thôi

Tháng 7 đó là ngày trước r bạn ạ. Khi chưa vào diễn đàn. Năm đó tháng 7 âm, 1 tháng ra bao nhiêu cái chạm 7 ấy bạn, cầu kèo bộ tổng chạm cx gẫy sạch. Mình nói ra k phải vì đố kị ghen tị với bạn ấy, tiền của bạn ấy bạn ấy chơi thôi, mình chỉ khuyên bạn ấy nên tỉnh táo. Số bạn ấy kiếm dk với nhiều người đã là lớn r.. anh em đừng nghĩ mình gato j cả, tiền mk có k phải k. Chỉ là những j đã qua, thôi k nói nữa. Chúc a e thắng lớn
Đấy là do bạn tự chơi chứ với lại dây đen cuản bạn quá dài. Còn cao thủ gãy 1 ngãy hôm sau lại ăn nên k có vấn đề gì phải suy nghĩ nặng đầu nhé

nâng vốn lên phải tính nha bạn. kiểu như vốn bạn có 10 đồng thì có nâng vẫn phải chừa đường lui, có 10 đồng chỉ chơi 3 tới 5 đồng thôi còn lại để dự phòng
Bác chơi ngày nào nạp rút ngày đó hay cứ để đó cuối tháng tổng kết thì rút?