Thảo luận - Đã có bác nào về bờ từ dàn đề 64s chưa | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Đã có bác nào về bờ từ dàn đề 64s chưa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Các bạn thích nuôi thì một dàn lẻ chẵn hoặc chẵn lẻ cứ bám chắc chắn về nếu có tiền thì nuôi cả hai

Các bạn thích nuôi thì một dàn lẻ chẵn hoặc chẵn lẻ cứ bám chắc chắn về nếu có tiền thì nuôi cả hai
Nuôi cả 2 thì vốn cần ít nhất 100 triệu để mỗi tháng kiếm dc 14 triệu

DÀN 64 SỐ CỨ ĂN 2 TAY MÀ THUA 1 TAY LÀ HOÀ, MỘT TUẦN CHƠI ĐỀU KO CHÃO MÀ GÃY 2 NGÀY LÀ KO CÒN LÃI. CÒN NẾU CHÃO MÀ GÃY THÔNG 3-4 TAY THÌ COI XONG LÝ DO: 1 LÀ HẾT VỐN, 2 LÀ CÒN VỐN NHƯNG SẼ RUN TAY( VÌ KO AI CHƠI DÀN 64 SỐ MÀ XUẤT PHÁT TỪ 1 ĐIỂM TOÀN THƯỜNG TỪ KHỞI ĐẦU LÀ 10 ĐIỂM RỒI)
toppic bị bay rồi e? mong e lên số cứu a e với

Bạn nói đúng
Chưa hẳn là đúng bạn nhé ví dụ như tháng 12
Tuỳ theo vốn của mn thôi b. Nhưng quan trọng là b phải có đủ 5 tay.
Nếu b đi 20k/64s/ ngày = 1280k
Vậy vốn b nhất định phải có là: 1280*5= 6400k

B đừng tham đi chão. Đi đều vốn b ạ

M theo mình ct KHAI89 thôi b. Vì ct này hiện đang đứng vị trí số 1. Và m chỉ chơi 4cham đó thôi. K chơi lô. Hay gì hết.
Neu chủ tịch gãy xuống top 2 thì bạn có theo nữa ko

Căng lắm. Gẫy gấp 4 thì tỉ lệ 7 ngày là: 1 4 16 64 256 1024 4096. Đánh từ 1 điểm cần 327.660 điểm. Mà ăn không bao nhiêu. Chưa kể ngày thứ 7 đánh 4096 điểm 1 số, vượt mức cược nhiều người với lại run tay có dám đánh nữa không
Chắc người ko bt mới đánh dàn 60s gấp 4 lại còn khung 7n. Bị điên.. 3_4n đã chết nói gì đến 7n.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.