Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 47 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Tôi theo dàn a bảo 50d điều tay cũng hơn tuần rồi,thấy rất yên tâm, Hnay nạp vào chơi hơi sớm, thế là ngứa tay ngứa chân vào đánh con lô mt 10d cho vui, ai dè bấm lộn 100d vậy là tạch, thua còn đúng 1k4 , rồi vào nạp tiền để đến giờ còn theo dàn của a bảo, Nhưng lại bảo trì ko nạp đc, bay vào chơi lô tô ra đi thêm 1k vậy là thôi xong! nghĩ Hnay ko theo đc rồi tiếc quá, nhưng đến giờ a bảo lên giàn tôi vẫn vào theo dõi, mà còn có 400k thì đánh thế nào đây! Trong đâu nghĩ ra thôi thì đạp cái xiên stl của a bảo, con hơi thở cuối cùng cũng theo a bảo! Vậy mà lụm đã lại cả vốn lẫn lời! Đúng là mọi sự nó tuỳ duyên ae ah! Qua đây cũng chúc ae chúng ta theo dàn của a bảo luôn rực rỡ tổng kết tuần sau lời hơn tuần trước vậy là OK rồi! Chúc ae và ct Phan Bảo luôn mạnh khỏe!

Tôi theo dàn a bảo 50d điều tay cũng hơn tuần rồi,thấy rất yên tâm, Hnay nạp vào chơi hơi sớm, thế là ngứa tay ngứa chân vào đánh con lô mt 10d cho vui, ai dè bấm lộn 100d vậy là tạch, thua còn đúng 1k4 , rồi vào nạp tiền để đến giờ còn theo dàn của a bảo, Nhưng lại bảo trì ko nạp đc, bay vào chơi lô tô ra đi thêm 1k vậy là thôi xong! nghĩ Hnay ko theo đc rồi tiếc quá, nhưng đến giờ a bảo lên giàn tôi vẫn vào theo dõi, mà còn có 400k thì đánh thế nào đây! Trong đâu nghĩ ra thôi thì đạp cái xiên stl của a bảo, con hơi thở cuối cùng cũng theo a bảo! Vậy mà lụm đã lại cả vốn lẫn lời! Đúng là mọi sự nó tuỳ duyên ae ah! Qua đây cũng chúc ae chúng ta theo dàn của a bảo luôn rực rỡ tổng kết tuần sau lời hơn tuần trước vậy là OK rồi! Chúc ae và ct Phan Bảo luôn mạnh khỏe!
có niềm tin là có chiến thăng bạn nhé

có niềm tin là có chiến thăng bạn nhé
Theo là phải tin! Cám ơn ae admin và các cao thủ đã tạo ra diễn đàn vô cũng thú vị và bỏ ích giúp ae có thêm những kiến thức hữu ích và thu nhập tốt như thế này! Chúc toàn thể ban quản trị luôn vui vẻ, khỏe mạnh để đưa diễn đàn ngày càng phát triển!

đừng chão đừng gấp như thế, đánh kiểu vậy đen lắm bạn ạ.
giữ cái đầu lạnh tham chão to mà vốn yếu là hỏng đấy.
theo ct phải có nguyên tắc thì mới về đc bờ
Vậy ah b? Hnay m đánh hết số vốn m có trong tk kubet. Định mai nạp tiền rồi chão nè b

Mình hôm nay cũng theo ct Phan Bảo ngày đầu dàn 64s thì cũng gãy. Ko biết do vía mình vã vào cầu của ai cũng gãy ko nữa... Hy vọng ngày mai tươi sáng hơn. Chúc ct cùng ae trên gmsh cuối tuần vui vẻ, vững tin chiến thắng !

nhìn nhận tích cực đi, chơi theo ct là cả 1 quá trình dài chứ k phải 1 ngày có thể phán xét đc.
giữ cái đầu lạnh là điều cần thiết nhất phải làm.
hôm nay gửi đồng cầm tiền hộ. tính tổng lãi vẫn hơn 600 củ
Bác chơi ngày nào nạp rút ngày đó hay cứ để đó cuối tháng tổng kết thì rút?
ko biết các bác cho ít kinh nghiệm chứ e dc là rút hết mai chơi lại nạp. Để điểm trong tk ngứa tay lại bay sạch

Chào các bạn hôm nay mình lại trúng lọc dàn PB và HIHI còn 43 số chén luôn 74 như vậy ngày thứ 3 trúng rồi. Không biết có bạn nào chơi không. Xin cám ơn Phan Bảo và HIHI nhé !
Hôm nay dàn PB xịt và HIHI trúng. Vì vậy dàn lọc 43s cũng xịt theo hy vọng ngày mai cả 2 dàn đều trúng.

nhìn nhận tích cực đi, chơi theo ct là cả 1 quá trình dài chứ k phải 1 ngày có thể phán xét đc.
giữ cái đầu lạnh là điều cần thiết nhất phải làm.
hôm nay gửi đồng cầm tiền hộ. tính tổng lãi vẫn hơn 600 củ
Cho mình hỏi bạn muon xem thông kê của mây tháng truoc cua ct phanbao thi vào đâu xem ạ

ko biết các bác cho ít kinh nghiệm chứ e dc là rút hết mai chơi lại nạp. Để điểm trong tk ngứa tay lại bay sạch
B ơi sao Hnay m nạp tiền kubet để chơi mà hình như k dc b nhi? Hỏi Thụy Mẫn mà k thấy trả lời. Hôm qua m đánh hết tiền trong kubet nhưng lại xịt . Hnay nap chơi hình như k dc mà