Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 65 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Bác vốn căng thế ? e chơi 20k/ 1 số thui kiếm ngày công là ổn áp rồi
Đánh mc 20-50k thì bao giờ gỡ đc 700tr hả. Cũng mới theo pb thôi vì vướng mắc nhiều thứ, bây giờ ko vướng mắc nữa thì lại gãy mất 2 ngày. Hy vọng mai sẽ ăn lại lấy động lực cho a e theo. Giờ vốn ngắn đó chứ vốn mạnh theo mc 300-500k ấy chứ. Tận dụng khi cao thủ đang phong độ

Đánh mc 20-50k thì bao giờ gỡ đc 700tr hả. Cũng mới theo pb thôi vì vướng mắc nhiều thứ, bây giờ ko vướng mắc nữa thì lại gãy mất 2 ngày. Hy vọng mai sẽ ăn lại lấy động lực cho a e theo. Giờ vốn ngắn đó chứ vốn mạnh theo mc 300-500k ấy chứ. Tận dụng khi cao thủ đang phong độ
Bác vẫn có vốn chơi to là ok rồi. E cũng đang ôm cục hơn 400 nhưng lại đang phải làm công nhân bục mặt kiếm tiền trả nợ lên chỉ cần đc thêm ngày công là e mừng lắm rùi ?

Mng chão thì phải chấp nhận đánh đổi thôi. Ăn dc nhiều hơn chút nhưng thử hỏi nếu gãy thông 3 ngày ae mất vốn bằng ng vào đều tiền 12 ngày thì coi như là thág đấy chỉ gãy có 3 ngày đó thôi là ae cũng đã lỗ r. Có đáng để cho ae đánh đổi ko? Lô đề k có gì là tuyệt đối cả. Cái j cũng có thể xảy ra. Nếu tuyệt đối thì bán nhà đi tối nhận về 99 cái r.
Vậy nên mình khuyên các ae nếu ai k thua tha nợ nần thì chỉ nên coi đây như một việc kiếm thêm thu nhập hàng thág. Dc đồng nào hay đồng đấy. Đừng có mà tham. Tiền chia ra có 2-3 phần mỗi ngày chơi 1 phần vào dây đen chả chết. Kêu cgi. Mng chia vốn ra 10-20 phần mỗi ngày chơi 1 phần. Tổng kết thág xem có ra đảo dc ko?
T thống kê nhẹ ntnay thôi nhé. Thág này ct Phan Bảo gãy 6 ngày r. Cho là hết thág gãy thêm 2 ngày nữa đi. Là tổng gãy 8 ngày. (31-8-8x2=7) nếu vào đều tay thì mng vẫn lãi 7 ngày. Vậy toang lsao dc.
Một cái nữa là các og cứ chơi dc 2-3 ngày thấy ăn ngon xog tăng vốn lại vào đúng hôm gãy. Mng nên theo đều thág đầu. Nếu chối thág lãi thì tăng tiền =1/10 số lãi trong tháng. Chơi vậy ms ăn chắc mặc bền. Chứ ham làm giàu thì dễ ra đảo ở thôi.
Thân!

Chủ tich nhà chúng ta nói rõ khi chơi rồi mà! Sao ace đều vội vã kiếm vậy ! Chủ tich bảo vốn it bắt cá bé, ace nào dủ lực thì 1-2-3 hoăc 1-3-8 ko thì cứ chậm chậm một mức ko chão là ok! Các ace cứ thấy bác longlong đấy bác có vốn nhưng ko chão vậy bác đang đi đúng con đường của bác ấy? Còn ace đã ko có vốn thích chão thì nhận mạo hiểm thôi? Chúc chủ tich và bác longlong cùng cả nhà mai lại đại thắng!!!!!

Chủ tich nhà chúng ta nói rõ khi chơi rồi mà! Sao ace đều vội vã kiếm vậy ! Chủ tich bảo vốn it bắt cá bé, ace nào dủ lực thì 1-2-3 hoăc 1-3-8 ko thì cứ chậm chậm một mức ko chão là ok! Các ace cứ thấy bác longlong đấy bác có vốn nhưng ko chão vậy bác đang đi đúng con đường của bác ấy? Còn ace đã ko có vốn thích chão thì nhận mạo hiểm thôi? Chúc chủ tich và bác longlong cùng cả nhà mai lại đại thắng!!!!!
Bình tĩnh, tự tin ko cay cú

Bác vẫn có vốn chơi to là ok rồi. E cũng đang ôm cục hơn 400 nhưng lại đang phải làm công nhân bục mặt kiếm tiền trả nợ lên chỉ cần đc thêm ngày công là e mừng lắm rùi ?
Lúc bắt đầu ý định theo pb vốn còn 90tr. Nhưng mắc phải mấy ông nhắn nhờ đánh thế là ôm 3 hôm mất 50tr. Nghỉ quay sang theo pb thì ăn đc mấy ngày lại nướng hết vào nam trung nhất mệt thâtk

Lúc bắt đầu ý định theo pb vốn còn 90tr. Nhưng mắc phải mấy ông nhắn nhờ đánh thế là ôm 3 hôm mất 50tr. Nghỉ quay sang theo pb thì ăn đc mấy ngày lại nướng hết vào nam trung nhất mệt thâtk
Bác chơi nhiều thế. E thấy đánh đài nam trung nhiều đài quá nó mà toạch thì nặng lắm. Vd chơi 3 con lô đánh 3 đài là 6 con rồi

B thay ảnh đại diện à b Longlong? Chúc ai Hnay theo CT PB rực rỡ nha. M bít Hnay chơi k đúng pp nhưng m còn 5tr k đủ đánh mỗi con 100 nên chênh lệch dàn 36s. Hi vọng tối nổ cả dàn 36s thì m mới lấy lại dc hôm qua! Cầu nguyện nào ae!
đi
Tốt nhất cứ đánh đều tay, đừng chão vì có lần ct Bảo toang thông 4-5 ngày liền. Hnay mình chão x2 thôi nhưng cũng bay sạch số lãi từ đầu tháng, cứ đánh đều tay cuối tháng tổng kết cho nhẹ nhàng
chão gấp 2 còn đỡ, chão gấp 3 gãy bằng 7 ngày ăn. chão khung 3 kì gãy bằng 25 ngày ăn, nên đều tay thôi bạn ah

Bác chơi nhiều thế. E thấy đánh đài nam trung nhiều đài quá nó mà toạch thì nặng lắm. Vd chơi 3 con lô đánh 3 đài là 6 con rồi
Chơi nam trung chơi lô 3 càng theo pb cũng đc mà tôi 6 hôm này tự tìm 2 con ghép 6 càng x3-5d đánh cả 3 đài ăn 1 con là có lãi. Mấy hôm nay đều ăn đc 1 con hnay hơi đen miền nam btl 93 lại lệch càng. Pb miền nam lô xịt 2 hôm nay định theo pb lại kết con 93 của mình quá thành ra mất ăn 2 nháy của pb.

Hic hic chào cả nhà muốn hô sự vinh quang mà lại phải hẹn chậm lại thêm một ngày nữa! Lúc này cả nhà phải tự tin lên chủ tich nhà chúng ta đang thử cả nhà xem sự đồng hành của ace chúng ta đi cùng chủ tich thế nào thôi? Chứ mai lại có chén rồi cả nhà ạ. Bác longlong chuyển hình nền của bác về hình cũ đi nhìn trông nó thời thượng và sang trảnh huyền thoại! Chúc chủ tich và cả nhà mai thắng lớn!!!
[
Nếu theo pb từ đầu tháng,thì ko ảnh hưởng gì đến hoà bình thế giới cả. Tôi đây mới theo pb 10 ngày gãy 3 vẫn có lãi, chẳng qua do tôi cứ nam+trung+nhất+lô nên mới cụt hết vốn, còn cứ theo nguyên dàn 64s pb thì chẳng có gì mà sợ. Theo tôi a e ko nên chão,đánh đều tay. Tôi đang theo mc 200k. Mà mai còn quay về 100 để tạo vốn và ko đánh thêm gì khác.
M theo từ 15/3. Nhưng m chơi k có pp. Ngày đầu đánh 10k gãy. Ngày sau lên 15k, vốn 3tr5, ăn dc mấy ngày tăng tỷ lệ lên thì lãi đến 5tr. 2 hôm xịt thì về move. Nhưng mai m vẫn nạp thêm 10tr để theo. M tin PB sẽ giúp ae lấy lại và phong độ ổn định là cánh tay chèo thuyền đắc lực của các ae. Nhất là Fan yêu quý của mình

Mng chão thì phải chấp nhận đánh đổi thôi. Ăn dc nhiều hơn chút nhưng thử hỏi nếu gãy thông 3 ngày ae mất vốn bằng ng vào đều tiền 12 ngày thì coi như là thág đấy chỉ gãy có 3 ngày đó thôi là ae cũng đã lỗ r. Có đáng để cho ae đánh đổi ko? Lô đề k có gì là tuyệt đối cả. Cái j cũng có thể xảy ra. Nếu tuyệt đối thì bán nhà đi tối nhận về 99 cái r.
Vậy nên mình khuyên các ae nếu ai k thua tha nợ nần thì chỉ nên coi đây như một việc kiếm thêm thu nhập hàng thág. Dc đồng nào hay đồng đấy. Đừng có mà tham. Tiền chia ra có 2-3 phần mỗi ngày chơi 1 phần vào dây đen chả chết. Kêu cgi. Mng chia vốn ra 10-20 phần mỗi ngày chơi 1 phần. Tổng kết thág xem có ra đảo dc ko?
T thống kê nhẹ ntnay thôi nhé. Thág này ct Phan Bảo gãy 6 ngày r. Cho là hết thág gãy thêm 2 ngày nữa đi. Là tổng gãy 8 ngày. (31-8-8x2=7) nếu vào đều tay thì mng vẫn lãi 7 ngày. Vậy toang lsao dc.
Một cái nữa là các og cứ chơi dc 2-3 ngày thấy ăn ngon xog tăng vốn lại vào đúng hôm gãy. Mng nên theo đều thág đầu. Nếu chối thág lãi thì tăng tiền =1/10 số lãi trong tháng. Chơi vậy ms ăn chắc mặc bền. Chứ ham làm giàu thì dễ ra đảo ở thôi.
Thân!
B nói đúng! Huhu

nhầm đánh 3 đài 3 lô thành 9 con hì
Đánh lô 3 càng chứ ko đánh lô 2 càng nhé người a e. Ví dụ kết lô 38 83 thì ghép với 6 càng ra 12con x 5d= 60 x 17 giải miền nam trung ra đc 1020k x 3 đài= 3060k.Nếu trúng 1 nháy đc 5 x 972= 4860-3060=1800 lời nhé.