Tâm sự - Cứu giúp em | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cứu giúp em

Gửi lời chào tới anh chị em diễn đàn cùng các chủ tịch.
Em lỡ lầm đường lạc lối, thua đâu đó tầm 100tr .với em cũng là một con số quá lớn. Có lẽ là do em chơi không đúng phương pháp, và nói chung lại là đen. Tiền mất thì đã mất rồi, nhưng mà đó lại là nợ nên gồng gánh nhọc lắm anh em ạ. Giờ còn đúng 10tr làm vốn mà hoang mang không biết phải làm gì, chơi như thế nào, mong anh em và các chủ tịch soi đường chỉ lối. Em cảm ơn

Bạn theo dàn 64s của chủ tịch HIHI và chủ tịch Phan bão sẽ về bờ nhé

vậy bạn chia vốn ra theo chủ tịch hihi nhé
Vô tiền theo phương pháp 1-2-7 của chủ tịch hihi luôn
Bạn đánh 1 lần 15d/1s = 960/64s là từ từ sẽ về bờ

vậy bạn chia vốn ra theo chủ tịch hihi nhé
Vô tiền theo phương pháp 1-2-7 của chủ tịch hihi luôn
Bạn đánh 1 lần 15d/1s = 960/64s là từ từ sẽ về bờ
B Theo chủ tịch hihi lâu chưa? Có trượt 3ngay liên tục Bao giờ ko ạ? Đánh đều tay 30k được ko ạ?

B Theo chủ tịch hihi lâu chưa? Có trượt 3ngay liên tục Bao giờ ko ạ? Đánh đều tay 30k được ko ạ?

Theo tôi bạn nên bỏ hết mọi trò chơi, vốn còn 10 triệu vẫn còn nhiều cơ hội để về bờ, nếu bình tĩnh nghe theo ae đã khuyên. Đó là, theo CT Hihi chơi đề MB dàn 64s mỗi ngày và chơi đúng PP của CT đã đưa ra. Tuần đầu nên chơi mỗi ngày 20k x 64s, sau tuần nếu ổn và có lời thì tăng mỗi ngày 30k x 64s. Rồi tiếp theo tự bạn cân nhắc, chúc người ae tĩnh tâm và về bờ sau vài tháng. Nên nhớ rằng về Hà Nội không vội được đâu ???

cảm ơn đã CS, e cũng phải liều vay thêm 20tr bám CT về bờ thôi ,chót bị âm rồi giờ phải cố gắng làm lại vậy

Bạn nên theo dàn của chủ tịch hihi ở câu lạc bộ đề đuôi. Mình nợ 1ty vay nóng để gỡ lại theo dàn của chủ tịch hihi, ko lô, ko xiên, ko theo cầu nào hết... Thật tỉnh và chỉ theo chủ tịch hihi, vào tiền theo tỉ lệ 1:3:8
Tỉ lệ 1:3:8 là ntn bạn

Mình theo CT hihi lâu rồi
Bạn nên đánh 15d và đánh theo PP của CT hihi
Từ từ vốn dầy lên rồi bắt thêm tiền

ai cung co dây đỏ dây đen chủ tịch cao thủ cung thế.. nếu may mắn vào dây đỏ thi về bờ.. nếu xui theo day đen... thì xong. . chúc anh em vào dây đỏ nhe..
Nghe mà thấy buồn. Chúc ae đỏ thành công

Thì bạn ấy ko còn vốn nên đành ăn toàn vệ dàn thôi, chảo mà đen gây khủng thì chỉ có ra đảo ở vs khi thôi
hoang mang quá, có nên vay tiếp để gỡ ko ạ, vào dây Đen của các CT lại ra xa hơn ạ hichic

hoang mang quá, có nên vay tiếp để gỡ ko ạ, vào dây Đen của các CT lại ra xa hơn ạ hichic
Nói chung cái này cũng ko nói trước dc những đánh đều tay đen lắm thì hoà tiền hoặc thua ít, con chảo mà gẫy thì xong luôn

Nói chung cái này cũng ko nói trước dc những đánh đều tay đen lắm thì hoà tiền hoặc thua ít, con chảo mà gẫy thì xong luôn
vậy thì cứ đánh đều, tháng nào Đen thì thua ít còn tháng nào đỏ sẽ ăn b nhỉ?