Tâm sự - Cứ tưởng là về bờ an toàn nhưng quá sai lầm mọi ng ạ mong mọi người đừng giống như tôi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cứ tưởng là về bờ an toàn nhưng quá sai lầm mọi ng ạ mong mọi người đừng giống như tôi

Trong 2 tuần từ 1m lên 25m nhưng đên náy chỉ vì tham gỡ 200k mà thua 25m luôn. Chỉ mong a e đừng giông như mình . Giờ cũng chẳng còn vốn để chơi nữa ? Buồn lắm mọi ng ak

Đính kèm

• 636.1 KB Lượt xem: 176
  • 958 KB Lượt xem: 176
  • 502.5 KB Lượt xem: 176
:( vì 2 chữ "cố gỡ".
chỉ mong anh luôn khắc ghi bài học xương máu này để có thể bước đi bình tĩnh hơn, chúc anh sớm về bờ nhé

Giống tôi quá mới đầu nạp 5m chơi kéo đi kéo lại rồi cố 300k cho đủ 10m rồi rút nhưng ko đc b ak thua hết rồi cay cú nạp 5m nữa rồi càng cay cú nên trong vòng 3 tiếng tôi bay 50m đấy

Ae lại tham khảo có lãi k rút còn để bị thua lại cái này nói đâu có sai tham thi thâm thôi

Cố làm gì lại thành quá cố

Chịu dễ ăn như thế thì nhiều ae về bờ rồi

E cứ dủ chỉ tiêu 500k 1 ngày là ok rồi

Chúc bác sớm lấy lại bình tĩnh và dương trở lại

Mình biết và chơi cái này cũng ngót nghét 3 năm rồi . Cũng thua ko biêtd là bao nhiêu tiền rồi cũng chẳng nhớ đx nữa . Cứ có đồng nào lại nạp vao dù 500k hay vài triệu . Đúng là cũng đã nói nhiều lần với mình là nên làm chủ bản thân đc . Đúng thật là sao vẫn đi vào con đuòng sai lầm đó . Vừa rồi đi làm đc 1tr nên nạp vào đánh 2d cả 3 miền lên đc khoảng 2,3 tr gì đó sau đó thỉnh thoảng vào sóc đĩa thả 1,2 nhát là cũng nghỉ luôn nhưng đúng nó cho ăn thì đánh đâu thắng có cứ dần dần số vốn lên 25tr trong 2 tuần tích góp . Cứ nghĩ tết này có tiền trả nợ rồi vậy mà chỉ vì bữa cơm tất niên tối hôm qua sau khi rượu xong vào xem kết quả thì âm có đúng 200k vì đề về kép thế là vào đánh 3d 27lo thua 8tr . Còn 17tr trong tk nạp vào đánh sóc đĩa mong gỡ lại vậy mà nó cho chết là chết ko có cửa thắng đánh đâu thua đấy. Thế là trong nửa tiếng thua hết sạch luôn giờ vốn cũng chẳng còn đồng nào để chơi nữa buồn thật sự mọi ng ạ. Vẫn là chuyện ko làm chủ đc bản thân dẫn đến say bạc . Mong các bạn cố gắng đừng để như mình nhé cảm ơn các bạn đã lắng nghe

Cái này chịu thôi cay cú chỉ có chết

Đánh ăn đc 3 4m thua 1 cái mất 25m nên kiềm chế

E nè bác 2tr lên 50tr giờ còn lại 5tr tiêu pha bữa giờ còn 2tr vốn thôi.
Bet cho lên rồi đẩy xuống cho mình yếu tâm lý lập trường k vững.
Giờ e chỉ chuyên tâm vào MB thôi.
Bet thì 100.200 là ổn.
Cố quá lại quá cố thôi.

Ơ bác chơi tài xỉu là đi đều tiền à

1m lên 25 là đánh hơi siêu rồi chỉ vì tham mới thua thui