Lotto Bet - cùng nhau về bờ với cầu kèo xổ số thế giới | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet cùng nhau về bờ với cầu kèo xổ số thế giới

C

chaunguyen

Guest
49432

anh em nhìn những tần suất đường đi của các con số nó đang thống kê về thấp hay về nhiều của các hàng như đơn vị chục ngàn trăm ngàn và chục anh em chú ý biên độ về của mỗi con số khác nhau trong các hàng , hãy lấy con khan của 1 hàng đánh và so vs biên độ các hàng khác nếu cùng biên độ xuất hiện thấp ta có thể lấy nó làm số bỏ đầu tiên và tương tự con số thứ 2 ta có thể bỏ được ra 2 con số để làm hàng phức hợp hậu nhị hoặc tiền nhị tùy anh em , và có thể bỏ nhiều số để làm dàn ít nhé !!! chúc anh em tham khảo cầu vui vẻ !!!

đúng là những cao thủ thì mới có thể nhìn ra những càu như thế này chứ mình chịu chưa thấy gì cả

chưa hiểu rõ lắm nhưng có cầu chạy ổn định bác chỉ tôi chơi với

anh em nhìn kĩ sẽ thấy thôi

cho e choi vs bac ad oi e dang xa dao qua

View attachment 49432
anh em nhìn những tần suất đường đi của các con số nó đang thống kê về thấp hay về nhiều của các hàng như đơn vị chục ngàn trăm ngàn và chục anh em chú ý biên độ về của mỗi con số khác nhau trong các hàng , hãy lấy con khan của 1 hàng đánh và so vs biên độ các hàng khác nếu cùng biên độ xuất hiện thấp ta có thể lấy nó làm số bỏ đầu tiên và tương tự con số thứ 2 ta có thể bỏ được ra 2 con số để làm hàng phức hợp hậu nhị hoặc tiền nhị tùy anh em , và có thể bỏ nhiều số để làm dàn ít nhé !!! chúc anh em tham khảo cầu vui vẻ !!!
Cao thủ này là chuyên chơi cổ phiếu nên nhìn biểu đồ rất giỏi. E xin đc học hỏi cao thủ ah

Mình nhìn mà hoa hết mat không hiểu gì luôn. Mong cao nhân chỉ dạy

đánh bắt 1 hàng số hả các bạn

View attachment 49432