Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 67 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
nay co le minh lai chuyen sang theo Phan Bao. khong ai an duoc mai va cung khong ai gay duoc mai

À tức là chơi lô miền nam vs trung là chơi 3 càng lô mới lãi à bác. E kb lại fang lô thường thấy lỗ quá ?
Lô 3 càng thôi. Nếu kết 1 con bt thì chơi 2 số cũng đc coi như chơi 1 con 3 đài ăn 1 đài là ôk.

bắt như ct PB là cao thủ rồi đó, nếu mọi người tự chơi sẽ thua tha nhiều hơn.

Lô 3 càng thôi. Nếu kết 1 con bt thì chơi 2 số cũng đc coi như chơi 1 con 3 đài ăn 1 đài là ôk.
Chơi lô 3 càng nam. Chơi nhỏ cho có tý gia vị trc khi qua thủ đô thôi. Hoặc có vốn thì chơi chuyển miền nam nhiều cao thủ bắt hay đấy, bác tô hùng, chiênmai,***,ngươi qua đuong. Pb. Nói chung lô miền nam theo họ là ổn.

bắt như ct PB là cao thủ rồi đó, nếu mọi người tự chơi sẽ thua tha nhiều hơn.
Người ta cũng đau đầu lắm mới tìm ra đc con số hàng ngày cho hàng nghìn người theo, bản thân người ta cũng chơi ngày hết hàng bn tiền, mình chơi dàn 64s mc có 100 200 thấm vào đâu. Nên mọi người cứ yên tâm theo đúng pp ko tham ko chào ko bét ko... Đại loại là chỉ dàn 64 xong là tắt máy, xem kết quả về bn là cuối tháng sẽ có lời. Tôi tính pb tháng chỉ cần ăn 22 ngày gãy 8 ngày là mọi người theo đều tay là đã có lương rồi. Tháng này pb mới gãy có 5 ngày thôi.

Người ta cũng đau đầu lắm mới tìm ra đc con số hàng ngày cho hàng nghìn người theo, bản thân người ta cũng chơi ngày hết hàng bn tiền, mình chơi dàn 64s mc có 100 200 thấm vào đâu. Nên mọi người cứ yên tâm theo đúng pp ko tham ko chào ko bét ko... Đại loại là chỉ dàn 64 xong là tắt máy, xem kết quả về bn là cuối tháng sẽ có lời. Tôi tính pb tháng chỉ cần ăn 22 ngày gãy 8 ngày là mọi người theo đều tay là đã có lương rồi. Tháng này pb mới gãy có 5 ngày thôi.
chuẩn rồi bác, bắt chạm đâu p dễ. Mọi người tự bắt tự chơi sẽ thua

chuẩn rồi bác, bắt chạm đâu p dễ. Mọi người tự bắt tự chơi sẽ thua
Uay đông chi noi cho chuân chut 6 ngay rôi đo Đo la : ngay 8 10 15 20 24 25 Ace nên nho ky đê vao tiên cho hop ly Khi noi lên vân đê gi phai noi cho chuân đe ace con biêt luong suc ma theo

mình cũng bay hết
Tốt nhất cứ đánh đều tay, đừng chão vì có lần ct Bảo toang thông 4-5 ngày liền. Hnay mình chão x2 thôi nhưng cũng bay sạch số lãi từ đầu tháng, cứ đánh đều tay cuối tháng tổng kết cho nhẹ nhàng
qua lên cũng bay hết.mình mới theo có 10 ngày gãy hết 5 rồi.sao thấy run tay quá có khi nào gãy nữa ko

Các bác giống em quá. Vốn e chia 3 ngày tính đánh đều tay mà giờ âm 2 ngày thông. Thôi cố gắng kiềm chế, mong ct vững tâm chèo lái anh em
Nhọ vãi , số sao nhọ thế không biết , kiếm vốn vào dàn thì 2 ngày toang liên tục , mong ct bình tĩnh dẫn dắt ae vào bờ an toàn
Nói chung mình cũng giống nhiều ae. Đánh tăng tỷ lệ ngày hôm qua và chão ngày Hnay thì lại gãy. Thôi k sao mai làm lại
Cầu đề a Phan Bảo gãy 2 ngày rồi ae, thấy mọi người quảng cáo nhiều vào theo đc 3 ngày, hôm kia ăn, hqua, hnay ẳng. Thấy bảo k gãy quá 2 ngày, mình vào theo cái gãy 2 ngày luôn, chẳng lẽ mình đen đến vậy?

THEO PHAN BẢO TỪ LÂU CÓ THỜI ĐIỂM THÔNG SUỐT, CÓ THỜI ĐIỂM GÃY LIỀN 4 HÔM NHƯNG KO CÓ CẢM GIÁC BUỒN MÀ LẠI CÀNG THẤY TỰ TIN VÀ KIÊN ĐỊNH VÌ MÌNH ĐỊNH HÌNH ĐƯỢC LỐI CHƠI ĐÓ LÀ "KO THAM LAM KHI ĐANG Ở MẠCH THẮNG VÀ KHÔNG CAY CÚ KHI THUA THA". VỐN MÌNH CÓ HƠN 300 TRIỆU TUY NHIÊN MÌNH GIỚI HẠN MỘT NGÀY CHỈ VÀO GIÀN ĐỀ 150K/ SỐ X 64 SỐ =9.600.000Đ/NGÀY( KHOẢNG 10 TRIỆU/NGÀY).MÌNH CỦNG KHÔNG CHẢO NẾU HÔM TRƯỚC KHÔNG RA, CÙNG LẮM GÃY NGÀY 2 THÌ MÌNH NGHỈ CẮT CẦU. QUAN TRỌNG NHẤT LÀ KIỀM CHẾ ĐƯỢC CẢM XÚC. CẢM ƠN BẢO RẤT NHIỀU, HỌC CÁCH CHƠI, CÁCH KIỂM SOÁT VÀO TIỀN CÓ KHI CÒN KHÓ HƠN LỰA CHỌN CON SỐ ĐỂ ĐÁNH.

Ok bác. Sáng ra bet nó liếm của e 5m rùi :(
Vẫn chơi bét ah, nghỉ luoon bét trc khi quá muộn, tôi có hôm miền bắc thua 40 củ. Qua bét xem gỡ gạt đc ko. Vốn có 15 củ. Gỡ đc 25 củ rồi, ra rút tiền nó lại bảo trì ngân hàng thế là hết rút, đêm ko ngủ đc, mở ra chơi thế là toang sạch cả gốc lẫn lời, 40 củ. Nói chung bét nó chỉ lịnh người mới chơi rồi nó hút máu sau tỉnh táo thì thua rồi hay đc rồi cũng ko dính vào bét.pb đăng đơn cược bét thấy dàn đó ăn, nhưng pb cũng phải trả rất nhiều mồ hôi công sức vào đó rồi, thậm chí cả máu nữa pb mới có kinh nghiệm môn đó, a e mình tốt nhất là dẹp.

Uay đông chi noi cho chuân chut 6 ngay rôi đo Đo la : ngay 8 10 15 20 24 25 Ace nên nho ky đê vao tiên cho hop ly Khi noi lên vân đê gi phai noi cho chuân đe ace con biêt luong suc ma theo
6 ngày gì bác? gãy 6 ngày đó ah? gãy thì sao chứ? thua đâu bác?

THEO PHAN BẢO TỪ LÂU CÓ THỜI ĐIỂM THÔNG SUỐT, CÓ THỜI ĐIỂM GÃY LIỀN 4 HÔM NHƯNG KO CÓ CẢM GIÁC BUỒN MÀ LẠI CÀNG THẤY TỰ TIN VÀ KIÊN ĐỊNH VÌ MÌNH ĐỊNH HÌNH ĐƯỢC LỐI CHƠI ĐÓ LÀ "KO THAM LAM KHI ĐANG Ở MẠCH THẮNG VÀ KHÔNG CAY CÚ KHI THUA THA". VỐN MÌNH CÓ HƠN 300 TRIỆU TUY NHIÊN MÌNH GIỚI HẠN MỘT NGÀY CHỈ VÀO GIÀN ĐỀ 150K/ SỐ X 64 SỐ =9.600.000Đ/NGÀY( KHOẢNG 10 TRIỆU/NGÀY).MÌNH CỦNG KHÔNG CHẢO NẾU HÔM TRƯỚC KHÔNG RA, CÙNG LẮM GÃY NGÀY 2 THÌ MÌNH NGHỈ CẮT CẦU. QUAN TRỌNG NHẤT LÀ KIỀM CHẾ ĐƯỢC CẢM XÚC. CẢM ƠN BẢO RẤT NHIỀU, HỌC CÁCH CHƠI, CÁCH KIỂM SOÁT VÀO TIỀN CÓ KHI CÒN KHÓ HƠN LỰA CHỌN CON SỐ ĐỂ ĐÁNH.
đúng rồi bác, nên vậy bác ạ

Ok. Cám ơn bác. Giờ e chỉ còn 10trieu chắc đánh bé xuống vậy. E thấy dàn bác Bảo đag ăn thôg mà e k dám vào e sợ gãy. Nhịp trước e thấy khoảng 3-4 ngày là gãy, hnay là ngày thứ 6 rùi mà e k dám vào. Mà đợi đến lúc gãy thì sốt ruột quá bác ạ!
da thich la vao luon cho doi lam gi