Cuối năm quay ảo quá ae có dàn đề nào ăn ổn ko ạ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cuối năm quay ảo quá ae có dàn đề nào ăn ổn ko ạ

mình đang theo dàn của chủ tịch HIHI thông 8 ngày rồi , chủ tịch HIHI đang ổn định ok lắm
t cũng đang theo dàn của ct hihi 2 hôm nay chén liên hoàn luôn , giáng sinh ấm áp nên chuẩn bị đi chơi đây

Dàn bao nhiêu số vốn ae bao nhiều chơi hàng ngày hay chơi theo tuần
Ae phải đưa thêm thông tin thì các ae khác mới chỉ ae cặn kẽ đc nhé

Anh Tố ko đi chơi Noel hay sao mà vẫn ngồi đây tâm sự chia sẻ với anh em?

Anh tố ơi em còn 15tr thôi mà em âm 130tr em phải đánh như thế nào được ạ mong lời khuyên của anh.

Dàn bn số cũng đc chủ tịch ạ chỉ cần ko gãy thông ý ạ

Dàn bn số cũng đc chủ tịch ạ chỉ cần ko gãy thông ý ạ
Trời nếu bạn tìm và hỏi cái cầu ko gãy thì chắc chỉ có Sang trời Âu. Chứ đã là cầu Lô đề thì trả có cầu nào ko gãy. Nếu Ai khẳng định là lên cầu ko gãy thì đánh 95 số mình cũng đánh bạn ạ. Tất cả các cầu kèo chỉ mang tính chất tham khảo. Còn các chủ tịch. Và các Cao thủ. Người Ta có kinh nghiệm bắt cầu thì độ sắc Xuất ăn Cao hơn. Cá nhân tôi thấy trong tập đoàn giải mã số học. Các Cao thủ các chủ tịch. Lên dàn rất giỏi. Vậy bạn vào đây. Phải học hỏi pp chơi pp vào tiền. Và theo Ai theo 1 người. Ko đứng núi này trông núi kia. Tôi Tin rằng bạn sẽ vào bờ An toàn. Còn chơi to hay nhỏ. Tùy vào vốn của bạn. Chúc bạn nói riêng. Và các thành viên trong tập đoàn nói chung. Sớm chọn Cho mình đc những Con số may mắn. Ạ.