Lotto Bet - dàn 3 góc hậu tam- loto bet | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet dàn 3 góc hậu tam- loto bet

Quan trọng bắt đc lúc nào nhóm 3 xuất hiện tại 3 tam là ok , có dấu hiệu nào nhận biết ko chủ thớt, bắt đc ra 2 đôi với sám là dễ húo đc 3 tam nhất

Anh em cứ thấy người ta đưa lên là vào ah ràn 270s đi 3 Tam ko biết cách vào thì ra đảo nhanh lắm . Tôi có ràn 144s mà còn ko dám rình để chơi 3 tâm đây các bác. Tự mình tìm hiểu lên ràn mà chơi thì còn có thể canh được cầu còn lên đây nói chung chung thế này thì toàn là nói phét hết đấy anh em. Tự mình làm lấy mới ăn được còn ko chơi bét nó ra đảo nhanh lắm đấy anh em. Còn anh em nào ko biết lên ràn chơi thì cứ soi cầu bệt mà chơi nhé anh em được vài trăm nghĩ cho khỏe ko mơ mộng ngày kiếm vài mét từ bét được đâu. Còn nếu muốn kiếm ngày vài mét thì vốn phải nhiều mới có cửa để gỡ nhé anh em. Chúc anh em may mắn mắn
Chuẩn này, mình cũng chết với dàn 288 số khoảng 100tr. Cao thủ top 1 cũng phải đầu hàng với kiểu này. Ace nên cân nhắc kỹ trc khi chơi. Dễ ra đảo lắm.

Dàn này gồm những chạm nào và càng nào vậy bạn.
Dàn này tách ra chắc khó tại chủ nhân chọn dàn theo cách gánh gồng theo kiểu XXY, XYX, YXX, YXY....rất hay và đánh 3 góc nữa chỉ cần ra kép ở giữa là húp X2 , phải nói là chọn thông minh đấy. Cảm ơn cách chơi hay