Về bờ - Đã nhìn thấy bờ mờ mờ rồi hiii | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đã nhìn thấy bờ mờ mờ rồi hiii

tiendc

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
176
Điểm
128
Xu
10,000Xu
Nay vốn ít tiền theo lô, đề a PHANBAO. Ko thì cũng ấm êm cái Tết. Mình đọc rất nhiều cm của a PHANBAO để học hỏi kinh nghiệm và cảm thấy a rất có tâm, có tầm. Một người thật sự bản lĩnh, mình rất khâm phục a PHANBAO!!!
Mọi người ở mọi miền đất nước dù chưa biết mặt nhau nhưng diễn đàn đã kéo chúng ta lại gần nhau hơn và đã giúp đỡ rất nhiều ae về bờ vui cùng gia đình!
Mình xin chân thành cảm ơn, cảm ơn tất cả a chị e trong Ban quản trị GMSH và các chủ tịch. Đặc biệt gửi lời cảm ơn a PHANBAO ạ!!!

121 3 nháy vs con bt 30 tổng chén 4 nháy e cảm ơn a bảo nh` lm , gđ đang định đi ngắm cây đào để ăn tết a ạ

may e big bet về bờ rr a bảo ơi , e cảm ơn a đã cho e và gđ e 1 cái tết ấm no và bánh trưng nhân đầy thịt :love::love:

A bảo chốt thông kih khủng khiếp đẳng cấp số 1

cũng nhờ có a bảo nên e chơi loto bet cũng kiếm 3 củ 1 ngày, cảm ơn a , chúc a nh` sk thành công trg cs

Đồng s chạy khỏi nắng đc , thông từ năm nọ đến năm kìa ln , a bảo ido của êm

30 năm qa , e chỉ khóc 3 lần . lần đầu là mới sinh ra , lần 2 là e và vk e dắt tay nhau vào lễ đg , lần 3 là hn e đã chính thức cầm hơn 60 tr đi trả nợ , trả xong e đã ôm vk khóc rất nh` , cảm ơn a có thể nói a là ng tái sinh e lần thứ 2 , e k bít nói j hơn ngoài 2 tiếng cảm ơn

30 năm qa , e chỉ khóc 3 lần . lần đầu là mới sinh ra , lần 2 là e và vk e dắt tay nhau vào lễ đg , lần 3 là hn e đã chính thức cầm hơn 60 tr đi trả nợ , trả xong e đã ôm vk khóc rất nh` , cảm ơn a có thể nói a là ng tái sinh e lần thứ 2 , e k bít nói j hơn ngoài 2 tiếng cảm ơn
cm a đã về bờ nhé

hehe ngày nào cũng chén lô với đề may e chén đc cả 3 càng đề lúa về cái phải rút ra ln và ngay

cứ bám càng a bảo ở đảo xa tít chân trời thì cũng về đc hết

16967

cả tài sản của e còn mỗi 5tr5 nên e đánh mỗi cặp stl của a bảo , tưng bừng qá a ạ , e cảm ơn a , đủ tiền dẫn vk con đi mua quần áo tết r ạ

Hôm qua mình dánh dàn đề của phan bảo mất gần 5trieu hôm nay khg có tiền đánh thì nó nổ đen quá buồn quá

E đang mơ đc như a đây a ơi?

Nay vốn ít tiền theo lô, đề a PHANBAO. Ko thì cũng ấm êm cái Tết. Mình đọc rất nhiều cm của a PHANBAO để học hỏi kinh nghiệm và cảm thấy a rất có tâm, có tầm. Một người thật sự bản lĩnh, mình rất khâm phục a PHANBAO!!!
Mọi người ở mọi miền đất nước dù chưa biết mặt nhau nhưng diễn đàn đã kéo chúng ta lại gần nhau hơn và đã giúp đỡ rất nhiều ae về bờ vui cùng gia đình!
Mình xin chân thành cảm ơn, cảm ơn tất cả a chị e trong Ban quản trị GMSH và các chủ tịch. Đặc biệt gửi lời cảm ơn a PHANBAO ạ!!!
M củng ita vốn. Vào từ từ thôi b à. Vội là chết