Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 66 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Đánh lô 3 càng chứ ko đánh lô 2 càng nhé người a e. Ví dụ kết lô 38 83 thì ghép với 6 càng ra 12con x 5d= 60 x 17 giải miền nam trung ra đc 1020k x 3 đài= 3060k.Nếu trúng 1 nháy đc 5 x 972= 4860-3060=1800 lời nhé.
chiều đánh con 17-71 217-417-617 về 517 :)))

Mình cũng là 1 Fan hâm mộ CT Phan Bao các bạn ơi, mình là TV mới tham gia diễn đàn được 4 hôm , thì 3 ngày theo dàn 64s của CT Phan Bao ăn cả 3 . Cám ơn CT PB vừa có tâm vừa có tầm giúp đỡ AE . Chúc CT PB cùng ACE mạnh khỏe chiến thắng anh đồng chiều nay .
Mình vừa vào diễn dan dược 2hom ko biết cop pi dan 64s của cao thủ phan bảo cả nhà có ai biết chỉ mình với mình xin chân thành cảm ơn

Mình đây fan cua a PHANBAO chưa vào DDGMSH chơi nhiêu món thua tha ...vao đây hoc đc nhiêu kinh nghiêm tư ct ae cư 64s phang no bung ... tính làm viêc khác vôn nhiêu đã ae àk ...vào đêu có lãi hàng tháng ok rôi ...e xin chân thành cãm ơn a PHANBAO ...chúc a nhiêu sưc khoe thành công moi công viêc ...giúp ae xa vê bơ an toan ...xin cãm ơn a va DDGMSH
Ban cho hỏi lấy dàn 64s của anh phan bảo ở đâu và
ở nhà chăm con ko làm ra tiền may mà có dàn 64s của Phan Bảo mà mỗi ngày cũng kiếm ra dc 640-700k còn cao hơn người đi làm cảm ơn bạn đã luôn luôn chia sẻ hữu ích cảm ơn rất nhiều
Cho hỏi lấy dân 64scua anh phần bảo ở đâu mấy giờ a chốt

e chơi mỗi miền bắc bak ak, chơi đề là chủ yếu lô lúc nào kết ms chơi
Theo lô miền nam pb cũng đc, vốn ít mà. Cũng hay ăn đó, thấy 2 hôm trc gãy nay định theo lại tự đánh. Vì kết con 93 quá ghép càng lại lệch, hơi buồn

Cầu đề a Phan Bảo gãy 2 ngày rồi ae, thấy mọi người quảng cáo nhiều vào theo đc 3 ngày, hôm kia ăn, hqua, hnay ẳng. Thấy bảo k gãy quá 2 ngày, mình vào theo cái gãy 2 ngày luôn, chẳng lẽ mình đen đến vậy?

e chơi mỗi miền bắc bak ak, chơi đề là chủ yếu lô lúc nào kết ms chơi
Phương châm tôi là chỉ lô miền nam vào nhẹ trc giờ quay miền bắc kiếm chút đỉnh. Dàn 64s miền bắc vào đều tay tùy vốn, ko bạch thủ, ko tứ thủ, ko lô.

Theo 2 ngay xịt ca 2 có gi vô đich
Người a e mới theo nên thấy vậy,chứ rất nhiều sẽ đã và đang theo thì rất ok. Nếu tôi theo pb từ tết tới giờ tôi vào dc nửa bờ rồi, do tôi theo đc vài tay tôi lại tự đánh nên mới xa bờ. A e cứ theo đi rồi mới hiểu đc.

chuẩn công thức luôn. ko gấp chão nữa là ok
Nếu để ý dàn pb tôi thấy có lần ăn 8 tay gãy 1 xong lại ăn 4 tay gãy 1 vừa rồi do tin tưởng dàn đang ăn thông nên vân theo, đúng hôm về 36 gãy là ăn 4 tay trc đó,kiểu bạc nhớ ấy

Ban cho hỏi lấy dàn 64s của anh phan bảo ở đâu và

Cho hỏi lấy dân 64scua anh phần bảo ở đâu mấy giờ a chốt
Ct PHANBAO chôt sô o bat chôt top 2 ban vào sơm khoan 5h40 đơi ct lên sô ...vào trê mang lag vì nhiêu ae vào cùng lúc

Đánh lô 3 càng chứ ko đánh lô 2 càng nhé người a e. Ví dụ kết lô 38 83 thì ghép với 6 càng ra 12con x 5d= 60 x 17 giải miền nam trung ra đc 1020k x 3 đài= 3060k.Nếu trúng 1 nháy đc 5 x 972= 4860-3060=1800 lời nhé.
À tức là chơi lô miền nam vs trung là chơi 3 càng lô mới lãi à bác. E kb lại fang lô thường thấy lỗ quá ?

Cầu đề a Phan Bảo gãy 2 ngày rồi ae, thấy mọi người quảng cáo nhiều vào theo đc 3 ngày, hôm kia ăn, hqua, hnay ẳng. Thấy bảo k gãy quá 2 ngày, mình vào theo cái gãy 2 ngày luôn, chẳng lẽ mình đen đến vậy?
Đề đang ảo thì chịu thôi, bình tĩnh bạn ạ. Hôm trước ct HiHi cũng toang 2 ngày, ct Tony toang 2 ngày giống PB, ko nói trước được điều gì trong thời điểm này cả. Cứ bình tĩnh, tự tin sẽ chiến thắng !

Dung roi do. minh theo hihi toang 2 ngay nay lai an. de quay ao ma cac Chu tich khong phong. 3 ngay tong 5 neu tinh tao se chen BTD