Về bờ - Dàn đề GIẢI NHẤT về bờ cùng ct PHANBAO | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Dàn đề GIẢI NHẤT về bờ cùng ct PHANBAO

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Em mới vào nhóm được 2 hôm theo dàn của anh Phan Bảo đúng 2 ngày bị gãy. Em chỉ có vốn 10tr mà 2 ngày thua 5tr rồi. Ae đã theo dàn 64s của anh Phan Bảo lâu rồi chỉ cho e cách vào tiền như nào? Và các a theo lâu thì dàn gãy khoảng mấy ngày ạ?
Co thang gây 7 ngay liên tiêp đo Cu cân thân liêu suc ma choi Ko thi hêt sach tiên đo Đo la cuôi thang 3/2020 Truot 7 ngay liên tiêp

Em mới vào nhóm được 2 hôm theo dàn của anh Phan Bảo đúng 2 ngày bị gãy. Em chỉ có vốn 10tr mà 2 ngày thua 5tr rồi. Ae đã theo dàn 64s của anh Phan Bảo lâu rồi chỉ cho e cách vào tiền như nào? Và các a theo lâu thì dàn gãy khoảng mấy ngày ạ?
Dàn Phan Bảo bửa nay ăn mà

Co thang gây 7 ngay liên tiêp đo Cu cân thân liêu suc ma choi Ko thi hêt sach tiên đo Đo la cuôi thang 3/2020 Truot 7 ngay liên tiêp
Vâng em cám ơn a nhé! Khổ quá lực yếu lên lo quá anh ak. Anh cho e hỏi trung bình 1 tháng ăn khoảng bao nhiêu ngày ạ

Theo giàn giải 7 của ngộ không cho an toàn

Sao ko
E gửi lời cảm ơn đến ct PHANBAO thời gian qua ko ngại khó khăn và dành thời gian luôn đồng hành cùng bọn e trên diễn đàn.
E thời gian qua tuy ít nói chuyện nhưng ngày nào cũng theo a chơi cả xsmb và xstg.
e hôm nay quyết định lập bảng thống kê chơi theo ct dàn giải nhất.
giải nhất cũng tương tự đề đuôi nhưng e cảm giác ít người chơi nên e sẽ đồng hành ct tới cùng.

hôm nay bắt đầu từ ngày 10/06 e lãi 35tr. đơn cược e sẽ lên hằng ngày rỏ ràng chứ e ko nói điêu với ai bao giờ.
chúc ct PHANBAO ngày càng nhiều sức khỏe và hạnh phúc.

Nhiều ae còn chưa biết ct PHANBAO chốt ở đâu, theo quan sát của mình thì tầm 5h30 chiều mỗi ngày ct PHANBAO chốt ở phòng chat cao thủ https://caothusohoc.com/chat/room/cao-thu.14/

View attachment 40451

View attachment 40209

View attachment 40208
Sao ko thấy bạn chia sẻ bảng tk nửa zậy hóng

E gửi lời cảm ơn đến ct PHANBAO thời gian qua ko ngại khó khăn và dành thời gian luôn đồng hành cùng bọn e trên diễn đàn.
E thời gian qua tuy ít nói chuyện nhưng ngày nào cũng theo a chơi cả xsmb và xstg.
e hôm nay quyết định lập bảng thống kê chơi theo ct dàn giải nhất.
giải nhất cũng tương tự đề đuôi nhưng e cảm giác ít người chơi nên e sẽ đồng hành ct tới cùng.

hôm nay bắt đầu từ ngày 10/06 e lãi 35tr. đơn cược e sẽ lên hằng ngày rỏ ràng chứ e ko nói điêu với ai bao giờ.
chúc ct PHANBAO ngày càng nhiều sức khỏe và hạnh phúc.

Nhiều ae còn chưa biết ct PHANBAO chốt ở đâu, theo quan sát của mình thì tầm 5h30 chiều mỗi ngày ct PHANBAO chốt ở phòng chat cao thủ https://caothusohoc.com/chat/room/cao-thu.14/

View attachment 40451

View attachment 40209

View attachment 40208
ong cược to vai lìn thế ma đuoc có 35t thế thử ? những ae it tien thi được bn 35n ah đây la og cạnh tiền làm càn chứ k fai cs phương pháp đánh