Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 55 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
cuộc đời vẫn đẹp sao.
ngàn lời cảm ơn giử đến ct @PHANBAO

Chúc mừng cao thủ ?

cảm ơn ct phan bao minh theo ct cung được nữa tháng rồi ăn rất đều ma minh ko giữ được cúng vào loto hết buồn quá

Chân tình khuyên người ae tránh xa lotobet trước tết mình chết vì nó nay bỏ theo 64 của CTPB có tiền đều

Hôm đầu tiên theo dàn đề 64s của a, lại có tiên. Tuy ít nhưng vân vui. Cám ơn a phanbao rất nhiêu.chúc a mạnh khỏe để ném phao cho ae vào bờ ạ.

Bet ngón mình hết gần 200 củ. Nay sợ lắm rồi. Đánh dàn 64 mỗi ngày 45 điểm . Có vốn thì đánh nhiều hơn

cảm ơn ct phan bao minh theo ct cung được nữa tháng rồi ăn rất đều ma minh ko giữ được cúng vào loto hết buồn quá
Nên bỏ lotobet đi bạn ơi , chơi cái đấy say bạc chết nhanh lắm , vào đây đi đều vốn mỗi ngày cuối tháng tổng kết có lãi còn ok hơn nhiều

Cảm ỏn Anh Phan Bảo nhiều... Hôm nay được 10k đề dàn 64 dàn 32 thua -chúc Ae theo Anh PB rực rỏ

Chuẩn luôn bác ạ ! Ct PB ngày nào cũng vào có 300k/s mặc dù có rất nhiều tiền. Góp ý kiến nhiều bạn ko tin nói này kia, có bạn tranh luận nặng lời nên thôi ko tranh luận nữa. Tiền trong túi các bạn ấy mà. PB có nói rất chí lí rằng trong bộ môn này ko nên tham, mình cũng nghĩ mèo bé bắt chuột bé được thì tốt còn thua cũng đừng để mình đi xa quá ko có cơ hội quay đầu.
Chuẩn đó bạn ơi. Biết cách vào tiền rất qt