Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Muốn gỡ nợ nhưng mà càng gỡ càng nợ.ai như e k.e bị nghiện lô và đề kép các bác ah.biết là ct phan bảo ăn rất ổn dàn 64s nhưng mà cứ đến giờ là lại phang toàn lô.e buồn bản thân mình quá
Mình cũng thế cứ bị ngứa tay là đánh tùm lum

Ae ơi.. em đang có 20tr vốn.. đang định sang tháng 4 bắt đầu theo anh Phan Bảo gỡ nợ. E đang tính theo đều tay mỗi ngày 60d liệu ổn ko ạ??

Nên bỏ lotobet đi bạn ơi , chơi cái đấy say bạc chết nhanh lắm , vào đây đi đều vốn mỗi ngày cuối tháng tổng kết có lãi còn ok hơn nhiều
Bỏ bét đi người ae t mất với nó nhiều rồi quyết tâm bỏ

Chúc các chủ tich và các cao thủ mạnh khoẻ hạnh phúc! Chúc cả nhà đại thắng! Chúc bác longlong mai chạm mốc một tỷ để ace cùng nhau tiến bước!!! Kaka
Em đang tính toán.. với vốn 20tr đi đều tay 60d thì dàn gãy 5 tay liên tiếp thì với toang đc.. khả năng này với bác Bảo rất thấp phải ko ạ??
ae cứ chia vốn hợp lý ra mà chơi.không nên tất tay hoặc tham.đó là câu nói a phan bảo đã luôn nhắc nhở ae mình.

E dc 5k vẫn vui,theo a từ từ có vốn trở lại sẽ tăng thêm, mong dc về bờ,cảm ơn a pb nhìu ạ

ae cứ chia vốn hợp lý ra mà chơi.không nên tất tay hoặc tham.đó là câu nói a phan bảo đã luôn nhắc nhở ae mình.
đúng rồi, ct phanbao đã nói là chỉ có người dại mới chơi tất tay thôi.
mình đang ăn đang lãi ổn định tự dưng vì 1 ngày gãy dàn lại đi tất tay là sai lắm

Các bạn theo bác PB thì tùy vốn mà vào tiền!Mình trước vào diễn đàn theo chủ tịch cả lô và dàn đề,giờ nghe chủ tịch khuyên mình bỏ hẳn lô và 3D 4D lô đề,chỉ theo duy nhất dàn đề 64 số.Tháng 03 này mình dự sẵn vốn 100 triệu theo chủ tịch dàn đề 64 số và đây là thống kê của mình tính đến ngày 24/03!View attachment 28177
Quá chuẩn bác ơi

E lính mới nhập môn mong đc chỉ giáo ạ
lính mới chúc may mắn nha, mới vào diễn đàn chắc sẽ k biết nhiều. bạn cố gắng chơi học theo công thức các cao thủ.
đừng chơi linh tinh