Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 64 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Các bác bình tĩnh. Niềm tin của các bác vào CT đâu hết rồi. Lô đề có hôm ăn có hôm trượt mà. Cứ vững tâm đánh theo cách CT bảo đã dặn là được mà. Chúc các bác may mắn. Chúc CT phan bảo vững tâm, bình tĩnh, tỉnh táo để giúp đỡ các ae ở trong diễn đàn nhiều hơn. Xin cảm ơn!

vấn đề là mấy ông này đi chão tiền lên, chết là chết chỗ đấy, tôi lâu lắm mới theo lại dàn của anh Bảo những mà cứ tà tà đi thôi.cùng lắm là chết 10 ngày liền chứ gì,

vấn đề là mấy ông này đi chão tiền lên, chết là chết chỗ đấy, tôi lâu lắm mới theo lại dàn của anh Bảo những mà cứ tà tà đi thôi.cùng lắm là chết 10 ngày liền chứ gì,
giữ cái đầu lạnh khi chơi, luôn nhớ là đừng bao giờ chão

Số b cũng đen nhỉ? M tăng vốn hôm qua và chão hôm nay thì bị gãy. Thoii k sao, ánh sáng phía trc và niềm tin vẫn còn mà! Cố lên! CT ơi ae nhờ cậy và luôn đặt niềm tin vào CT
Vâng , vạn sự khởi đầu nan b nhỉ , tháng 3 âm lịch này gửi đồng 2 ngày đầu tháng , hẹn ngày mai ae báo thù , chúc mn may mắn

Chào ae.e cũng mới theo dàn của ct phần bảo hôm nay ngày t6 hơi buồn là cuối tháng cầu gãy.hi vọng đến t4 rr

Hic hic chào cả nhà muốn hô sự vinh quang mà lại phải hẹn chậm lại thêm một ngày nữa! Lúc này cả nhà phải tự tin lên chủ tich nhà chúng ta đang thử cả nhà xem sự đồng hành của ace chúng ta đi cùng chủ tich thế nào thôi? Chứ mai lại có chén rồi cả nhà ạ. Bác longlong chuyển hình nền của bác về hình cũ đi nhìn trông nó thời thượng và sang trảnh huyền thoại! Chúc chủ tich và cả nhà mai thắng lớn!!!

Hôm nay mình cũng chão. Nhưng mà k sao cả. Lô đề có thắng có thua mới vui. Mai lại lấy lại thôi

Thôi từ giờ đến cuối tháng nhỏ nhẹ nghe ngóng tình hình, sang tháng lấy lại

Phải dựa vào hoàn cảnh của mình mà chơi chứ các bác vốn có ít mà gấp lãi nhiều toang là cụt vốn ko theo đc nữa. Nta vốn dày cho toang 3 ngày cũng chẳng ảnh hưởng gì mấy đừng nhìn vinh quang của nta rồi đua theo. Tự tin chiến thắng cho ngày mai nào :)

Moi nguoi binh tinh. Tôi tin ngay mai se tuoi sang tro lai thôi. Ai o đâu thi o yên đo. Ko nên chao.
Nếu theo pb từ đầu tháng,thì ko ảnh hưởng gì đến hoà bình thế giới cả. Tôi đây mới theo pb 10 ngày gãy 3 vẫn có lãi, chẳng qua do tôi cứ nam+trung+nhất+lô nên mới cụt hết vốn, còn cứ theo nguyên dàn 64s pb thì chẳng có gì mà sợ. Theo tôi a e ko nên chão,đánh đều tay. Tôi đang theo mc 200k. Mà mai còn quay về 100 để tạo vốn và ko đánh thêm gì khác.

Nếu theo pb từ đầu tháng,thì ko ảnh hưởng gì đến hoà bình thế giới cả. Tôi đây mới theo pb 10 ngày gãy 3 vẫn có lãi, chẳng qua do tôi cứ nam+trung+nhất+lô nên mới cụt hết vốn, còn cứ theo nguyên dàn 64s pb thì chẳng có gì mà sợ. Theo tôi a e ko nên chão,đánh đều tay. Tôi đang theo mc 200k. Mà mai còn quay về 100 để tạo vốn và ko đánh thêm gì khác.
Bác vốn căng thế ? e chơi 20k/ 1 số thui kiếm ngày công là ổn áp rồi

Tôi theo dàn CT Hihi cũg ms gãy 2 ngày r lại ăn lạ.i chắc bác Phan Bảo cũng vậy thôi ae mạnh mẽ lên.