Tâm sự - Cứu giúp em | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cứu giúp em

Gửi lời chào tới anh chị em diễn đàn cùng các chủ tịch.
Em lỡ lầm đường lạc lối, thua đâu đó tầm 100tr .với em cũng là một con số quá lớn. Có lẽ là do em chơi không đúng phương pháp, và nói chung lại là đen. Tiền mất thì đã mất rồi, nhưng mà đó lại là nợ nên gồng gánh nhọc lắm anh em ạ. Giờ còn đúng 10tr làm vốn mà hoang mang không biết phải làm gì, chơi như thế nào, mong anh em và các chủ tịch soi đường chỉ lối. Em cảm ơn

Em lỡ lầm đường lạc lối, thua đâu đó tầm 100tr .với em cũng là một con số quá lớn. Có lẽ là do em chơi không đúng phương pháp, và nói chung lại là đen. Tiền mất thì đã mất rồi, nhưng mà đó lại là nợ nên gồng gánh nhọc lắm anh em ạ. Giờ còn đúng 10tr làm vốn mà hoang mang không biết phải làm gì, chơi như thế nào, mong anh em và các chủ tịch soi đường chỉ lối. Em cảm ơn
Rất thông cảm với hoàn cảnh của ae .tôi cũng đã từng như ae ,nhưng nau tôi đã về bờ .khuyên ae lên tạm dừng 1 vài ngày để tĩnh tâm và học hỏi pp của các cao thủ đi trước
Ae vào các mục
1- người về bờ
Học cách về bờ của ct đi trước
2- góc tâm sự thảo luận
Tại đây ae có thể hỏi những vấn đề còn thắc mắc
3- kênh yohup fm
Có các audio cs ,tâm sự của ae đi lên từ nợ lần
BẠN THAM KHẢO NHỮNG MỤC NHƯ THÀNH VIÊN ĐÃ CHIA SẺ NHÉ BẠN

Tóm lại cờ bạc là bác thằng bần, nhưng nỡ nợ nần thì cứ phải theo.Xem ngày tốt theo tuổi đánh du kích mới có hy vọng.luận ra được cách chơi thì hết tiền ,chờ đợi và lạc quan hy vọng về bờ.

Toàn người hoàn cảnh giống mình vậy , giờ chỉ mong có chút vốn mak trả thù bét ngày kiếm 1 củ ko ham, chứ chơi bet mà bị nó cuốn thì sắp mặt , giờ cầu kèo nắm hết rồi mak bị bet cuốn quá nên vẫn toang do mong gỡ nhanh ae a??

Toàn người hoàn cảnh giống mình vậy , giờ chỉ mong có chút vốn mak trả thù bét ngày kiếm 1 củ ko ham, chứ chơi bet mà bị nó cuốn thì sắp mặt , giờ cầu kèo nắm hết rồi mak bị bet cuốn quá nên vẫn toang do mong gỡ nhanh ae a??
Thôi bác ơi. Bản lĩnh bác đến đâu mà bảo ngày kiếm đủ 1tr là nghỉ. Lại còn đang nợ nữa thì k có chuyện đấy đâu

Thôi bác ơi. Bản lĩnh bác đến đâu mà bảo ngày kiếm đủ 1tr là nghỉ. Lại còn đang nợ nữa thì k có chuyện đấy đâu
Tôi có xạo đâu , nếu gặp đây đỏ và chơi đúng chỉ tiêu ngày kiếm 1 củ ko khó. Tôi thường 1 củ kéo lên 10 củ mà bet nó cuốn quá ko kiềm chế được nên vẫn toang ??‍♀️??‍♀️

mình cũng cùng cảnh như mấy anh em đấy. giờ mình chỉ muốn nói với bạn một câu giờ vốn bạn còn 10tr thì nghe mình đầu tiên bạn không nghĩ đánh lô nữa. mình không biết 100tr đã mất kia bạn có mất tiền vay lãi tháng không. nếu mất tiền lãi thì đầu tiên không có cửa để gỡ lại một cách nhanh tróng được. giờ nóng vội là cụt vốn là bạn hết cửa đấy.. mình khuyên bạn hàng ngày vào theo dàn 64 số của chủ tịch HiHi chỉ đánh 15-20n.cứ gột dần đủ tiền trả lãi thì xong mới tính nhân tiền. giờ anh em cùng hoàn cảnh thì mình cũng chỉ động viên anh em vậy thôi chúc anh em tĩnh tâm để có cơ hội được vào bờ
chuẩn luân người ae từ hôm 23/4- 30/4 mình cung ăn được đủ đóng lãi rồi mà không rừng chơi nhỏ lai tham rồi cũng đi hết nghĩ mà sao ngu thế xa bờ Là phải giờ hết vốn luan

cùng hoàn cảnh nhưng mình có pp để về bờ.
đang định kéo ae xa bờ 1 tháng...tại 1 topic nào đó mình tự lập.

chia sẻ thêm vs ae xa bờ là ko nên đánh ăn theo chỉ tiêu, vì cuối cùng cũng chẳng đến đâu cả. Ví dụ ngày ăn chỉ tiêu 500k, nhưng có chắc mai ae ăn dc 500k nữa ko? hay lại toang thêm 2-3 củ rồi gỡ cả tuần ko lại? Đó ko p chân lý nên ko về bờ dc. Cách về bờ nhanh nhất là nếu ae nợ ít có thể cố làm trả dc thì nên bỏ. Ai đam mê hoặc nợ nần sâu thì hít thở sâu vào rồi bình tĩnh gỡ!

BẠN giúp tôi với ạ. Cùng hoàn cảnh nợ nần. Tôi giờ rất hoang mang. Củng như chủ tóppic này. Mong bạn chỉ cho
thui để mình chia sẻ cho các bn pp và khung giờ để các bn chơi và mong các bn tuân thủ theo quy tắc để vào bờ an toàn:khung giờ 10h,17h,20h30 hàng ngày.Trc khi các bn mún chơi hậu tam thì fai soi hậu nhị cho chuẩn trc mình thì chỉ chơi 3 pp sau:pp thứ 1:hàng ngàn và hàng trăm cộng với nhau ra bao nh cộng thêm 0123 ra 4 chạm,pp thứ 2 dùng trung tam cộng lại rùi cộng 0123,pp thứ 3 hàng ngàn cộng hàng chục ra bao nh cộng thêm 0123. tất cả các pp trên ghép càng 1-8(nếu các bn mún soi càng hãy comment tôi sẽ chỉ cách soi riêng càng). trc khi chơi các bn hãy soi trc 5 bàn trc xem nó đang chạy cầu nào rùi hãy vào tiền chơi mong các bn theo quy tắc và sớm vào bờ xin cảm ơn!

chia sẻ thêm vs ae xa bờ là ko nên đánh ăn theo chỉ tiêu, vì cuối cùng cũng chẳng đến đâu cả. Ví dụ ngày ăn chỉ tiêu 500k, nhưng có chắc mai ae ăn dc 500k nữa ko? hay lại toang thêm 2-3 củ rồi gỡ cả tuần ko lại? Đó ko p chân lý nên ko về bờ dc.
Vậy pp của người anh em là gì, mong được chia sẻ.

thui để mình chia sẻ cho các bn pp và khung giờ để các bn chơi và mong các bn tuân thủ theo quy tắc để vào bờ an toàn:khung giờ 10h,17h,20h30 hàng ngày.Trc khi các bn mún chơi hậu tam thì fai soi hậu nhị cho chuẩn trc mình thì chỉ chơi 3 pp sau:pp thứ 1:hàng ngàn và hàng trăm cộng với nhau ra bao nh cộng thêm 0123 ra 4 chạm,pp thứ 2 dùng trung tam cộng lại rùi cộng 0123,pp thứ 3 hàng ngàn cộng hàng chục ra bao nh cộng thêm 0123. tất cả các pp trên ghép càng 1-8(nếu các bn mún soi càng hãy comment tôi sẽ chỉ cách soi riêng càng). trc khi chơi các bn hãy soi trc 5 bàn trc xem nó đang chạy cầu nào rùi hãy vào tiền chơi mong các bn theo quy tắc và sớm vào bờ xin cảm ơn!
Cảm ơn người anh em. Nhưng mình xa Bet thời gian nữa, chứ cuốn lại thì toang đoàng luôn.

Bạn nên theo dàn của chủ tịch hihi ở câu lạc bộ đề đuôi. Mình nợ 1ty vay nóng để gỡ lại theo dàn của chủ tịch hihi, ko lô, ko xiên, ko theo cầu nào hết... Thật tỉnh và chỉ theo chủ tịch hihi, vào tiền theo tỉ lệ 1:3:8

Bạn nên theo dàn của chủ tịch hihi ở câu lạc bộ đề đuôi. Mình nợ 1ty vay nóng để gỡ lại theo dàn của chủ tịch hihi, ko lô, ko xiên, ko theo cầu nào hết... Thật tỉnh và chỉ theo chủ tịch hihi, vào tiền theo tỉ lệ 1:3:8
Mình đang định đi đều, không chão, vì sợ gãy một khung lac sạch vốn luôn :(

Dàn 64 s mà bạn chão à, chắc vốn cũng to đấy nhỉ?

chia sẻ thêm vs ae xa bờ là ko nên đánh ăn theo chỉ tiêu, vì cuối cùng cũng chẳng đến đâu cả. Ví dụ ngày ăn chỉ tiêu 500k, nhưng có chắc mai ae ăn dc 500k nữa ko? hay lại toang thêm 2-3 củ rồi gỡ cả tuần ko lại? Đó ko p chân lý nên ko về bờ dc. Cách về bờ nhanh nhất là nếu ae nợ ít có thể cố làm trả dc thì nên bỏ. Ai đam mê hoặc nợ nần sâu thì hít thở sâu vào rồi bình tĩnh gỡ!
bác Cho e lời khuyên nhé, hiện tại e Đang nợ 80tr ,có nên vay thêm để đánh Theo dàn 64s gỡ ko ạ?